Akiwa navyo kati ya hivi, lazima nitoke nduki

Akiwa navyo kati ya hivi, lazima nitoke nduki

Yani ni hatari, Mungu aniepushie dume la hivi.

amina,..yani mi ndo mana yale mambo 'oh flani nimemuweka kiganjani ' sipendi,wajifaragua wee,anayokusemea huyajui
 
amina,..yani mi ndo mana yale mambo 'oh flani nimemuweka kiganjani ' sipendi,wajifaragua wee,anayokusemea huyajui

Umeona eeh! we unajifanya mjanja ye anakuona -----, usanii mtupu
 
Mtoa mada kasema yake ya moyoni, wengi wetu hapa tuna machaguo linapokuja suala la kupata mpenzi,mke,mume.

Sijaona tatizo lake, ingekuwa hatuweki vigezo ukimuona yeyote njiani ndio wako.
Hata mimi kwakweli kuna vitu ambavyo mwanaume km hana siwezi kuwa naye. Japo sijui kuumba
 
Michirizi mwilini, Ndevu, mrefu kuliko mimi, makalio flat pamoja na kifua flat. Mimi hapana aisee lazima nile kona. Kijana nini kitakufukuza na usigeuke nyuma mwanamke akiwa navyo?
Kwa nini utoke nduki? Kwani amekuomba umuoe? Ukisusa wenzako wanakula hata kama amenyoa 'O'.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom