Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Akina dada kulamba kunawanyima haki ya kuolewa

Kweli mkuu, kinadada wanaojisifu kuyajua mambo na kuonesha manjonjo mengi wakati wa kugegedana, huishia kuwa michepuko.
Hutumika tu baadaye wanatemwa!
 
Wote niliowapa mshedede walisindikizia na kushika mic
 
Hii mada ni ya kipuuzi kabisa. Mtu mwenye busara hawezi kuanzisha topiki kama hii.
 
Mkuu wala siruhusu mtu kubadili uelekeo ili aanze kulamba. Nataka tutazamane mwanzo mwisho. Koni na 071 havipo kwa ajili ya kulamba vina kazi yake.
Mkuu ungeweka na ushahidi wa vitabu vya dini kabisa ili somo lako lieleweke vizuri hapa bado upo hewani
 
yaan utakuta we mwenyew ndo unamfundisha mtoto wa watu arambe hio koni yako utakuta hata hajawahi,halafu akiramba unasema hafai kuoa!!
 
acha porojo zako, kama ulipata asiejua kula cone usifanye wengine wote wakakosa. Mtu hujamkuta bikra halafu uanze kuwaza keshakula cone ngapi, mbona hujiulizi huko kwingine zishaingia ngapi. Kina dada kipimo cha kwanza cha kuwa mke mwema ni uwezo wako kulamba cone. endeleeni kufanya na kuboresha ujuzi wenu.
Longlive jamii forum ddaaah
 
hongera zenu mnaofanya hii mambo lkn kwangu HAPANA acha niwe wa kizamani tu. Ndio maan sasa hiv usalit umekithir sana na ndoa zinavunjika sana sbb mmehararisha nyeus kuwa nyeupe na watu wanafurahi tu tena wanaona ufahar sana. Acha niitwe mshamba, wa kizaman n.k lkn hiv sithathubu ktk maisha yangu. Nyie mnaojiita wa kisasa, kizaz kipya n.k endeleen tu kuhalalisha machukizo sbb uovu upo ndan mwenu hamuwez kuukubal kweli
Wacha kuropoka amna zambi apo, ila ni rahaa za mahaba tu ww ndo utakuta vitu vyako ivyo
 
Back
Top Bottom