Ajiunga CCM adai NCCR imejaa Ukabila, Usiri, na Ubinafsi!


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Ajiunga CCM na kuibua siri nzito NCCR




na Mwandishi Wetu



MKURUGENZI wa Oganaizesheni na Uchaguzi wa NCCR-Mageuzi taifa, Bhakome Mugeta, amejiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM), huku akitoa tuhuma nzito za usiri wa upatikanaji wa magari na fedha zilizotumika kwenye kampeni za uchaguzi uliopita, wakati chama hicho hakikuwa na ruzuku.

Bhakome alisema hakuna kiongozi yeyote zaidi ya Mwenyekiti James Mbatia, anayejua jinsi magari hayo zaidi ya sita aina ya Land Cruiser, yalivyopatikana wakati chama hakikuwa na fedha.

“Moja ya sababu iliyonifanya mimi nitoke NCCR-Mageuzi ni usiri, unauliza magari hayo na fedha za kampeni tumepata wapi, hupati majibu, usiri huu wa nini?” alihoji, Bhakome.

Akizungumza baada ya kukabidhiwa kadi hiyo na Katibu Mkuu wa CCM, Yusuph Makamba, Bhakome alisema ameamua kujiunga nacho kutokana na kuridhishwa na jinsi CCM inavyokubali kukosolewa na kuchukua hatua.

“Leo naipenda CCM, kimekuwa chama bora, kinakubali kukosolewa, kujisahihisha na kuchukua hatua,” alisema Bhakome.

Alisema hali hiyo ni tofauti na kambi ya upinzani na kutolea mfano wa chama chake cha NCCR-Mageuzi kwamba kimekuwa cha kikabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa miliki ya koo.

“Wewe unanijua, nimekuwa mageuzi kwa muda mrefu sana, lakini nimefika mahala nimechoka, chama hakikui, kimebaki kukumbatia ukabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa chama cha ukoo, hakuna kukosoana,” alisema Bhakome.

Bhakome amekuwa ndani ya chama hicho tangu kilipoanzishwa na wakati wa mgogoro kati ya kambi ya aliyekuwa mwenyekiti wake wakati ule, Augustine Mrema na Katibu Mkuu, Mabere Marando, alikuwa upande wa Marando na ndio waliochangia kwa kiasi kikubwa kumbwaga Mrema, aliyeamua kukimbilia Tanzania Labour Party (TLP).

Wanachama wengine waliorejea CCM jana kutoka upinzani ni Naibu Katibu Mkuu wa UPDP, Haji Mbelwa.

Wengine ni Katibu wa CHADEMA, Wilaya ya Korogwe, Musa Sanyo na Katibu wa chama hicho, Bakari Rajab, Wilaya ya Handeni.

Makamba alisema hayo ni matunda ya CCM kukubali kujikosoa, kukosolewa na kuchukua hatua. Alisema CCM isihukumiwe kwa makosa ya watu wachache.

Wakati huo huo, CCM Mkoa wa Dar es Salaam jana ilifanya maandamano ya kuunga mkono hotuba ya Rais Jakaya Kikwete, aliyoitoa mwishoni mwa wiki, mjini Dodoma.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Wanakubali kujikosoa, kukosolewa na kuchukua hatua, eh? If this were the case then CCM would have been one damn clean party.
Hivi akina Kabourou wameishia wapi?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Wanakubali kujikosoa, kukosolewa na kuchukua hatua, eh? If this were the case then CCM would have been one damn clean party.
Hivi akina Kabourou wameishia wapi?
Njaa tu za kisiasa!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Ama kweli, mtu hatakufa kwa njaa!


"Moja ya sababu iliyonifanya mimi nitoke NCCR-Mageuzi ni usiri, unauliza magari hayo na fedha za kampeni tumepata wapi, hupati majibu, usiri huu wa nini?" alihoji, Bhakome.

"Wewe unanijua, nimekuwa mageuzi kwa muda mrefu sana, lakini nimefika mahala nimechoka, chama hakikui, kimebaki kukumbatia ukabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa chama cha ukoo, hakuna kukosoana," alisema Bhakome.



Kwa nini usitumie lugha nyepesi bw. Bhakome; Jua ni kali upinzani sio?!
...Ulidhani ni lelemama!
:)







.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Sasa asubiri huko CCM aone kama ataambiwa kitu. Hivi yeye haoni hata kitendawili cha EPA? Au hiyo sio siri?

Angesema tu kwamba familia imezidi kulala njaa, inabidi ajinusuru hata kama italeta fedheha.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Bhakome alisema hakuna kiongozi yeyote zaidi ya Mwenyekiti James Mbatia, anayejua jinsi magari hayo zaidi ya sita aina ya Land Cruiser, yalivyopatikana wakati chama hakikuwa na fedha.

"Moja ya sababu iliyonifanya mimi nitoke NCCR-Mageuzi ni usiri, unauliza magari hayo na fedha za kampeni tumepata wapi, hupati majibu, usiri huu wa nini?" alihoji, Bhakome.

Haya maneno ya huyu mzee yanahitaji kujadiliwa kwani huenda ukaja kusikia yaleyale ya Mtikila na milioni 3 ,sasa hapa huenda pakawa pagumu zaidi.....
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Mzee kachanganyikiwa na njaa, mwacheni aende kula EPA!
 
T

Totoirse

Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
12
Likes
0
Points
0
T

Totoirse

Member
Joined Aug 12, 2008
12 0 0
makahaba wa itikadi hawa! Ni hatari kuliko nuclear warheads. Let them enjoy big reception by makamba but soon ccm will despatch them into political oblivion. Bhakome ukabila ameuona leo ? Kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi ,kwa kuondoka kwako chama kitapumua na kitapata muda wa kusimamia na kutekeleza sera za kuwakomboa watanzania .
Turncoats and political sellouts are dangerous to our society
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
vyama vya upinzani havina siri yeyote ni danganya toto tu na CCM wanaliwa kwa mtindo huo
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Chamsingi Mbatia akanushe kuwa zile vx sita ni uzushi, then tuconclude ya bhakombe. Otherwise tutaamini NCCR umangimeza upo au wako kwenye rosta ya RA.

Siasa za kutumia njaa za watu ndio zimetawala nchini, hata hii ya "mpaka kieleweke" ni kutaka kutumia njaa za watu.

Ukweli hakuna atakayeondoa umasikini wa mwenzie, watu wanajengewa shule na kupewa elimu bure bado wanatia nanga walimu.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
MK,

Hivi ni lini wapinzani walishawahi kumchukua Mtu kutoska CCM,Hasa Katika Nafasi ya uongozi kama Katibu Mkuu.Hii maada kwanini isifungwe sababu inabomoa Upinzani?au kwa kuwa inawahusu NCCR?
Kiundani ukiangalia lichoongea utajua kuwa kuna mambo na sababu ya yeye kuhama zinafanana na matztizo yaliyoko CHADEMA na siyo NCCR..

Alisema hali hiyo ni tofauti na kambi ya upinzani na kutolea mfano wa chama chake cha NCCR-Mageuzi kwamba kimekuwa cha kikabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa miliki ya koo.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
MK,

Hivi ni lini wapinzani walishawahi kumchukua Mtu kutoska CCM,Hasa Katika Nafasi ya uongozi kama Katibu Mkuu.Hii maada kwanini isifungwe sababu inabomoa Upinzani?au kwa kuwa inawahusu NCCR?
Kiundani ukiangalia lichoongea utajua kuwa kuna mambo na sababu ya yeye kuhama zinafanana na matztizo yaliyoko CHADEMA na siyo NCCR..
Kumbe jambo likiwa linakihusu CHADEMA hata kama linabomoa CHADEMA ni ruksa ,ila kama linahusu chama kingine hilo ndio linabomoa Upinzani?

Naamini kuwa kwenye jukwaa hili kila chama kinajadilika ama kwa mazuri ama kwa mabaya yake sasa kusema kuwa mada ifungwe naona kama sikuelewi vile .....

Nafikiri kuwa jambo jema zaidi ni kukosoana na huko ndiko kunaweza kusaidia kujenga kuliko kusema tuu kuwa mada ifungwe kwa vile tuu haiwahusu CCM ama CHADEMA.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Ajiunga CCM na kuibua siri nzito NCCR




na Mwandishi Wetu



MKURUGENZI wa Oganaizesheni na Uchaguzi wa NCCR-Mageuzi taifa, Bhakome Mugeta, amejiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM), huku akitoa tuhuma nzito za usiri wa upatikanaji wa magari na fedha zilizotumika kwenye kampeni za uchaguzi uliopita, wakati chama hicho hakikuwa na ruzuku.

Bhakome alisema hakuna kiongozi yeyote zaidi ya Mwenyekiti James Mbatia, anayejua jinsi magari hayo zaidi ya sita aina ya Land Cruiser, yalivyopatikana wakati chama hakikuwa na fedha.

“Moja ya sababu iliyonifanya mimi nitoke NCCR-Mageuzi ni usiri, unauliza magari hayo na fedha za kampeni tumepata wapi, hupati majibu, usiri huu wa nini?” alihoji, Bhakome.

Akizungumza baada ya kukabidhiwa kadi hiyo na Katibu Mkuu wa CCM, Yusuph Makamba, Bhakome alisema ameamua kujiunga nacho kutokana na kuridhishwa na jinsi CCM inavyokubali kukosolewa na kuchukua hatua.

“Leo naipenda CCM, kimekuwa chama bora, kinakubali kukosolewa, kujisahihisha na kuchukua hatua,” alisema Bhakome.

Alisema hali hiyo ni tofauti na kambi ya upinzani na kutolea mfano wa chama chake cha NCCR-Mageuzi kwamba kimekuwa cha kikabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa miliki ya koo.

“Wewe unanijua, nimekuwa mageuzi kwa muda mrefu sana, lakini nimefika mahala nimechoka, chama hakikui, kimebaki kukumbatia ukabila, usiri, ubinafsi na sasa kimekuwa chama cha ukoo, hakuna kukosoana,” alisema Bhakome.

Bhakome amekuwa ndani ya chama hicho tangu kilipoanzishwa na wakati wa mgogoro kati ya kambi ya aliyekuwa mwenyekiti wake wakati ule, Augustine Mrema na Katibu Mkuu, Mabere Marando, alikuwa upande wa Marando na ndio waliochangia kwa kiasi kikubwa kumbwaga Mrema, aliyeamua kukimbilia Tanzania Labour Party (TLP).

Wanachama wengine waliorejea CCM jana kutoka upinzani ni Naibu Katibu Mkuu wa UPDP, Haji Mbelwa.

Wengine ni Katibu wa CHADEMA, Wilaya ya Korogwe, Musa Sanyo na Katibu wa chama hicho, Bakari Rajab, Wilaya ya Handeni.

Makamba alisema hayo ni matunda ya CCM kukubali kujikosoa, kukosolewa na kuchukua hatua. Alisema CCM isihukumiwe kwa makosa ya watu wachache.

Wakati huo huo, CCM Mkoa wa Dar es Salaam jana ilifanya maandamano ya kuunga mkono hotuba ya Rais Jakaya Kikwete, aliyoitoa mwishoni mwa wiki, mjini Dodoma.
Hivi huyu ni Bhakome yupi ? Maana kama ni huyu Mzee basi hana lolote ni mnafiki sana .Ninamtambua kwa majungu na Bhakome na Tambwe wakisimama mbele yangu hawataweza kusema .I will come back nieleze upuuzi wake , huyu mkabila mkubwa .Mtu yeyote mbaguzi na mkabila akiishiwa hoja ataleta ukabila wake .Njaa yake ndiyo inamfanya ana fedheheka ila CCM nao wameamka hawawataki watu aina yake .Kilimbah na wenzake wamewahi lakini walio bakia hakuna kitu kabisa .Pole zao maana wanacheza ngoma ya Makamba another failure ndani ya CCM .
 
K

Kalenge

Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
54
Likes
0
Points
0
K

Kalenge

Member
Joined Jul 12, 2008
54 0 0
Hivi huyu ni Bhakome yupi ? Maana kama ni huyu Mzee basi hana lolote ni mnafiki sana .Ninamtambua kwa majungu na Bhakome na Tambwe wakisimama mbele yangu hawataweza kusema .I will come back nieleze upuuzi wake , huyu mkabila mkubwa .Mtu yeyote mbaguzi na mkabila akiishiwa hoja ataleta ukabila wake .Njaa yake ndiyo inamfanya ana fedheheka ila CCM nao wameamka hawawataki watu aina yake .Kilimbah na wenzake wamewahi lakini walio bakia hakuna kitu kabisa .Pole zao maana wanacheza ngoma ya Makamba another failure ndani ya CCM .
Kaka ukisema ana majungu kipindi hiki wakati amehama NCCR hujafanya kitu tutakulaumu wewe! kumbe ulikuwa unajua kuwa ndani ya NCCR kuna mamluki?

KWA KIFUPI VYAMA VYOTE VYA UPINZANI MNAVYOJARIBU KUVITETEA HAPA HAVINA MPANGO WOWOTE NA MAPAMBANO YA UFISADI VYAMA KAMA NCCR, CUF,TLP they are pieces of scrap! mnatpoteza muda wenu kujaribu kuvitetea mtapoteza muda hawana na hawatakuwa na mpango wa kupigania hali bora za wananchi Tanzania.they need money(ruzuku) na hoja zote ambazo huyo bwana anazungumza, waache wakaangane wenyewe!!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,647
Likes
117,877
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,647 117,877 280
Anasahau kwamba CCM imejaa mafisadi, waroho wa utajiri wa haraka haraka walioweka maslahi yao mbele badala ya Taifa na wahuni wanaojifanya viongozi. Watu watasema chochote kile ili kuhalalisha kuhamia kwao CCM, kumbe wanaruka haja ndogo na kukanyaga haja kubwa!!!
 
L

LazaroSMtindi

Senior Member
Joined
May 6, 2008
Messages
101
Likes
1
Points
0
L

LazaroSMtindi

Senior Member
Joined May 6, 2008
101 1 0
MSIMSHANGAE BHAKOME KUHAMA WAKATI MBATIA MWENYEWE KAHAMA SIKU NYINGI
Jamani mnamshangaa Bhakome kuhamia CCM! Mbona Mbatia kahamia CCM siku nyingi? Mbatia anachokifanya pale ni usanii tu wa press-conference kibao! Wewe umeona wapi chama kikaendeshwa kwa press conference? Hiyo ndo staili ya Mbatia: usiku ana kula CCM, mchana press conference!
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843