Air hostesses wa Air Tanzania ni warembo balaa ila...

Air hostesses wa Air Tanzania ni warembo balaa ila...

Sura ya air hostess ni kigezo namba 1 ikienda sambamba na vingine wanavyovijua wao, siwezi kufurahia huduma ya air hostess wenye sura mbovu kama wa ATCL.
.
Yani kama kutaka sura nzuri za air hostess ni ushamba basi mimi mshamba sanaa, air hostess wa Boeing ya ATCL kama vyura wanajichuna ngozi
Msijisahaulishe kuwa hii ni awamu ya wenye vyeti wazee. Huwezi kukuta mwanamke msomi ana sura na body ya Cappucino Tunda ama Officialynn.

Ingekuwa awamu ya maisha bora kwa kila mtanzania mngeshuhudia malaika watupu kwenye cabin maana ilikuwa kupachikana tu bila kujali proffessionalism.
 
Hawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..

Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.

Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..

Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.

1. Wanalugha nzuri

2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.

3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.

4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.


Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.

Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..

Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.

Wengine wameweka makucha ya bandia.

Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..

Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Umwasifia vyema, ni wakati wa kuweka picha sasa kusapoti ulichoiandika
 
Nani kakudanganya
Tabutupu nakuunga mkono kwa hoja, ila Kuna jambo moja hujagusia. Magauni yao yawe ya staha. Sometimes hivyo vimini wanavyotupia Haviwajengi ila vinawashusha. Wangeweza wakavaa hata suruali zisizobana na makoti ( kama wanavyovaa wadada wa Kenya airways) au sketi za staha na blauzi nzuri . Wakumbuke tuu kwamba siku hizisiyo abiria wengi wanaofikiria saana mambo hayo .
 
Ni ushamba wako tu. Unawakilisha ushamba wa watanzania wengi. Wengi wanafikiri u-airhostess ni urembo wa sura! Panda ndege nyingine za dunia hii uone. Kuna wanawake na wanaume wa makamo. Kuna warembo na wasio warembo. Hawachaguliwi kwa sababu ni vijana au warembo. Wanachojali ni watu watu wanaoijuwa kazi yao vizuri.


Naomba huu ujumbe umfikishie yule KIMBA kule bungeni ambaye sijui yuko pale kwa maslahi ya nani.................. Sina ndugu wala rafiki yuko kwenye hiyo sector ya cabin crew lakini huyu mama nikimwona namtemea mate ya usoni.. Mwanamke unamnanga mwanamke mwenzako how and why?
 
Let me speak my mind:

1.I hate anything started by Jiwe on anything,therefore
2.I hate ATC admin
3.I hate the planes
4.I hate everything they stand for
5.I hate the colors
6.I hate the air hostesses
7.I hate anything connected to ATC in any shape or form!

Its me,you can love whatever you want!

Thank you!
Ok, you have spoken your mind. But indeed you must be having personal prejudice against the government. You can not hate everything including your own kind!
 
CHADEMA kama mnaona hao si warembo..nunueni ndege zenu
 
Hawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..

Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.

Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..

Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.

1. Wanalugha nzuri

2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.

3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.

4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.


Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.

Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..

Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.

Wengine wameweka makucha ya bandia.

Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..

Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Tusifu panapostahili kusifu. ATC, kwenye hili wamejitahidi sana.
 
Ok, you have spoken your mind. But indeed you must be having personal prejudice against the government. You can not hate everything including your own kind!

All Governments are inherently evil - Bob Marley!

I hate this government,their leaders,washabiki and everything they stand for!

Nina haki ya kuichukia kama wewe ulivyo na haki ya kuipenda!

Wewe kuipenda hakujankumiza chochote,kwanini mimi kuichukia works you out like this?

Leave motherfvckers like me alone,let us hate in peace!
 
Back
Top Bottom