Kuna watu wanatafuta wa aina hiyo Ili wawaoe....
Dunia Ina mengi, lililo kero kwako kwa mwingine burudani..
hahahaaaaaaaaaMleta mada utakua umeamka ki mwendo kasi leo
mtu mwenye busara hawezi kucomment piaHii mada ni ya kipuuzi kabisa. Mtu mwenye busara hawezi kuanzisha topiki kama hii.
HahahaMkuu ushawahi kulambwa koni lakini au unasema tuu!
Huyu itakuwa katika kulambwa aling'atwa hakuinjoi at all hahahaKama haupendi weye au yamekutokea basi ujue sio kwa woteeeeeeee. Pole yako
Chunga sana mdomo wako usiombe Mungu akapuuza ujinga wako akataka kujidhihirisha kwako utajuta kuzaliwa duniani humu...[emoji15] [emoji15] [emoji15]Fear of unknown.....
Mkuu ungeweka na ushahidi wa vitabu vya dini kabisa ili somo lako lieleweke vizuri hapa bado upo hewaniMkuu wala siruhusu mtu kubadili uelekeo ili aanze kulamba. Nataka tutazamane mwanzo mwisho. Koni na 071 havipo kwa ajili ya kulamba vina kazi yake.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Ushukuru huyu aliyekulamba koni je ungekutana na wale wanaolamba 071...sijui ungekuja na mada gani
Longlive jamii forum ddaaahacha porojo zako, kama ulipata asiejua kula cone usifanye wengine wote wakakosa. Mtu hujamkuta bikra halafu uanze kuwaza keshakula cone ngapi, mbona hujiulizi huko kwingine zishaingia ngapi. Kina dada kipimo cha kwanza cha kuwa mke mwema ni uwezo wako kulamba cone. endeleeni kufanya na kuboresha ujuzi wenu.
Wacha kuropoka amna zambi apo, ila ni rahaa za mahaba tu ww ndo utakuta vitu vyako ivyohongera zenu mnaofanya hii mambo lkn kwangu HAPANA acha niwe wa kizamani tu. Ndio maan sasa hiv usalit umekithir sana na ndoa zinavunjika sana sbb mmehararisha nyeus kuwa nyeupe na watu wanafurahi tu tena wanaona ufahar sana. Acha niitwe mshamba, wa kizaman n.k lkn hiv sithathubu ktk maisha yangu. Nyie mnaojiita wa kisasa, kizaz kipya n.k endeleen tu kuhalalisha machukizo sbb uovu upo ndan mwenu hamuwez kuukubal kweli