silasc
JF-Expert Member
- Feb 10, 2013
- 3,347
- 1,988
aise hata siamini. Dhambi zimehararishwa. Mungu aturehem sbb tunakoelekea siko ndiko kbsa. Aise! Mungu wangu naomba uwasamehe vijana wako wamepotea njia, hawajui waendako. Vitabu vya dini vinakataza uchafu huu lkn wanao wamekuwa wagumu kuelewa wanaona chochote wanachokifanya wao ni sawa. Turehemu tunahitaj kuuona ufalme wake tena. Polen sana mnaofanya hiyo mambo. Mungu mweny huruma na nyakat hiz tunaish kwa neema ya MUNGU lkn ingekuwa nyakat zile. Tungechomwa moto km sodoma na gomora.
Hebu tupe nukuu ya maandiko mkuu tupate kuamini.