Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Kama hajui mapenzi basi ahahakikishe ni mke bora tu...maana ngono ndo kila kitu ila ndani ya ndoa ...lazma anipagawishe
 
mtoa mada safi sana. Hongera ningekuwa karibu ningekununulia maji ya kunywa kbs au soda. Huu ni uchafu kbs hata vitabu vya dini vinakataza. Km mtu anabisha athibitishe ni wap wameruhusu huu usodoma na ugomora? Watakao kwenda mbingun ni wachache sana, tunafanya matukio mpaka shetan anatushangaaa. Inaonekana walamba koni na uke wapo weng sana humu hata siamin. Bado wafilaji na wafilwaji. Aliyecomment kushadadia kulamba tupu ya ke na me huyo ni mfuas, weka tick hapo. Halafu uje na part 2 list ya walamba koni na ke. Huu ni ujinga kbs uliotukuka. Kitabu gan hicho cha din kimeruhus huu uchafu? Mm nikijua unamambo haya nikusepa mapema hunion tena. Nyie kuzimu inawaita hamna tofaut na mashoga au wasagaji. Dunia hii ukistaajab ya musa utashangaa ya firauni. Mungu hawarehemu. Na kweny nyumba za ibada mnaenda? Huwa mnaenda kufanya nn? Aise polen sana. Huyo mnae muabud ni shetan na sio Mungu wa watakatifu. Mm hata nikimtukana mtu huwa moyo wangu unakuwa mzito sana niwepo church, nakosa aman kbsa. Nyie hamna tofaut na wanafiki wakina yuda eskariot.
 
Huo ni ufundi tu na wala sio kigezo cha mke......mapenzi ni mchakato na katika mchakato wake kuna hatua ambayo hatua moja wapo ni kutupia lollipop mdomoni, then huwa ikitoka hapo ipo wet inaenda kuleeeeeeeee kwenye mwendokasi..........so mkuu pamoja na kujiita kigodoro nkajua utakua fundi lakini kwa hilo haaaaa
 
aise hata siamini. Dhambi zimehararishwa. Mungu aturehem sbb tunakoelekea siko ndiko kbsa. Aise! Mungu wangu naomba uwasamehe vijana wako wamepotea njia, hawajui waendako. Vitabu vya dini vinakataza uchafu huu lkn wanao wamekuwa wagumu kuelewa wanaona chochote wanachokifanya wao ni sawa. Turehemu tunahitaj kuuona ufalme wake tena. Polen sana mnaofanya hiyo mambo. Mungu mweny huruma na nyakat hiz tunaish kwa neema ya MUNGU lkn ingekuwa nyakat zile. Tungechomwa moto km sodoma na gomora.
 
Mleta uzi umeongea jambo la msingi sana lakini wengi wao wanaonekana kuenda mambo kama hayo maana ndo kizazi cha kisasa mambo yaKimungu walisha yatupa mbali wanafanya yale wanayoona yanafaa machoni pao hata kama ni machukizo

Mkuu dunia ya leo kizunguzungu.
 
mm mbona naoa tu sioni tatzo..!! kwani umemkuta bikira huwazi amatembea na wangapi?? kikubwa ni upendo tu hata kama atanilAmba mpaka nanii
 
mtoa mada safi sana. Hongera ningekuwa karibu ningekununulia maji ya kunywa kbs au soda. Huu ni uchafu kbs hata vitabu vya dini vinakataza. Km mtu anabisha athibitishe ni wap wameruhusu huu usodoma na ugomora? Watakao kwenda mbingun ni wachache sana, tunafanya matukio mpaka shetan anatushangaaa. Inaonekana walamba koni na uke wapo weng sana humu hata siamin. Bado wafilaji na wafilwaji. Aliyecomment kushadadia kulamba tupu ya ke na me huyo ni mfuas, weka tick hapo. Halafu uje na part 2 list ya walamba koni na ke. Huu ni ujinga kbs uliotukuka. Kitabu gan hicho cha din kimeruhus huu uchafu? Mm nikijua unamambo haya nikusepa mapema hunion tena. Nyie kuzimu inawaita hamna tofaut na mashoga au wasagaji. Dunia hii ukistaajab ya musa utashangaa ya firauni. Mungu hawarehemu. Na kweny nyumba za ibada mnaenda? Huwa mnaenda kufanya nn? Aise polen sana. Huyo mnae muabud ni shetan na sio Mungu wa watakatifu. Mm hata nikimtukana mtu huwa moyo wangu unakuwa mzito sana niwepo church, nakosa aman kbsa. Nyie hamna tofaut na wanafiki wakina yuda eskariot.

Fear of unknown..... Unatumikia kifungo kibaya Sana "dini"
 
aise hata siamini. Dhambi zimehararishwa. Mungu aturehem sbb tunakoelekea siko ndiko kbsa. Aise! Mungu wangu naomba uwasamehe vijana wako wamepotea njia, hawajui waendako. Vitabu vya dini vinakataza uchafu huu lkn wanao wamekuwa wagumu kuelewa wanaona chochote wanachokifanya wao ni sawa. Turehemu tunahitaj kuuona ufalme wake tena. Polen sana mnaofanya hiyo mambo. Mungu mweny huruma na nyakat hiz tunaish kwa neema ya MUNGU lkn ingekuwa nyakat zile. Tungechomwa moto km sodoma na gomora.

Fear of unknown.....
 
Ushukuru huyu aliyekulamba koni je ungekutana na wale wanaolamba 071...sijui ungekuja na mada gani

Mkuu wala siruhusu mtu kubadili uelekeo ili aanze kulamba. Nataka tutazamane mwanzo mwisho. Koni na 071 havipo kwa ajili ya kulamba vina kazi yake.
 
hahaaaaaa nakuja kukujibu ngoja nikamuulize sababu gani alinioa maaana kama kulambwa alifyonzwa kabisa kama kokwa la embe ng`ong`o na ndoa ikawepo (ila pole nahisi we ukulambwa minjino yake ilikukomesha hadi umeandika huu uzi jaribu tena mara ya pili uje uandike tena)
 
hongera zenu mnaofanya hii mambo lkn kwangu HAPANA acha niwe wa kizamani tu. Ndio maan sasa hiv usalit umekithir sana na ndoa zinavunjika sana sbb mmehararisha nyeus kuwa nyeupe na watu wanafurahi tu tena wanaona ufahar sana. Acha niitwe mshamba, wa kizaman n.k lkn hiv sithathubu ktk maisha yangu. Nyie mnaojiita wa kisasa, kizaz kipya n.k endeleen tu kuhalalisha machukizo sbb uovu upo ndan mwenu hamuwez kuukubal kweli
 
Back
Top Bottom