Akina mama na matusi kwa watoto wao

Akina mama na matusi kwa watoto wao

aise sipendi kusikia matusi tena ya kutukana viungo vya wanawake kuna siku niko bagamoyo wamama wanatukana matusi makubwa hata aibu hawana nikaulza nikaambiwa wazaramo nikawaida kutukana
 
Stress za maisha, unakuta moyo umejaa, sina hela, nadaiwa kodi gari mbovu matengenezo yake ni milioni mbili, term ya kwanza mtoto ndo imeisha akifungua nafaiwa ada, huku mkwe anaumwa kumuuguza, huku nyumba nnayojenga haijaisha, mlo wa kazini wa kubangaiza na kujidai unafanya diet kumbe hela huna wenzio kila siku wanakyla lynch za elf sita kwenda juu, sasa kichwa hiko halafu mtoto home anakwambia mama tumefunga shule lakini natakiwa hela ya tuition na hapo ripoti yake kafeli wee lazima wabwatuke, huku na huku house girl katoroka. Mie siwatetei as niko single ila nimewaza tuu wanayoyabeba vichwani mwao mmmhhh sjui kama ntaweza!! Hapo tena hujakutana na mmama mumewe hana kazi weeeh hiyo mineno inayorushwa ndani ya nyumba usiseme.

Hiyo sio sababu ya kumporomoshea mtoto matusi. HAKUNA sababu ya kumtukana mtoto awe wako, wa ndugu au wa jirani.

Nachukia sana watu wa aina hiyo. Anatukana utadhani huyo mtoto alilazimishwa kuzaliwa.
 
aise sipendi kusikia matusi tena ya kutukana viungo vya wanawake kuna siku niko bagamoyo wamama wanatukana matusi makubwa hata aibu hawana nikaulza nikaambiwa wazaramo nikawaida kutukana
hahahahaha. Nimecheka sana.
 
This weekend nimegundua dawa mpya ya hangover bana

Hahahaaha. Good morning hun.

I miss you.

Water with each drink, utasahau kabisa hangover.
 
Kuna wanawake wana matusi jamani

Anamwachia mwanae tusi zito kali hadi roho inakusisimka

Halafu mwisho wa siku watoto wanaiga,

Ndo unakutana na katoto ka miaka 3 anakuachia tusi hadi unapata kizunguzungu


Sent from my iPhone using JamiiForums

Laughing my head off!! Sio jambo zuri but najaribu kuvuta picha ya kisungusungu. lol
 
Du Kaka umnikumbusha Karucee wangu leo kaja kivingine kabisa maana kawa mpole na kutukanya kabisa leo hana Hang-Over
Nakumbuka story zake za kuwa Konda wa Daladala au ile ya mjamaa kuupanda mnazi kule beach kwa ajili ya NDUMU
acha mchezo km unatumia kuna ma2 ikupande uwatukane mpaka wanao au ikupe HangOver week-end yote iishe KIPI BORA?

hahahaha. That was then hun. Sasa hivi u mama umenichanganya mpaka memories za utundu zinaanza kupotea.
 
Huwa nayasikia asubuhi afu unakuta mtoto huyo anaandaliwa kwenda shule yani najiuliza atasoma aelewe kweli na matusi hayo ila watoto Mungu awasaidie Sana wanapitia kwenye jamii ngum Sana nikiwa na Wangu najiuliza sijui nifanyeje jinsi navyopenda nadhani ntakuwa tayari kwa lolote kumlinda aisee
 
..una tabia mbaya ka baba ako...lione kwanza...hata kunaniii hujui
 
NI ujinga tu na kukosa nidhamu,kwa kweli hata mimi sipendi tabia hiyo hata kidogo,ukimfatilia yule mtoto anapocheza na wenzie na yeye hutukana hivyo hivyo.

Tukumbuke tu maneno huumba,yale tunayowanenea watoto yatawafanya wawe na hizo tabia.
 
% kubwa ya wamama wa sasa hutoa matusi ya nguoni, tena hujitukana wenyewe huku wakiwatukana watoto, wao...ukiishi jichanganyikeni ndo utaelewa, it's absurd kwa kweli. Ati mama anamwita mwanae wa kiume "h.anith.i wewe", je mwanae akiwa h.nithi atafurahia???

Ndio haya tunasema malezi mabovu, kuiga mambo ya kimjini mjini na kutotambua kuwa maneno yako, pamoja na matendo yako mbele za mtoto yanamjenga ama kubomoa future yake.
 
Issue ni zaidi ya hapo pia Karucee... Wazazi kutukana hata kama anamtukana mtu mwingine, au wanatukanana wao kwa wao, watoto wakasikia ni vibaya sana...

Siku zote watoto wanajifunza tunavyoishi kuliko tunavyowaambia...
 
Last edited by a moderator:
Mbaya zaidi mtoto kichwa chake kinashika vitu sana(kuviweka kichwani) ujue kila anapokua moyoni mwake anakua navyo, inamuathiri kisaikolojia kwa namna moja ama nyingine
 
Back
Top Bottom