Akiwa navyo kati ya hivi, lazima nitoke nduki

Akiwa navyo kati ya hivi, lazima nitoke nduki

Michirizi mwilini, Ndevu, mrefu kuliko mimi, makalio flat pamoja na kifua flat. Mimi hapana aisee lazima nile kona.

Kijana nini kitakufukuza na usigeuke nyuma mwanamke akiwa navyo?

Inaonyesha jinsi gani mzee abdalla wako ni mfupi, mie hata kama ni ndeu kama mto Nile na pana kama ziwa Victoria kwangu ni bata tu.
 
Mi nikiona mwanaume ana limkono kama paja wale wabeba vyuma natoka nduki...
 
Dame mwenye miguu michafu madole yaliokaa vibaya mamichirizi likifua likubwa vimatako vipo ndani kikwapa au ndomo inatoa.....!
 
Michirizi mwilini, Ndevu, mrefu kuliko mimi, makalio flat pamoja na kifua flat. Mimi hapana aisee lazima nile kona.

Kijana nini kitakufukuza na usigeuke nyuma mwanamke akiwa navyo?

wasichana wengi wanapovunja ungo sehem kubwa inatanuka,na wanawake weng wenye hips na makalio makubwa lazma wawe na michirizi..huyo asiyekuwa nayo utamtoa wapi??labda kapigwa pasi ndo anaweza kosa michiriz.
 
Michirizi mwilini, Ndevu, mrefu kuliko mimi, makalio flat pamoja na kifua flat. Mimi hapana aisee lazima nile kona.

Kijana nini kitakufukuza na usigeuke nyuma mwanamke akiwa navyo?

1599438_Jus_pasng_jpg8bd08b83ab5f9e7fb1c116e90f46d3b7
 
kuna dem mmoja niliwahi kumpata fb siku ya kumuona tu nilitamani nikimbie nikasema ngoja nigonge then nisipokee simu maana alikua chembamba sura mbaya ------ hakuna kifua hakuna chunusi usiulize
Ile kuingia gheto akawa anaona aibu na anasumbua kinoma nikajua bikra nikasema ujinga gani huu dem baya mbaya zaidi bikra ------- laahaula ile kuvua nguo mtoto alinikatikia alinipa game hiyo maana kiuno feni mtoto anakata balaa mpaka leo sitaki kumuacha never say never

Whaaat?? Mpaka leo upo nae halafu unamkashifu hivo:what: au sijakuelewa
 
Michirizi mwilini, Ndevu, mrefu kuliko mimi, makalio flat pamoja na kifua flat. Mimi hapana aisee lazima nile kona.

Kijana nini kitakufukuza na usigeuke nyuma mwanamke akiwa navyo?

bila shaka wewe ushakimbiwa na wengi kwa kigezo cha ufupi....
 
Kijana inaonesha ni kiasi gani huna kazi ya kufanya, maana kazi yako wewe ni kupima hivo vitu tuuu, dah poleeee!
 
Ukitaka kumpata unayemtaka asilimia 100% umba mwenyewe kwa mkono wako vinginevo utampata mtu amemis kimoja wapo.
 
mtoa mada hujielew kwa kwel make wakwako mwenyewe umwekee sifa unazozitaka na uzuie error zictokee!
 
kawaida unapewa hiki unanyimwa kile.Yote ni kwa utukufu wa Muumba.Ukipewa vyote utakuwa na sifa mpaka utamdharau Muumba.Wenye shape nzuri,Wana reception Mbaya na Kinyume chake!Shape nzuri Reception nzuri Kichwan hakuna kitu!
 
haya mengine haina haja ya kuyasema unaangalia kimya kimya tu(hata kuandika hapa noma)
 
Make sure na we una dushe inchi za kutosha,six packs,PESA,gari na nyumba...vinginevyo we r square....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom