Ali Kiba aja kivingine.Sasa ni back to back

Ali Kiba aja kivingine.Sasa ni back to back

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Posts
3,697
Reaction score
3,413
Naona kuna dalili ya Ali kiba kubadilika.Kwa sasa kaamua kuachia ngoma back to back,iwe ni ngoma zake au za kushirikishwa kitu ambacho hapo kabla kilikuwa kigumu.

Safari hii kaachia wimbo alioimba na Bella.Audio na video vyote vimekamilika.

Yetu macho.

Mkwaju baada ya Mkwaju - another one kutoka kwangu Na my brother Christian Bella - #Chaku

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Issue sio kutoa ngoma back to back Bali kutoa hit after hit hili ndilo linamshinda alikiba mfano hiv karibuni katoa mbio, na ile na aslay pamoja na mshumaa zote hizo zimeshindwa kufanya vizuri sokoni ebu waangalie wenzake mondi mwaka Huu katoa ngoma 4 na zote ni hit song, rayvanny katoa ngoma 3 zote hit song, harmonize naye anatoa hit song back to back.
 
Issue sio kutoa ngoma back to back Bali kutoa hit after hit hili ndilo linamshinda alikiba mfano hiv karibuni katoa mbio, na ile na aslay pamoja na mshumaa zote hizo zimeshindwa kufanya vizuri sokoni ebu waangalie wenzake mondi mwaka Huu katoa ngoma 4 na zote ni hit song, rayvanny katoa ngoma 3 zote hit song, harmonize naye anatoa hit song back to back.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji106][emoji106]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Naona wengi mnaongea kiushabiki Tu , Ally Kiba ni fundi , nyimbo za Ally Kiba zinakufanya hata kama unatembea huku unaziimba, nyimbo Safi sauti tamu ..... Pote kuanzia ya Karimu ,Macmuga , Mwana mpak Mshumaaa ....

Diamond anachomzidi Ally Kiba ni ujanja na juhudi za kutafuta Pesa na ucheshi.....
Lakn Kwa utunzi wa nyimbo Safi zenye mahadhi ya kitanzania , Kiba Hana mpinzan .
 
Ni kwel kiba anajua kuimba..shida ni soko la sasa halitaki tu ujue kuimba...kuna kitu soko linataka na kiba bado hajajua nini soko linataka.
Naona wengi mnaongea kiushabiki Tu , Ally Kiba ni fundi , nyimbo za Ally Kiba zinakufanya hata kama unatembea huku unaziimba, nyimbo Safi sauti tamu ..... Pote kuanzia ya Karimu ,Macmuga , Mwana mpak Mshumaaa ....

Diamond anachomzidi Ally Kiba ni ujanja na juhudi za kutafuta Pesa na ucheshi.....
Lakn Kwa utunzi wa nyimbo Safi zenye mahadhi ya kitanzania , Kiba Hana mpinzan .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakushauri kama unaweza kazi ya kuwa 'Mentor' uifanye na uwe wawasaidia vijana coz hawajui nini hasa kinatakiwa ktk soko na kwa wakati gani! Jibu bora kabisa
Ni kwel kiba anajua kuimba..shida ni soko la sasa halitaki tu ujue kuimba...kuna kitu soko linataka na kiba bado hajajua nini soko linataka.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwel kiba anajua kuimba..shida ni soko la sasa halitaki tu ujue kuimba...kuna kitu soko linataka na kiba bado hajajua nini soko linataka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unafikiri hakuna mtu anayeweza kumshauri Kiba juu ya hilo au hataki kubadilika?. Lakini mbona kama ni mtu ambaye hana shida na mabadiliko,yaani yuko tayari kubadilika!.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Jamaa yupo iringa kupga show alafu nimeona mapokezi yake wala syo konki kama ilivyokuwa kuleTabora ,Inaonekana hawa jamaa wa Iringa mziki wameuweka kando kbsa au watakuwa team DOMO maana wapo bize na mbao,nyanya na viazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom