Aladeen04
JF-Expert Member
- Sep 6, 2016
- 3,585
- 5,804
Picha ya nini mkuu?Hongera Sana AirTanzania
Mkuu Samahani Kama Nitakukwaza Hujaweka Picture Sasa Tunapata Wakati Mgumu Kufanya Maamuzi
Au makucha marefu wanayoweka huyajui?
Picha ya nini mkuu?Hongera Sana AirTanzania
Mkuu Samahani Kama Nitakukwaza Hujaweka Picture Sasa Tunapata Wakati Mgumu Kufanya Maamuzi
kipimo cha uvumilivu cha binadamu kina kikomo. hata wewe ukihisi kuzinguliwa hata kama una uvumilivu wa aina gani, lazima itafika mda utamchenjia anaye kuzingua.Ukitaka ujue huduma za kitanzania wape stress kidogo ndo utajua kuwa customer care huwa haiigwi. Bali kiinglishi kinapotea na ukali juu afu uzuri unapotea.
Siku moja nilipanda air bus kutoka Mwanza to Dar es Salaam. Dogo mmoja alikuwa ndo mara yake ya kwanza kupanda dah alivyowasumbua nikawa nacheka ile customer care ikaisha dada akawa mkali [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..
Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.
Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..
Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.
1. Wanalugha nzuri
2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.
3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.
4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.
Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.
Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..
Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.
Wengine wameweka makucha ya bandia.
Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..
Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Tatizo wanafimbo za pooltableWatoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835
Wewe ndo unaijua mazingira ya kazi za customer care, kuna watu wasumbufu usipime!kipimo cha uvumilivu cha binadamu kina kikomo. hata wewe ukihisi kuzinguliwa hata kama una uvumilivu wa aina gani, lazima itafika mda utamchenjia anaye kuzingua.
tusileteane ujinga kwenye kazi.
Wabongo wengi washazoea mawigi hata uwafanyie maombi hawaachiIvi nani anawashauri wavae mawigi..?
Duh! Aiseeee 🤣🤣🤣🤣Acha kumtukana rejea comment yako namba 7 umesema wana sura angavu wakati ni mamong'o sura mbayaa sijui umependa rangi loh! 🏃🏃🏃 machachuuu
Kwanini uwape stress??? Kwanini usiwe abiria muungwana unayewatia nguvu na kuwapa moyo wa kufanya kazi zao vema???Ukitaka ujue huduma za kitanzania wape stress kidogo ndo utajua kuwa customer care huwa haiigwi. Bali kiinglishi kinapotea na ukali juu afu uzuri unapotea.
dstv wana channel inaitwa natgeo kuna kipindi kinaitwa aircrash investigation hua sina hamu na haya mapipa kabisaa hata wawaweke malaika walio punyuliwa manyoya sipandi na kama kuna kazi kua lazima nitumie ndege basi hiyo kazi siitaki
Mkuu, taratibu!Nyie mnanichanganya mpaka naonekana mshamba, hivi ni air hostess au air hostages?
Mkuu kama una mchumba/mke hapo jua umewaolea wazee wa serekalini. Atakavyohongwa sidhani kama atakataa kutoa kipochi manyoya. Kuna mazee ya serikali yanahonga balaa, na hayajui kutongoza yenyewe ni kuhonga tu.
Hawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..
Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.
Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..
Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.
1. Wanalugha nzuri
2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.
3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.
4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.
Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.
Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..
Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.
Wengine wameweka makucha ya bandia.
Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..
Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Nashangaa hapo walipo wamebana matumbo mpaka wanajamba,afu baada ya kuona wigi stimu zote zimekata
Rangi za uniform ni kama maodali wa hospitali hazina mvuto kabisa.Watoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835
hizi mali halisi safi kabisa kwa matumizi ya air TanzaniaWatoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835