Alikua ana 'beep' nimempigia ana 'haha'

Alikua ana 'beep' nimempigia ana 'haha'

Daaah mkuu uko kama mm yaaan kuna demu mmoja na yy ivyo ivyo kitu kidogo tu utasikia tuachane

Alisema mara mbili tuachane muhini nikambembelaza saaaana akakubali mana nilikuwa sijala mzigo

Akajiloga bhana akatio kitu nikala mara mbili si juzi bhana eti tuachene kis sija shika simu zake

Nakamwambia sawa yaaan kama ndo nilikuwa nasubiri ilo neno

Anabaki kutuma sms na kuni call muhuni sina habari nishakula vyangu ss akomae na hali yake tu hkn namna
 
Ilishawahi nitokea huko ujanani aisee. Ila sishauri urudi labda kama ulidhamiria kumtisha... ila pia ukirudi utapata respect sana.... Hawa wanadamu ni wa kuchukulia zaidi....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha yani humu jf bana. Ukisikia kazi utajua mtu anafanya kazi ya maaana kumbe kabinti kawatu kapo stationery tuu kanapoteza muda[emoji2] [emoji2] [emoji2]

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Za asubuhi wadau wanajukwaa.

Kwa takribani miezi kadhaa toka mwaka huu uanze nilikua na mahusianao ya kimapenzi na mrembo mmoja hapa mjini, ambapo wakati penzi linaanza lilikua tamu kiasi kwamba nikajiona natawala dunia yaani Trump ni kama secretary wangu lol.

Sasa as usual baada ya muda kupita penzi likashamiri akaanza kujiona ameniweka mfukoni na kuanza visa sijui kama alikua serious au alikua anatania, tukikwazana kitu kidogo anaishia "the door is open" sentensi ambayo ilikua inaninyima raha sana nikawa nakausha tu labda utani.

Ikawa ndio hivyo penzi likaanza visa na revenge za hapa na pale mpaka moyo wangu ukapasuka akatoweka kabisa.

Wiki kadhaa zilizopita tulizinguana kidogo akarudia maneno yake hapo ndipo alielewa maana ya choupa moting maana nilimpa makombora ya Korea Kaskazini mpaka akashangaa ndio yule ambaye nilikua namshika mpaka sharubu au ni mwingine.

Sasa ngoma imehamia kwake, baada ya kumpiga chini akadhani natania mwisho wa siku anaona siku zinakata sina time nae nafanya yangu simpigii simu wala SMS wala salamu yake sina haja nayo mi nafanya yangu.

Amebaki akipiga simu na SMS za kila namna kila wakati mi sina time nazo nafanya yangu na maisha yanaenda kama kawaida. Amefikia point anaiuliza "wewe mwanaume gani hujui kusamehe unaona raha mi nikipata taabu"

Anaomba sana msamaha amefikia mpaka kupitia kwa washikaji zangu ili wanishawishi mi sina time nawaambia kama wanamtaka waendee nae mi sirudiagi matapishi. Kwa kweli anatia huruma, naskia huko kazini kwao hata kazi haziendi analialia tu kila time.

Angalizo: Wadada msifanye msiyoyaweza mwisho mnatia huruma tu.

Choupa moting.
Hahahah fundisho kishalipata mkuu nenda ukamkune kipele.

Angalizo: Kama unataka kubaki salama tafuta kabisa wa kumreplace kama hauna haja naye, mambo haya huwa yanakwenda kinyume hakuna kitu kikubwa Mungu anakipenda kama msamaha, msamaha unaheshimika sana na una nguvu sana, hivyo mpe nafasi nyingine kuteleza kupo, msamaha wake kwa Mungu ni kinga na dawa .

Maisha ya kimahusiano yana mambo mengi kuliko hata upendo ambao wenyewe uko complicated sana na ni mgumu sana kuuelezea na kuuelewa..!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah mkuu uko kama mm yaaan kuna demu mmoja na yy ivyo ivyo kitu kidogo tu utasikia tuachane

Alisema mara mbili tuachane muhini nikambembelaza saaaana akakubali mana nilikuwa sijala mzigo

Akajiloga bhana akatio kitu nikala mara mbili si juzi bhana eti tuachene kis sija shika simu zake

Nakamwambia sawa yaaan kama ndo nilikuwa nasubiri ilo neno

Anabaki kutuma sms na kuni call muhuni sina habari nishakula vyangu ss akomae na hali yake tu hkn namna

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Za asubuhi wadau wanajukwaa.

Kwa takribani miezi kadhaa toka mwaka huu uanze nilikua na mahusianao ya kimapenzi na mrembo mmoja hapa mjini, ambapo wakati penzi linaanza lilikua tamu kiasi kwamba nikajiona natawala dunia yaani Trump ni kama secretary wangu lol.

Sasa as usual baada ya muda kupita penzi likashamiri akaanza kujiona ameniweka mfukoni na kuanza visa sijui kama alikua serious au alikua anatania, tukikwazana kitu kidogo anaishia "the door is open" sentensi ambayo ilikua inaninyima raha sana nikawa nakausha tu labda utani.

Ikawa ndio hivyo penzi likaanza visa na revenge za hapa na pale mpaka moyo wangu ukapasuka akatoweka kabisa.

Wiki kadhaa zilizopita tulizinguana kidogo akarudia maneno yake hapo ndipo alielewa maana ya choupa moting maana nilimpa makombora ya Korea Kaskazini mpaka akashangaa ndio yule ambaye nilikua namshika mpaka sharubu au ni mwingine.

Sasa ngoma imehamia kwake, baada ya kumpiga chini akadhani natania mwisho wa siku anaona siku zinakata sina time nae nafanya yangu simpigii simu wala SMS wala salamu yake sina haja nayo mi nafanya yangu.

Amebaki akipiga simu na SMS za kila namna kila wakati mi sina time nazo nafanya yangu na maisha yanaenda kama kawaida. Amefikia point anaiuliza "wewe mwanaume gani hujui kusamehe unaona raha mi nikipata taabu"

Anaomba sana msamaha amefikia mpaka kupitia kwa washikaji zangu ili wanishawishi mi sina time nawaambia kama wanamtaka waendee nae mi sirudiagi matapishi. Kwa kweli anatia huruma, naskia huko kazini kwao hata kazi haziendi analialia tu kila time.

Angalizo: Wadada msifanye msiyoyaweza mwisho mnatia huruma tu.

Choupa moting.
Hahahaha umeua chaliii saluteeeeeee!!
 
Za asubuhi wadau wanajukwaa.

Kwa takribani miezi kadhaa toka mwaka huu uanze nilikua na mahusianao ya kimapenzi na mrembo mmoja hapa mjini, ambapo wakati penzi linaanza lilikua tamu kiasi kwamba nikajiona natawala dunia yaani Trump ni kama secretary wangu lol.

Sasa as usual baada ya muda kupita penzi likashamiri akaanza kujiona ameniweka mfukoni na kuanza visa sijui kama alikua serious au alikua anatania, tukikwazana kitu kidogo anaishia "the door is open" sentensi ambayo ilikua inaninyima raha sana nikawa nakausha tu labda utani.

Ikawa ndio hivyo penzi likaanza visa na revenge za hapa na pale mpaka moyo wangu ukapasuka akatoweka kabisa.

Wiki kadhaa zilizopita tulizinguana kidogo akarudia maneno yake hapo ndipo alielewa maana ya choupa moting maana nilimpa makombora ya Korea Kaskazini mpaka akashangaa ndio yule ambaye nilikua namshika mpaka sharubu au ni mwingine.

Sasa ngoma imehamia kwake, baada ya kumpiga chini akadhani natania mwisho wa siku anaona siku zinakata sina time nae nafanya yangu simpigii simu wala SMS wala salamu yake sina haja nayo mi nafanya yangu.

Amebaki akipiga simu na SMS za kila namna kila wakati mi sina time nazo nafanya yangu na maisha yanaenda kama kawaida. Amefikia point anaiuliza "wewe mwanaume gani hujui kusamehe unaona raha mi nikipata taabu"

Anaomba sana msamaha amefikia mpaka kupitia kwa washikaji zangu ili wanishawishi mi sina time nawaambia kama wanamtaka waendee nae mi sirudiagi matapishi. Kwa kweli anatia huruma, naskia huko kazini kwao hata kazi haziendi analialia tu kila time.

Angalizo: Wadada msifanye msiyoyaweza mwisho mnatia huruma tu.

Choupa moting.
Bado una mpenda ww ila unajifariji kuwa umemkazia na kumfungia vioo.

Sent from my Compaq desktop-1997 Using Jamiiforums desktop app
 
Kuna mmoja ana hako katabia cha tukikosana anakimbilia 'tuachane'.. Hakyamungu dawa yake inachemka, atakuja kulia jicho moja!!
 
Back
Top Bottom