Mkuu ni air hostess, maana inamaanisha wahudumu wa ndege ila air hostages inamaanisha mateka wa kwenye ndege...kama sijakoseaNyie mnanichanganya mpaka naonekana mshamba, hivi ni air hostess au air hostages?
Wewe ndiyo unanichanganya kabisa mwisho nitaambiwa naogopa kuja Dar kwa sababu ya ushamba na ulimbukeniMkuu ni air hostess, maana inamaanisha wahudumu wa ndege ila air hostages inamaanisha mateka wa kwenye ndege...kama sijakosea
Mkuu ni air hostess, maana inamaanisha wahudumu wa ndege ila air hostages inamaanisha mateka wa kwenye ndege...kama sijakosea
Tembea kifua mberee!Air hostages [emoji1493]♂[emoji1493]♂[emoji1493]♂
Haujautendea hakii huu uzi kwa kwel, bila picha bado kabisaHawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..
Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.
Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..
Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.
1. Wanalugha nzuri
2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.
3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.
4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.
Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.
Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..
Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.
Wengine wameweka makucha ya bandia.
Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..
Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Yani haya ndio mazuri?Watoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835
Kuna watu wana kejeli hapa duniani mfano wake hakuna 😂😂😂Acheni utani banaa yaani hawa ndio unaita warembo? labda usifie ukarimu huko Ndegeni lkn kwa uzuri wa hawa wadada ulisha watu tango mwitu hakuna kitu hapo labda ungweka picha ya miss Bantu angalau
Embu nenda kaombe kazi Ethiopian airlines au Kenya airways na lisura la ajabu ajabu kama utapata kaziNi ushamba wako tu. Unawakilisha ushamba wa watanzania wengi. Wengi wanafikiri u-airhostess ni urembo wa sura! Panda ndege nyingine za dunia hii uone. Kuna wanawake na wanaume wa makamo. Kuna warembo na wasio warembo. Hawachaguliwi kwa sababu ni vijana au warembo. Wanachojali ni watu watu wanaoijuwa kazi yao vizuri.
Daaah baharia umetuangusha tayar, kumbe ndo Mana hukuweka picha mwanzoniWatoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835
Ukiwaangalia kwa macho ya kizalendo, ni warembo zaidi ya Matlai Shamshi...binti mfalme wa Uajemi 😂Yani haya ndio mazuri?
Loh! Hujawahi kuona air hostess wa Ethiopian airlines wewe haya mabaya hivo
Acha kumtukana rejea comment yako namba 7 umesema wana sura angavu wakati ni mamong'o sura mbayaa sijui umependa rangi loh! 🏃🏃🏃 machachuuuNa we acha ushamba wako.. wapi nimesema ni wazuri wa sura.[emoji23]
Aaaah me sikubali ujinga hapo sijaona mrembo yote mabaya, hilo la kwanza miguu iko ka ya zeruzeru juu likafifia kidogo, linalofuatia limechoka na mengine Mungu wangu 🏃🏃🏃Ukiwaangalia kwa macho ya kizalendo, ni warembo zaidi ya Matlai Shamshi...binti mfalme wa Uajemi 😂