Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Jamani akina dada kuolewa ni heshima kubwa sana kwa mwanamke yeyote yule. Hata uwe na maisha ya kifahari kiasi gani kama huna mume hujakamilika.

Ili uolewe kuna mikao (pose) unatakiwa kuwa nayo, mavazi ya staha, na lugha nzuri kinywani. Usiporomoshe mineno kana kwamba ni mnyampara wa wafungwa utegemee utaolewa.

Wanaume wengi humuogopa mwanamke anaetupia uume kinywani (oral sex ) maarufu kama kulamba koni. Wengi hufanya naye mapenzi mwanamke wa aina hiyo lakini kamwe hawezi kumfanya kuwa mke.

Wanaume hujiuliza kuwa kama huyu amelamba koni yangu amelamba ngapi? Wapi alijifunza huu uchafu? Huhitimisha kwa kukuona wewe ni professional whore.

Acheni kujifanya wajanja mtaishia kucheza kwaito kwenye harusi za wenzenu.
Kwahiyo hata mke utakaye au uliemuoa wewe utaangalia kafanya na wangapi au utamuuliza ulishawahi kulamba koni wanaume wangapi,wengine usipojua hayo mavitu ndio huolewi maisha yako yote.Kutokujua maujanja kitandani sio kigezo cha utakatifu wa mwanamke mkuu,wako wasiolamba hizo koni na bado ni professional whores..
 
Kwahiyo hata mke utakaye au uliemuoa wewe utaangalia kafanya na wangapi au utamuuliza ulishawahi kulamba koni wanaume wangapi,wengine usipojua hayo mavitu ndio huolewi maisha yako yote.Kutokujua maujanja kitandani sio kigezo cha utakatifu wa mwanamke mkuu,wako wasiolamba hizo koni na bado ni professional whores..
Bora professional whore asiyeonesha kwa vitendo na hanipi mashaka, kuliko anayefanya vitendo vya kifuska vinavyotia mashaka.
Kulambana sehemu nyeti hapana
 
Bora professional whore asiyeonesha kwa vitendo na hanipi mashaka, kuliko anayefanya vitendo vya kifuska vinavyotia mashaka.
Kulambana sehemu nyeti hapana
duuh asa ukimpata anayenyonya hadi kinyeo itakuwaje
 
Ndicho kinachonifanya nichepuke, Grace na Mwashabani wanalamba dushe vizuri sana
 
Mkuu, Mimi nataka kujua kiundani ubaya wa haya mambo hasa kutokana na maadili ya Kiungu(MUNGU). Vifungu na ufafanuzi, msaada wako tafadhali.
hongera zenu mnaofanya hii mambo lkn kwangu HAPANA acha niwe wa kizamani tu. Ndio maan sasa hiv usalit umekithir sana na ndoa zinavunjika sana sbb mmehararisha nyeus kuwa nyeupe na watu wanafurahi tu tena wanaona ufahar sana. Acha niitwe mshamba, wa kizaman n.k lkn hiv sithathubu ktk maisha yangu. Nyie mnaojiita wa kisasa, kizaz kipya n.k endeleen tu kuhalalisha machukizo sbb uovu upo ndan mwenu hamuwez kuukubal kweli
 
Jamani akina dada kuolewa ni heshima kubwa sana kwa mwanamke yeyote yule. Hata uwe na maisha ya kifahari kiasi gani kama huna mume hujakamilika.

Ili uolewe kuna mikao (pose) unatakiwa kuwa nayo, mavazi ya staha, na lugha nzuri kinywani. Usiporomoshe mineno kana kwamba ni mnyampara wa wafungwa utegemee utaolewa.

Wanaume wengi humuogopa mwanamke anaetupia uume kinywani (oral sex ) maarufu kama kulamba koni. Wengi hufanya naye mapenzi mwanamke wa aina hiyo lakini kamwe hawezi kumfanya kuwa mke.

Wanaume hujiuliza kuwa kama huyu amelamba koni yangu amelamba ngapi? Wapi alijifunza huu uchafu? Huhitimisha kwa kukuona wewe ni professional whore.

Acheni kujifanya wajanja mtaishia kucheza kwaito kwenye harusi za wenzenu.
😁🤣🤣🤣
 
Ni maajabu kweli.ila mimi siwezi kuwa na mwanamke wa aina hiyo, just imagne unawaza huyu kalamba mipini mingapi, mapumbu mangapi,kalambwa na wanaune wangapi, je sehemu zake ziko salama kweli, hajawahi kufanya mapenzi ya lafu?

Maswali ni meengi then paaah toka hapa.
 
Back
Top Bottom