Aina za mapenzi.


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Nampenda kila mtu,wengine napenda kuwa karibu nao,wengine napenda kuwakwepa,wengine napenda kuwapiga ngumi za uso hahaha!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Good night shemeji uporoto. Hapa nimetoka kapa, sijajua wazungumzia nini. Nisalimie husni popote alipo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
son,kweli tulikufundisha upendo. wanasema dont do anything without a passion,lol!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Good night shemeji uporoto. Hapa nimetoka kapa, sijajua wazungumzia nini. Nisalimie husni popote alipo.
yaani hapa kama hujaelewa utoke kimya kimya. Lol.
Darling wangu ana hangover sahz
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
yaani hapa kama hujaelewa utoke kimya kimya. Lol.
Darling wangu ana hangover sahz
Lol....mshauri alale, manake ameandika kiswahili hakieleweki....au ni shairi husni?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
hakika umezaa, kwa son wako nimetua nanga. Lol.
Ukisikia kujipendekeza kwa mamkwe ndo huku sasa...toka lini umekuwa malenga wa jf? King'asti kazi anayo..lol
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Heeee! Mpenzi mambo?
sijambo,kumbe sijarudi home toka jana ? namalizia nyagi ya mwisho nakuja sasahivi.

Ukisikia kujipendekeza kwa mamkwe ndo huku sasa...toka lini umekuwa malenga wa jf? King'asti kazi anayo..lol
Hahaha! hujambo shem,ulinichekesha sana ulivyoguswa na msiba ule wa complaints juzi lol!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Uporoto na uparato ni maneno ya aina ya kichaga wa rombo na maana yake ni Uharisho au kinyesi lainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Uporoto na uparato ni maneno ya aina ya kichaga wa rombo na maana yake ni Uharisho au kinyesi lainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
hayo unayosema si ya uchagani ? mkoani Mbeya kuna milima(sijakosea) inaitwa Uporoto.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Ukisikia kujipendekeza kwa mamkwe ndo huku sasa...toka lini umekuwa malenga wa jf? King'asti kazi anayo..lol
Mbona hapa mnaoongea mnaonekana wote familia moja? Mama mkwe, mume na mkwe, king'ast sijui ndo wifi mweeeeh...
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Uporoto na uparato ni maneno ya aina ya kichaga wa rombo na maana yake ni Uharisho au kinyesi lainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Ukiskia ugomvi ndo huu sasa, kiny..... Wakati hilo jina ni kutoka unyakyusani..
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Mbona hapa mnaoongea mnaonekana wote familia moja? Mama mkwe, mume na mkwe, king'ast sijui ndo wifi mweeeeh...
Hahaha! wala usiogope tumefahamiana humuhumu ki-keyboard wengine tumepata wake,wakwe na mashemeji na hatujawahi kuonana hata siku moja,ni maisha ya kufikirika zaidi lol!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,631