Akili za wanawake wengi wa mitandaoni ni ngono tu!

Akili za wanawake wengi wa mitandaoni ni ngono tu!

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Posts
9,212
Reaction score
16,913
Asilimia kubwa ya wanawake wa mitandaoni wanawaza ngono tu muda wote. Mfano umemtumia mdada ujumbe just for "friendship" (tena hiyo ni salamu tu), ataishia kuangalia na hatojibu ukihoji wanakuambia wanaepuka kutongozwa.

Sasa kwa mwananchi wa kawaida unajiuliza kutongozwa ni dhambi? Hiyo moja, mbili ni lazima kila ukitongozwa ukubali??

Ukiwatumia SMS wanawake 100 social networks wakaojibu ni 6 tu. Nashindwaga kuwaelewa kabisa, eti wadada shida nini??
 
Umeona mumy! Huenda ikawa ndio lengo lake kujiunga na hiyo mitandao ya kijaamii.

Tumpe pole aliyemdanganya kwamba kila mwanamke wa kwenye mitandao ya kijamii yupo kwa ajili hiyoo.

Wanawake 100 wote hao unawatumia SMS ili iweje??
Kama sio na wewe mwanaume wa mitandaoni una akili za ngono tu
 
Tuma sms inayoanza na hili neno. IMETHIBITISHWA........uone kama hutopata mvua ya sms
 
huwa zinarushwa?? si lazima muanze na salam sa kuepusha vyote hivyo unaona bora na salam yenyewe uikatae....heri nusu shari
Salam itikia mengine yareject,au waogopa anayekupa salam akawa ndere[emoji38]
 
Back
Top Bottom