Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Ajali yaua ndugu watano wakitoka msibani Mbeya

Kwa lori kuharibika kiasi hiki kuna hatari Raum ilikuwa kwenye 140km/h +

Atasingiziwa sana Mungu ila mwendo kasi uliopitiliza unauwa.

Kwa gari dogo kama Raum na ubovu wa kile kipande cha lami, huwezi tembea mwendokasi huo uliotaja...

Halafu ni eneo lina kona, milima na miteremko mikali, kama ushawahi sikia Mlima Nyoka...
 
Maisha yalivo mafupi,huwa nashangaa sana kuona watu wanagombania wanawake,viwanja,mashamba, etc.
Kitu kikubwa unachopaswa kugombania duniani ni afya njema na furaha baasi,ile ya moyoni unaamka unasalimia watu,unakula, unashiba baasi
Kuna jamaa mmoja alinifurahisha sana. Alikuwa na myumba tatu. Mbili Dar, moja kwao Bukoba ikiwa ikezungukwa na shamba zuri sana.
Umri miaka 65. Mkewe akaanza kuleta mbwembwe akichochewa na ndugu zake. Jamaa akaelewa nia yake.
Frankly speaking, akamkabidhi zile nyumba za Dar pamoja na VX, yeye huyooo Bukoba na Hillux yake.
Mama anasota na myumba hizo, VX limemshinda, anatafuta watu wa kusuruhisha.
Mzee wa watu amekataa katakata!
 
Kwa gari dogo kama Raum na ubovu wa kile kipande cha lami, huwezi tembea mwendokasi huo uliotaja...

Halafu ni eneo lina kona, milima na miteremko mikali, kama ushawahi sikia Mlima Nyoka...

Kwa hiyo wewe unadhani sababu ya ajali kitu gani? Mungu au Ibilisi?
 
Mazingira ya ajali ni jambo ambalo halitabiriki.

Je lorry lilijaribu kukwepa? Je lorry liligonga wapi tena kwenye seke seke hilo? Vipi mzigo ulikuwapo kwenye lorry haukuja na yake zaidi?

Malori yana limitations kwenye spidi ya 80km/h. Raum wao kama wanavyojisikia.

Angalia kiwango cha vifo kwenye Raum. Angalia Raum ilivyofumuka.

Uwezekano ni kuwa Raum ilikuwa baruti sawa sawa ambapo stability nayo kwenye spidi kubwa ni suala jingine tena.

Magari madogo haya yanapoendeshwa na kina Sabaya Sabaya matokeo yake ndiyo haya.

Wapumzike kwa amani marehemu.
Ukiona dogo (20-30yrs) ndiye amekaa kwenye usukani, long root, na gari design ya RAUM, usipande hiyo gari.
 
Aisee hata hawakuwa wamefika mbali ktk safari yao.Nilikiwa huko mwezi wa 6 kuwasalimu wazazi wangu,aisee gari zinakimbia sn zikiiacha Uyole kuitafuta Igulusi,Chimala mpaka Makambako. Jamani endesheni polepole magari.


RIP

Magari madogo yameachiwa kutembea spidi yoyote isipokuwa kwenye 50km/h hii ni Tanzania tu ambako mtu unaweza ukaveshwa tuhuma za ugaidi.
 
Maisha yalivo mafupi,huwa nashangaa sana kuona watu wanagombania wanawake,viwanja,mashamba, etc.
Kitu kikubwa unachopaswa kugombania duniani ni afya njema na furaha baasi,ile ya moyoni unaamka unasalimia watu,unakula, unashiba baasi
sasa, mbona hapa umevuruga mambo? Furaha umeifasili kivyako pekee bilashaka. Huyu mwenye kugombea mwanamke nae si anaitafuta furaha? labda njia za kuitafuta furaha ndiyo zina shida. Furaha haina jibu moja pekee, ama?
 
Ndio mana inashauriwa mkisafir ndugu wengi basi msipande gari moja ili kuhepusha madhara kama haya family yote inasepa siku moja....
Yaani hili jambo sisi dec tunasafirigi kwa mafungu, wengine wapande private, mabasi tofauti, ndege etc. Tena siku tofauti tofauti. Sijui kwann wasafiri gari moja wote hivi na ni wachagga hawa wanajua kbs hili jambo. Wapumzike kwa amani

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom