Akutwa na vyuma tumboni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akutwa na vyuma tumboni

Discussion in 'JF Doctor' started by Bajabiri, Apr 7, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Msichana mmoja amekutwa Tumboni mwake na vijiko 2 vya chai,misumar ya bati na vyuma kadhaa vyenye uzito wa gram 6,amesema alikua anasikia maumivu sana tumboni,daktari alomfanyia upasuaji amemshangaa sana.
    Akielezea kadhia hyo mama wa binti huyo ameshangaa,tukio hlo limetokea MusoMa
    sosi:wapofm
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    so huyo mwanamke hana idea hiyo michuma imeingije?
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmh! Huko MusoMa kuna mambo!
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,042
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    imewahi tolea pia maeneo ya ITIGI katika hospitali ya st.Gaspar ambapo mwanamke alitolewa KIKOPO CHA MAFUTA YA RAYS
     
  5. M

    Malikauli Senior Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mhhhh,vijiko 2 vya chai na misumari bado unasema uzito ni 6grams?Doubt!Kama ni kweli mimi nafkri katika stge fulani maishani mwake alivimeza hivyo hopeful akiwa mtoto
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii si kitu ya kushangaa! na wala si musoma tu, bali sehemu nyingi duniani. watu hawa huwa wana ugonjwa wa akili. na ugonjwa huu huitwa deep depression. wanameza vitu hivi kwa ajili ya kutaka kujiua. mtu yeyote mwenye ugonjwa huu mara nyingi hujiuwa kwa kujinyonga au kumeza sumu. wanameza misumari au nyuma si kwa kutanguliza ncha. ni ugonjwa mzito. inabidi wachungwe sana. kwani wakati wowote ule hujiua.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Asante!
    Gram 6 tu inafika vijiko 2, misumari ya bati etc? Ama ni kg 6? Hata kama alimeza akiwa mdogo weight isingekuwa compromised! Na vilituama kwenye tumbo, like kupiga kambi peristalysis isivisukumie mbele?
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,245
    Likes Received: 2,930
    Trophy Points: 280
    Mmh pole sana mgonjwa.
     
Loading...