Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

aise hata siamini. Dhambi zimehararishwa. Mungu aturehem sbb tunakoelekea siko ndiko kbsa. Aise! Mungu wangu naomba uwasamehe vijana wako wamepotea njia, hawajui waendako. Vitabu vya dini vinakataza uchafu huu lkn wanao wamekuwa wagumu kuelewa wanaona chochote wanachokifanya wao ni sawa. Turehemu tunahitaj kuuona ufalme wake tena. Polen sana mnaofanya hiyo mambo. Mungu mweny huruma na nyakat hiz tunaish kwa neema ya MUNGU lkn ingekuwa nyakat zile. Tungechomwa moto km sodoma na gomora.

Hebu tupe nukuu ya maandiko mkuu tupate kuamini.
 
Ukitaka kula lazima uliwe, 4rm aliekua................
 
Anayelamba huko namchukulia kama kahaba akiyebobea. Hata akitaka kunipiga deep kiss sikubali. Mchafu huyu. Nadhani mara nyingi wadada wanao lamba ni wale walevi. Mtu na akili yako timamu huwezi tumbukiza koni kinywani.
Kalaghabao
 
Women like giving oral sex to men because they like it but also to increase the passion and intensity of the "normal" sex that follows. The same applies to men who go down under.
 
nilichogundua humu kuna vibabu na vijana sasa vibabu vinasema kunyonywa koni au kunyonya kum*a ni dhambi kwa mungu na vijana nao wanapinga kuwa siyo dhambi bali kupeana utamu
UNAPONYONYA CHUCHU YA MWANAMKE AU KUM*A HAKUNA TOFAUTI NA WANAVYOTUNYONYA DUSHELELE ZETU ILI MRADI UTAMU UNAPATIKANA
 
Ukiwaza ya kwamba kama analamba yangu, basi atakuwa kalamba za wengi... basi pia uwaze kama kakubali umuingizie ukeni, basi keshaingiziwa na wengi...

Haupo sahihi kusema wala kufikiria hivyo...
 
Jamani akina dada kuolewa ni heshima kubwa sana kwa mwanamke yeyote yule. Hata uwe na maisha ya kifahari kiasi gani kama huna mume hujakamilika.

Ili uolewe kuna mikao (pose) unatakiwa kuwa nayo, mavazi ya staha, na lugha nzuri kinywani. Usiporomoshe mineno kana kwamba ni mnyampara wa wafungwa utegemee utaolewa.

Wanaume wengi humuogopa mwanamke anaetupia uume kinywani (oral sex ) maarufu kama kulamba koni. Wengi hufanya naye mapenzi mwanamke wa aina hiyo lakini kamwe hawezi kumfanya kuwa mke.

Wanaume hujiuliza kuwa kama huyu amelamba koni yangu amelamba ngapi? Wapi alijifunza huu uchafu? Huhitimisha kwa kukuona wewe ni professional whore.

Acheni kujifanya wajanja mtaishia kucheza kwaito kwenye harusi za wenzenu.
dah..man unashangaa kula koni..mbona wengine sikuhizi wanalamba hadi kwenye kinyeo..Hivyo ni vitu vya kawaida sana
 
siku hizi hayo ni mambo ya kawaida sana...na wengine asa hv wanalamba hadi kwenye kinyeo cha mwanaume..
 
Mleta uzi umeongea jambo la msingi sana lakini wengi wao wanaonekana kuenda mambo kama hayo maana ndo kizazi cha kisasa mambo yaKimungu walisha yatupa mbali wanafanya yale wanayoona yanafaa machoni pao hata kama ni machukizo
Tuambie...kunyonywa dyudu ni dhambi?
 
Back
Top Bottom