kivyako
JF-Expert Member
- Feb 2, 2012
- 14,341
- 12,067
Swali mujarabuUlisha wahi tumia wanaume?
Swali mujarabuUlisha wahi tumia wanaume?
58yrsuna miaka mingapi??
Wanawake 100 wote hao unawatumia SMS ili iweje??
Kama sio na wewe mwanaume wa mitandaoni una akili za ngono tu
I love you more engineer [emoji7]I love you J.
NB: this comment is NOT in any way related to the ongoing TOPIC...
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
[emoji121]Wanawake 100 wote hao unawatumia SMS ili iweje??
Kama sio na wewe mwanaume wa mitandaoni una akili za ngono tu
Miss chaga Nina shida na wewe na shida yenyewe ni wewe ndio shida yangushida ni wewe kulia shida
Haswaa.Tena wale wasiojielewaShame on him asee
Na ataendelea kuwapata hao hao 6 kati ya 100
Ahahahahah! Hivi mujarabu maana Ake nn!?Swali mujarabu
Haswaaaa.......salam,.....salamu....salamuuuu.....mwisho salamunika!!!ila mwanzo wa mimba ni hizo salam