akina nani hawa..?


Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

mi hapo nimemuona Mamndenyi tu
aliekwidwa sijamtambua,babu kaleta balaa!!
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
manoah na sosoliso wakipimana msuli baada ya kurushiana maneno ya hapa na pale.
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Huyo wajuu atakuwa Evelyn Salt na wachini ni Mamndenyi wanamgombania Slave
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Lady doctor mimi Mamndenyi sipiganii mwanaume hata kwa dawa
kama vipi acha niishi alone kuliko kufikia hiyo atakuwa ni mwingine mwenye jina kama langu.

me kila siku ananiambia mnapigana kwaajili yake
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Lady doctor mimi Mamndenyi sipiganii mwanaume hata kwa dawa
kama vipi acha niishi alone kuliko kufikia hiyo atakuwa ni mwingine mwenye jina kama langu.
hahaa basi itakuwa kafananisha majina
 
Last edited by a moderator:
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Mamndenyi hii inakuhusu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,478