Aina ya wanawake hatari kuwa nao kwenye mahusiano

Aina ya wanawake hatari kuwa nao kwenye mahusiano

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,830
Reaction score
39,749
1. Mke wa mtu
Kuna mstari mwembamba unaotenganisha kifo na mke mtu.
Ukiwa nae ujue parapanda inalipa muda wowote

2. Mwanafunzi
Hapo tunaita kuguswa mamlaka
Jera miaka 30 sio mingi

3 Single mothers
Hawa ni wabinafsi na wana visurani kufa Kwa pressure ni jambo la kufikia

Wengine ongezea....... . . .......
 
1. Mke wa mtu
Kuna mstari mwembamba unaotenganisha kifo na mke mtu.
Ukiwa nae ujue parapanda inalipa muda wowote

2. Mwanafunzi
Hapo tunaita kuguswa mamlaka
Jera miaka 30 sio mingi

3 Single mothers
Hawa ni wabinafsi na wana visurani kufa Kwa pressure ni jambo la kufikia

Wengine ongezea....... . . .......
4. Mwanamke asiyeomba hela
 
6.Mwanamke mwenye mbususu inayobana sana anaweza fanya ukamwaga uboho (bone marrow)
Mwanamke aina hiyo anawekwa kwenye kundi la nyara za Taifa na ni kiumbe kilicho katika hatari ya kutoweka duniani!

Kweli nimeamini kwenye miti hakuna wajenzi na ni kweli kabisa kuwa wasukuma wa Mwadui walicheza bao kwa kutumia kete za almasi halisi?!

Mkuu wadhani matangazo ya dawa za kuongeza nguvu za kiume na kuboost vibamia yamebeba ukweli wowote?

Jambo hilo linacheza na saikolojia za watu kwa kuwatia hofu za uongo kuwa kanuni ya kuogelea ni sharti kuzama!

Sasa wanapoogelea kwenye mabwawa kisha wakajikuta wanaelea kwanini wasijenge hofu kuwa ni wagonjwa?

Nikutolee mfano gani boss ili unielewe sasa?

Hiyo unayoiona kama dosari, si dosari bali ni shani.

Mwenye dosari ni wewe kuokota almas na usijue namna ya matumizi yake na uthamani wake.

Utakapotaka kuvuta shuka hautaweza tena kwa sababu kutakuwa kumekucha.

Sasa, sasa(kwa sauti ya TAL) kalaga bhaho na ubwenzi wako.
 
😁😁😜 Mkuu kwa hizo sentensi mbili ulizoziandika hapo, yaweza kweli ukawa kwenye mkwamo!

Unamlea mtoto mdogo uliyezaa naye, nadhani sentensi iliyonyooka itakuwa imekaa hivyo!

Sijui liliwezekanaje jambo hili?!

Sisi tunaamini kuwa mwanamke akifikisha miaka 15 anaoleka na sheria za ndoa za Tz zinaruhusu.

Kama umezaa na mwanamke mwenye umri mdogo na amekushinda tabia unashindwaje kumnasua, au unaogopa mkono mrefu wa kisheria?

Dah! Nipo njia panda.

Nikipata mtiririko kamili wa hiyo saga ndiyo ninaweza nikashauri sawa sawa.
Nadhani una shida mahala. Hiyo sentensi tunamuongelea mwanamke. Sasa kama hujui muktadha unataka mtu aandike sentensi kamili nadhani una tatizo mkuu. Tuishie hapo.
Alafu umevamia forum. Nenda kule intelijensia ndio wanaongea lugha zimenyooka.
 
Nadhani una shida mahala. Hiyo sentensi tunamuongelea mwanamke. Sasa kama hujui muktadha unataka mtu aandike sentensi kamili nadhani una tatizo mkuu. Tuishie hapo.
Alafu umevamia forum. Nenda kule intelijensia ndio wanaongea lugha zimenyooka.
Nimeghafirika, naafikiana na kauli yako.
Ni kweli nimejikuta nimejichanganya kwa kuona kama vile mhusika ni wewe.
So i'm going to delete the comment above.
 
Back
Top Bottom