Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Aisee hata hawakuwa wamefika mbali ktk safari yao.Nilikiwa huko mwezi wa 6 kuwasalimu wazazi wangu,aisee gari zinakimbia sn zikiiacha Uyole kuitafuta Igulusi,Chimala mpaka Makambako. Jamani endesheni polepole magari.


RIP
Sasa hii ajali imekaaje kwamba gari ilimshinda dereva ama ilikuwaje?
 
Ajali mbaya ya gari leo asubuhi maeneo ya Itewe-Inyala Mbeya imegharimu maisha ya ndugu zetu watano wa familia moja walio kuwa wakitokea msibani Mbeya kurudi Dar es salaam. Waliofariki ni

Thomas Mboya,
Isabella Mboya,
Joyce Mboya,
Magreth Masaka,
Sevelina Mgalla

Ajali hii ilihusisha gari ndogo aina ya Toyota Raum pamoja na Lori kugongana uso kwa uso. Majeruhi ni mtoto wa jina lake ni Erick Mboya.

Walitoka kumzika shangazi yao.
Bwana alitoa na Bwana ametoa Jina lake lihimidiwe[emoji1317][emoji1317][emoji1317]

I know this family we lived neighbors for years

View attachment 1947533View attachment 1947534View attachment 1947535View attachment 1947537
Wamelifumua Lori
 
Ajali mbaya ya gari leo asubuhi maeneo ya Itewe-Inyala Mbeya imegharimu maisha ya ndugu zetu watano wa familia moja walio kuwa wakitokea msibani Mbeya kurudi Dar es salaam. Waliofariki ni

Thomas Mboya,
Isabella Mboya,
Joyce Mboya,
Magreth Masaka,
Sevelina Mgalla

Ajali hii ilihusisha gari ndogo aina ya Toyota Raum pamoja na Lori kugongana uso kwa uso. Majeruhi ni mtoto wa jina lake ni Erick Mboya.

Walitoka kumzika shangazi yao.
Bwana alitoa na Bwana ametoa Jina lake lihimidiwe[emoji1317][emoji1317][emoji1317]

I know this family we lived neighbors for years

View attachment 1947533View attachment 1947534View attachment 1947535View attachment 1947537
Ajali nyingi zinazotokea baada ya watu kutoka misibani mara nyingi husababishwa na unga wa ndele , misibani kuna watu hupenda kufanya Yao ndio maana wengi huwa hatuagi, hatupeani mikono na pia Kama ni familia tunapoondoka tutasafiri kwa mafungu au kila mtu apande gari tofauti.RIP wapendwa
 
Hata iende speed ya ndege haiwezi kubomoa cabin ya scania kiasi hicho.

Comment #25 inahusika:

IMG_20210921_221144_250.jpg
 
Ajali nyingi zinazotokea baada ya watu kutoka misibani mara nyingi husababishwa na unga wa ndele , misibani kuna watu hupenda kufanya Yao ndio maana wengi huwa hatuagi, hatupeani mikono na pia Kama ni familia tunapoondoka tutasafiri kwa mafungu au kila mtu apande gari tofauti.RIP wapendwa

Mwendo ukiwa moderate ni salama mno.

80km/h hamsimami simami kwani mnakimbilia wapi na nini?

Short of that atasingiziwa hadi ibilisi.
 
Ajali mbaya ya gari leo asubuhi maeneo ya Itewe-Inyala Mbeya imegharimu maisha ya ndugu zetu watano wa familia moja walio kuwa wakitokea msibani Mbeya kurudi Dar es salaam. Waliofariki ni

Thomas Mboya,
Isabella Mboya,
Joyce Mboya,
Magreth Masaka,
Sevelina Mgalla

Ajali hii ilihusisha gari ndogo aina ya Toyota Raum pamoja na Lori kugongana uso kwa uso. Majeruhi ni mtoto wa jina lake ni Erick Mboya.

Walitoka kumzika shangazi yao.
Bwana alitoa na Bwana ametoa Jina lake lihimidiwe[emoji1317][emoji1317][emoji1317]

I know this family we lived neighbors for years

View attachment 1947533View attachment 1947534View attachment 1947535View attachment 1947537
Semi ipepigwa na Raum mpaka kuchakaa kiasi hicho!!!
 
Hayo maeneo yana lami moja mbovu kuliko barabara kuu yoyote yenye lami Tanzania...

Ninahisi dereva ama wa lori au gari ndogo alikuwa anadance kukwepa vile vishimo shimo na matuta tuta ya ubovu wa lami...

Me uwaga sikwepi vile vishimo nikiqa high speed, thanks to my shock absorbers

ila sijajua kwann serikali haijarekebisha ile njia inaenda jijini mpaka nje ya nchi
 
Tunagombea mashamba ili watoto wabaki na urithi.......
ama unataka tupoteze mali kizembe
Tunagombea mashamba ili watoto wabaki na urithi.......
ama unataka tupoteze mali kizembe
Urithi kitu gani?
Kuna mzee mmoja aligombea mashamba wee! eti urithi wa watoto wangu. Walivyokuwa wakubwa ushauri kwa baba yao ilikuwa:
"Mzee, uza hayo mashamba, sisi hatuwezi kukaa huko!"
 
Back
Top Bottom