akina nani hawa..?


Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,429
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,429 2,000
Kongosho uwe na mipaka pia,
si unakumbuka ulivyonikimbiza kuleee
tena unahamia kwa Bishanga kisa pesa,
halafu ujue mie ninachopenda ni tofauti.[
QUOTE=Kongosho;6621300]Kuachwa na Bishanga kazi jamani

Bado unaumia? He he he he he, [ole yako bibie[/QUOTE]
 
Last edited by a moderator:
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
mh!!ina maana Kongosho
siku hizi amekua bonge la baunsa
wa kike?mnamuonea tu The secretary wa watu hakiyanani!!
Akuuh! huo ubaunsa na ubonge nimetoa wapi hao ni Mamndenyi na Kongosho mie nipo busy na ukaguzi huenda nikaopoa humo mabachela kibao mume wa kazi gani mi nawacheki Bishanga anavyowapanga kama mafungu ya viazi
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
saudari hapo palikua hapatoshi, badae Paloma alikuja kumsaidia sososliso
 
Last edited by a moderator:
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,984
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,984 2,000
Ingenoga kama wangepigana na birthsuits
 

Forum statistics

Threads 1,286,132
Members 494,879
Posts 30,884,952
Top