Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

A ii jamani kwani vitabu vya dini vimeweka mipaka zaidi ya ile kinyume na maumbile?
Jamani Valentina, mdomo kazi yake kuingiza chakula siyo dushe. Sasa unalamba ama unanyonya dushe (koni) imekuwa pipi hiyo? Ukipata fangasi wa kooni? Ama ukipata kansa ya koo? Ndipo utaanza kumlilia mungu akuponye?
 
Jamani Valentina, mdomo kazi yake kuingiza chakula siyo dushe. Sasa unalamba ama unanyonya dushe (koni) imekuwa pipi hiyo? Ukipata fangasi wa kooni? Ama ukipata kansa ya koo? Ndipo utaanza kumlilia mungu akuponye?
Ah bwana ile sausage tamu ujue
 
mtoa mada safi sana. Hongera ningekuwa karibu ningekununulia maji ya kunywa kbs au soda. Huu ni uchafu kbs hata vitabu vya dini vinakataza. Km mtu anabisha athibitishe ni wap wameruhusu huu usodoma na ugomora? Watakao kwenda mbingun ni wachache sana, tunafanya matukio mpaka shetan anatushangaaa. Inaonekana walamba koni na uke wapo weng sana humu hata siamin. Bado wafilaji na wafilwaji. Aliyecomment kushadadia kulamba tupu ya ke na me huyo ni mfuas, weka tick hapo. Halafu uje na part 2 list ya walamba koni na ke. Huu ni ujinga kbs uliotukuka. Kitabu gan hicho cha din kimeruhus huu uchafu? Mm nikijua unamambo haya nikusepa mapema hunion tena. Nyie kuzimu inawaita hamna tofaut na mashoga au wasagaji. Dunia hii ukistaajab ya musa utashangaa ya firauni. Mungu hawarehemu. Na kweny nyumba za ibada mnaenda? Huwa mnaenda kufanya nn? Aise polen sana. Huyo mnae muabud ni shetan na sio Mungu wa watakatifu. Mm hata nikimtukana mtu huwa moyo wangu unakuwa mzito sana niwepo church, nakosa aman kbsa. Nyie hamna tofaut na wanafiki wakina yuda eskariot.
Dini yenye umeletewa ila unajifanya unaijua sana
 
Jamani akina dada kuolewa ni heshima kubwa sana kwa mwanamke yeyote yule. Hata uwe na maisha ya kifahari kiasi gani kama huna mume hujakamilika.

Ili uolewe kuna mikao (pose) unatakiwa kuwa nayo, mavazi ya staha, na lugha nzuri kinywani. Usiporomoshe mineno kana kwamba ni mnyampara wa wafungwa utegemee utaolewa.

Wanaume wengi humuogopa mwanamke anaetupia uume kinywani (oral sex ) maarufu kama kulamba koni. Wengi hufanya naye mapenzi mwanamke wa aina hiyo lakini kamwe hawezi kumfanya kuwa mke.

Wanaume hujiuliza kuwa kama huyu amelamba koni yangu amelamba ngapi? Wapi alijifunza huu uchafu? Huhitimisha kwa kukuona wewe ni professional whore.

Acheni kujifanya wajanja mtaishia kucheza kwaito kwenye harusi za wenzenu.
Mm napenda kulambwa koni bhana na wala usijali kalamba ngapi.Asipokulamba tukakutana na anayelamba utaibwa kirahisi mno
 
Hata mimi sipendi huo upuuzi, naona kama nipo na kahaba kimboka. But I enjoy licking 'em cookies.[emoji12]
 
Jamani Valentina, mdomo kazi yake kuingiza chakula siyo dushe. Sasa unalamba ama unanyonya dushe (koni) imekuwa pipi hiyo? Ukipata fangasi wa kooni? Ama ukipata kansa ya koo? Ndipo utaanza kumlilia mungu akuponye?

Haya ya kutetea kila yaliyo kinyume na kanuni za asili,sita shangaa kuunga mkono matumizi ya tigo
 
Ah bwana ile sausage tamu ujue
Mmh!! Kwann ulambe/ unyonye koni? Acha koni ikagusane ama ikaingia kule kunako chimbo lililo spesheli kwa koni.
Huu ubunifu utawaua Valentina.
 
Hata mimi sipendi huo upuuzi, naona kama nipo na kahaba kimboka. But I enjoy licking 'em cookies.[emoji12]
Kiukweli mkuu mm akijitia majuzi ya kunilamba akili yangu huhama kabisa na shughuli kuishia hapo.
 
Mm napenda kulambwa koni bhana na wala usijali kalamba ngapi.Asipokulamba tukakutana na anayelamba utaibwa kirahisi mno
Anayelamba huko namchukulia kama kahaba akiyebobea. Hata akitaka kunipiga deep kiss sikubali. Mchafu huyu. Nadhani mara nyingi wadada wanao lamba ni wale walevi. Mtu na akili yako timamu huwezi tumbukiza koni kinywani.
 
Haya ya kutetea kila yaliyo kinyume na kanuni za asili,sita shangaa kuunga mkono matumizi ya tigo
Nilipanga kuleta Uzi wa kupinga matumizi ys 071.... lkn kwa mwendo huu hapana. Nitachambwa mpk basi.
 
Kuliko kuwa binti jobless..si bora awe na job ya kublow.
 
Unaitaji ukapime maana ulie nae ameshalamba au kulambwa! Pole
 
Unaitaji ukapime maana ulie nae ameshalamba au kulambwa! Pole
 
acha porojo zako, kama ulipata asiejua kula cone usifanye wengine wote wakakosa. Mtu hujamkuta bikra halafu uanze kuwaza keshakula cone ngapi, mbona hujiulizi huko kwingine zishaingia ngapi. Kina dada kipimo cha kwanza cha kuwa mke mwema ni uwezo wako kulamba cone. endeleeni kufanya na kuboresha ujuzi wenu.
 
Jamani akina dada kuolewa ni heshima kubwa sana kwa mwanamke yeyote yule. Hata uwe na maisha ya kifahari kiasi gani kama huna mume hujakamilika.

Ili uolewe kuna mikao (pose) unatakiwa kuwa nayo, mavazi ya staha, na lugha nzuri kinywani. Usiporomoshe mineno kana kwamba ni mnyampara wa wafungwa utegemee utaolewa.

Wanaume wengi humuogopa mwanamke anaetupia uume kinywani (oral sex ) maarufu kama kulamba koni. Wengi hufanya naye mapenzi mwanamke wa aina hiyo lakini kamwe hawezi kumfanya kuwa mke.

Wanaume hujiuliza kuwa kama huyu amelamba koni yangu amelamba ngapi? Wapi alijifunza huu uchafu? Huhitimisha kwa kukuona wewe ni professional whore.

Acheni kujifanya wajanja mtaishia kucheza kwaito kwenye harusi za wenzenu.
kama kwelin vilee.... ila mbona wanaume wengi ndo wanapenda hvyo?? sielewii kwann usimwoe mtu anayekupa kitu unapenda...hahahahahaaaaaaaaaaaa
 
h
ahahaaaaaa....hicho ndo kipimo cha kwanza duh...!!!!!!
 
Back
Top Bottom