Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Ukisikia jambo limezua jambo ndiyo hii sasa.Yani msiba mmoja umezua msiba mwingine.Pole kwa wafiwa wote na mungu azilaze mahala pema peponi roho za marehemu.
Kuna mwingine wa ndonde family aisee wamefariki juzi, at first waliandika wamedariki 6. Wote walikua wanaenda msibani familia moja watu wa nyasa. Baadae wakiwa wanatoa maiti rafiki yangu cathe akazinduka aisee. Basi wakamtoa wakampeleka wodini. Amefariki mama yake na mdogo wake na nduguze wengine. Halaf walikua very close na nyumbani. Cathe analalamika anaumwa kichwa na mguu. Sina hata gats za kumchek aisee

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
 
Ajali nyingi zinazotokea baada ya watu kutoka misibani mara nyingi husababishwa na unga wa ndele , misibani kuna watu hupenda kufanya Yao ndio maana wengi huwa hatuagi, hatupeani mikono na pia Kama ni familia tunapoondoka tutasafiri kwa mafungu au kila mtu apande gari tofauti.RIP wapendwa
Duh, sijajua hilo ila bible says Ebr 10:38 SUV

Lakini mwenye haki wangu ataishi kwa imani; Naye akisita-sita, roho yangu haina furaha naye.
 
Dah R.I.P kamanda Mboya
Till we meet again ,tulionana hivi karibuni ,kumbe ilikuwa mara ya mwisho ,ukapiga na picha mzee.
R.I.P wote tena
[emoji1677][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756]
 
Pole Kwa wafiwa.

Kuna kanuni yangu moja huwa ninatumia ndugu na washkaji zangu wananicheka Sana lakini sijawahi kuyumba Wala sitayumba.
Huwa sifanyi safari na family nzima kwenye gari moja hata Kama tunaelekea sehemu moja.

Mathalani naenda Moshi Kutoka Dar mke namuacha Kilimanjaro express na mtoto mmoja, watoto wawili waapanda Kilimanjaro gari nyingine tofauti na ya mama yao na Mimi naondoka na ka baby walker kangu na mshkaji.

Hii ina apply pia kwa ndugu zangu wa Karibu na wameshajua huwa sikubali niko radhi nikupe Nauli au nikuachie gari yangu nipande jingine.
Haika mbee. This is how we have been doing. Hatupaswi kuchukua risk asilani. Lazima watu wagawanyike.

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
 
Itakuwa wahamiaji wa Mbeya miaka huko. Ila majina ya. Mboya ni koo za kibosho huko uchagani
Mbona kwenye habari hapo inaonyesha kabisa ni mama ndo aliolewa huko. Ama ameshindwa unganisha dots. Na mboya iko marangu na kibosho. Na upolisi uko kwenye huy ukoo kweli[emoji28] wanaupendaa

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
 
Hayo maeneo yana lami moja mbovu kuliko barabara kuu yoyote yenye lami Tanzania...

Ninahisi dereva ama wa lori au gari ndogo alikuwa anadance kukwepa vile vishimo shimo na matuta tuta ya ubovu wa lami...
[emoji1677][emoji1756][emoji1756][emoji1756]
 
Pole Kwa wafiwa.

Kuna kanuni yangu moja huwa ninatumia ndugu na washkaji zangu wananicheka Sana lakini sijawahi kuyumba Wala sitayumba.
Huwa sifanyi safari na family nzima kwenye gari moja hata Kama tunaelekea sehemu moja.

Mathalani naenda Moshi Kutoka Dar mke namuacha Kilimanjaro express na mtoto mmoja, watoto wawili waapanda Kilimanjaro gari nyingine tofauti na ya mama yao na Mimi naondoka na ka baby walker kangu na mshkaji.

Hii ina apply pia kwa ndugu zangu wa Karibu na wameshajua huwa sikubali niko radhi nikupe Nauli au nikuachie gari yangu nipande jingine.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji1316][emoji1316][emoji1756][emoji1756]
 
Back
Top Bottom