Ajali ZNZ: Vodacom waanza kugomewa


I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
106 0 0
Kuna sms zinatumwa na watu Unguja, Pemba na baadhi ya watu Dar kuwa Vodacom wamekuwa insensitive kufanya MISS TANZANIA on the same day Tanzania imekumbwa na janga zito.

I think kwenye hili MWAMVITA MAKAMBA amechemsha na sijui Voda watafanya nini kujitetea

Kutoa misaada haisaidii watu
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
Eh! Baadae ngoja niendage.....
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
Aliyesema majnga yakitokea kila kitu kinasimama?kuna watu jana wamefunga ndoa wakacelebratrete kama kawa..sasa mbona hilo amlizungumzii?Nawenyewe wangehairisha basi..
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Ukweli hili suala lina utata!! Ila kwa desturi na tamaduni zetu wabongo, walipaswa kucancell! maana ni msimba wa kitaifa!
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Kuna sms zinatumwa na watu Unguja, Pemba na baadhi ya watu Dar kuwa Vodacom wamekuwa insensitive kufanya MISS TANZANIA on the same day Tanzania imekumbwa na janga zito.

I think kwenye hili MWAMVITA MAKAMBA amechemsha na sijui Voda watafanya nini kujitetea

Kutoa misaada haisaidii watu
Acheni ushabiki wa kiwivu na kijinga, mbona hamzungumzii chama tawala kutoahirisha uzinduzi wa kampeni zao huko Igunga. Voda wako kwenye business, afterall that is not their target market as the area is dominated by Zantel subscribers.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Kuna sms zinatumwa na watu Unguja, Pemba na baadhi ya watu Dar kuwa Vodacom wamekuwa insensitive kufanya MISS TANZANIA on the same day Tanzania imekumbwa na janga zito.<br>
<br>
I think kwenye hili MWAMVITA MAKAMBA amechemsha na sijui Voda watafanya nini kujitetea<br>
<br>
Kutoa misaada haisaidii watu
<br><br>Acheni ushabiki wa kiwivu na kijinga, mbona hamzungumzii chama tawala kutoahirisha uzinduzi wa kampeni zao huko Igunga. Voda wako kwenye business, afterall that is not their target market as the area is dominated by Zantel subscribers.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Hawatakosa lakusema.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,061
Likes
4,674
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,061 4,674 280
Kuna sms zinatumwa na watu Unguja, Pemba na baadhi ya watu Dar kuwa Vodacom wamekuwa insensitive kufanya MISS TANZANIA on the same day Tanzania imekumbwa na janga zito.
I think kwenye hili MWAMVITA MAKAMBA amechemsha na sijui Voda watafanya nini kujitetea
Kutoa misaada haisaidii watu
Wazanzibar wengi wanatumia Zantel hivyo hiyo kampeni yao haina mashiko. Halafu hao Wazanzibar si huwa wanaupinga sana muungano?

Kwani mambo ya Miss ya Tanzia yamo katika mambo ya Muungano? Miss Tanzania ni kama suala la mafuta. Kila upande unashughulika kivyake.

Waandae Miss Zanzibar kama imewauma sana Miss Tanzania kufanyika.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,379
Likes
2,858
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,379 2,858 280
Hivi anayeandaa miss tz ni voda? Yeye sio mdhamini tu kama ilivyo kwa ligi kuu ya soka tz?
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Hakuna Gaidi Kweli? isije kuwa walikataa kutii amri ya al-Shaabab wakadunguliwa
 
L

Lofefm

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
131
Likes
5
Points
35
L

Lofefm

Senior Member
Joined May 22, 2011
131 5 35
Kuna sms zinatumwa na watu Unguja, Pemba na baadhi ya watu Dar kuwa Vodacom wamekuwa insensitive kufanya MISS TANZANIA on the same day Tanzania imekumbwa na janga zito.<br />
<br />
I think kwenye hili MWAMVITA MAKAMBA amechemsha na sijui Voda watafanya nini kujitetea<br />
<br />
Kutoa misaada haisaidii watu
<br />
<br />
ndugu yangu mbona sio hilo tu sherehe na matukio mengine mengi tu yaliendelea lakini watu mna wasema vodacom tu. Huu ni ushabiki usio na manufaa. Mnalalamikia kutokupewa msaada tukumbuke msaada ni hiyari ya watu kwa hiyo hamna sababu ya kulalamikia hilo. Let us think first
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
<br />
<br />
<br />
Hii ni tweets kutoka kwa Mh. Zitto: @zittokabwe
<br />
<br />

kwani akisema Zitto ndo nini? Acheni uvivu wa kufikiri, Vodacom ni sponsors tu, waandaaji wa Miss Tanzania ni kina Lundenga na kampuni yake. Sikujua kama kuna watu vilaza kwa kiwango hichi cha kutisha, mnashindwa kutofautisha owner wa event na sponsor! Kweli mnashangaza sana!!!
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Hivi mnawajua waandaaji wa Miss Tanzania nyinyi? Anayeandaa Miss Tanzania siyo Vodacom jamani! Vodacom ni sponsors tu kwa kiswahili ni mdhamini tu siyo waandaaji.Muulizeni Hashimu Lundenga
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Ni lini wazanzibari wameanza kuitambua mis TZ? Nijuavyo mimi iwe siku njema au mbaya ZNZ ni marufuku mashindano hayo. Kelele za nini hapo? Tusihalalishe uovu...mis TZ ni uovu dhahiri unaopaswa kukemewa siku zote na kwa nguvu zote. Kwa mwendo huu ipo siku tutalalama wauza cocaine nao wasiuze siku za maafa. Tuipinge Mis Tz ndipo usahihi au upotofu wa voda utajiweka bayana, vinginevyo tukio hili litakuwa kipimo tosha cha upungufu wa utambuzi tulionao wa Tz ktk hili. Tulie na Mis TZ kisha voda!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Vodacom Missed Zanzibar
 
S

SURNAME

Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
81
Likes
0
Points
0
S

SURNAME

Member
Joined Feb 10, 2011
81 0 0
Tuache ushabiki wa kijinga,vodacom sio waandaaji wa miss tanzania wao ni wadhamini tu,waliotakiwa kufuta au kuhairisha tukio lile ni waandaaji ambao ni lino agent au serikali,zitto asitake umaarufu ktk hili,tena wadhamini walikuwa wengi kama redds,cfao-Dt dobbie why iwe vodacom tu?
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Nimeandika makala hii nikiwa katika Benchi la Hospitali ya Mnazi Mmoja hapa Zanzibar. Mniwie radhi kama kuna spelling mistakes kwani nilitaka hisia zangu ziwe as raw as possible - Zitto Zitto and not Zitto a Politician).

Jana asubuhi tarehe 10 Septemba 2011 Taifa liligubikwa na habari za kushtusha za maafa. Mwanzoni taarifa zilisambaa kwamba zaidi ya watu 2000 walikuwa kwenye Boti MV Spice Islander lililopinduka na kuzama mbele kidogo ya Nungwi likielekea kisiwani Pemba. Habari hazikuwa za uhakika sana kwani vyombo vyetu vya habari na hasa Televeshini ya Taifa havikuwa vikitoa habari juu ya ajali hii.

Habari zilisambaa kupitia mitandao ya intaneti na kufuatia uchu wa habari nilianzisha #ZanzibarBoatAccident katika mtandao wa twitter ili tuweze kufuatilia kwa karibu habari zote za ajali hii.

Habari zilisambaa kuwa Televisheni ya Taifa ilikuwa inaonyesha muziki wa Taarab na Baadaye vipindi vingine vya kawaida bila kutoa habari kwa Umma kuhusu msiba huu.

Watanzania waliokoa wakiwasiliana kupitia twitter na facebook walikuwa na hasira sana na kituo cha TBC1 kutoonyesha au kupasha habari juu ya ajali hii. Mpaka saa moja jioni kituo hiki cha Televisheni ya Taifa kilikuwa kinaonyesha watu wakicheza muziki wa Kongo, wanawake wakikatika viuno na hata ngoma za asili.

'Hallo, washa TBC1 uone Televisheni yenu inachoonyesha' yalikuwa ni maneno ya Mwakilishi Ismael Jussa Ladhu aliponipigia kuonyesha kusikitishwa kwake na kituo hiki. Mpaka jioni tulikuwa tumepata taarifa kuwa Watanzania wenzetu 198 walikuwa wamepoteza maisha. 570 hivi walikuwa wameokolewa.

Binafsi nilipotembelea Hospitali ya Mnazi Mmoja niliweza kumwona Binti aliyeitwa Leyla, akisoma darasa la Nne huko kisiwani Pemba. Leyla alipona, aliokolewa. Nilimwambia leyla atapona na kurudi Shuleni. Mpaka ninapoandika tumeambiwa kuwa Watanzania 240 wamegundulika kupoteza maisha na zaidi ya 600 wameokolewa.

Napenda kuwapongeza sana waokoaji wetu, wavuvi wa kijiji cha Nungwi na vijiji jirani, wamiliki wa mahoteli waliojitolea vifaa vyao kwenda kuokoa watu na wanajeshi wetu wa majeshi ya ulinzi na usalama kwa kazi hii kubwa ya kuokoa. Kwa kweli tumeokoa watu wengi kuliko ilivyotarajiwa. Serikali ya Mapinduzi Zanzibar imejitahidi sana, ilitulia na kuonyesha uongozi dhabiti katika juhudi za uokoaji.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania akafuta ziara yake huko Canada, ziara iliyokuwa imeandaliwa muda mrefu na kwa gharama. Lakini Rais aliona ni vema kupata hasara kuliko kuwa nje ya Nchi kipindi hiki. Hakutaka hata kumtuma Makamu wa Rais au Waziri Mkuu. Alifuta. Akatangaza siku 3 za kuomboleza.

Hata hivyo waandaaji wa Miss Tanzania waliona hasara kubwa kuahirisha shindano la Urembo usiku huo. Wangepata hasara! Hata wafadhili wao Kampuni ya simu za mkononi ya vodacom ambao miongoni mwa waliofariki wamo wateja wa vodacom, waliendelea na shindano hili. Jumatatu, tarehe 12 Septemba 2011 ni siku ya khitma ya kuwaombea marehemu wetu.

Nimeamua kutotumia simu ya ngu ya Voda kwa siku nzima, sina njia ya kuiadhibu Kampuni hii isipokuwa kugoma kutumia simu yao japo kwa siku moja kuonyesha kutoridhishwa kwangu na uamuzi wao wa kutojali msiba huu kwa Taifa.


Misiba huweka jamii pamoja. Msiba huu uliotokea Zanzibar ni jaribio kubwa kwa Umoja wa Taifa letu. Shirika la Utangazaji la Taifa limeshindwa jaribio hili la kudhihirisha Umoja wetu katika kipindi hiki. Nataraji wakubwa wa Shirika hili linaloendeshwa kwa kodi watawajibika au kuwajibishwa!

Jumla ya Majeruhi na marehemu sasa inafikia zaidi ya Abiria 800! Asubuhi ya jana 10 Septemba 2011 tuliambiwa na Serikali kwamba uwezo wa Boti la MV Spice Islander ilikuwa ni abiria 500 na wafanyakazi 12. Pia tumejulishwa kuwa boti hili lilikuwa la Mizigo na sio la Abiria.

Natumai mara baada ya kumaliza maombolezo haya ya siku tatu Wakuu wa Mamlaka zinazohusika na usafiri wa Majini wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar watawajibika au kuwajibishwa. Mkuu wa Bandari ya Zanzibar Mustafa Aboud Jumbe na Waziri wa Miundombinu Hamad Masoud wanapaswa kufukuzwa kazi mara moja kama hawatawajibika wenyewe kwa kujiuzulu.

Kufukuzwa kwao kazi hakutarudisha ndugu zetu duniani bali itakuwa ni somo kuwa hatutarudia tena kufanya makosa yaliyoleteleza ajali kama hii.

Mwenyezimungu atupe subira wakati huu wa msiba mkubwa katika Taifa letu. Alaze roho za marehemu wetu mahala pema peponi na awape unafuu wa haraka majeruhi wetu.

Zitto Kabwe.

source: Wavuti - Habari
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Wewe kamanda unayeweka picha za Miss Tanzania ku-justify argument yako, unasahau kuwa kuna tukio la CCM ambalo lilikuwa aware na mkasa huu Zanzibar but viongozi wetu wa CCM hawakujali kitu?!

Mi nadhani kama ni kutoa lawama, basi tulaumu kwanza kampeni ya CCM na watu wanaohusika na nchi hii directly kabla ya mambo binafsi. Lakini sishangazwi kwani mapachoni pa wengine hili haliwezi kuonekana, kwani wanaohusika na jambo hilo ni "wenzetu"!!

attachment.php?attachmentid=36970&d=1315685153


attachment.php?attachmentid=36967&d=1315684598
 

Forum statistics

Threads 1,238,129
Members 475,830
Posts 29,311,425