[emoji23] [emoji23] [emoji23]Haka kathread kama katamu hivi[emoji3]
Mimi niliona isiwe tabu watu umeme kutoa pesa shida umeme ukiweka ww wanatumia,Wasumbuaji wa kuchangia Umeme na Maji
Nyie dawa yenu ndogo ukifungulia tu nafungulia na mimi sauti zaidi yako maana kinu nilichonacho usilete ushindanimimi no sita inanihusu nafungulia mziki mamake hadi akili ziwakae sawa yaani
Hawa hua wanakopa sana kwa mangi bia na konyagi, deni likizidi anahama na njia kabisa.Walevi na wasiojua lolote linaloendelea huku duniani
hahahaha itakua vurugu mechiNyie dawa yenu ndogo ukifungulia tu nafungulia na mimi sauti zaidi yako maana kinu nilichonacho usilete ushindani
Tutakupeleka kwa mtendaji bro[emoji120] [emoji120] [emoji120]Nyie dawa yenu ndogo ukifungulia tu nafungulia na mimi sauti zaidi yako maana kinu nilichonacho usilete ushindani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka sanaWanawake kukaa karibu na mlango wa choo hawatoki,inakera sana
Anasukwa huyu,wanaanza mwingine yaani nilikuwa nakereka sana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka sana
Balaa zaidi tumbo likikata, lazima miripuko ya hapa na pale isisikike ukienda posta
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Anasukwa huyu,wanaanza mwingine yaani nilikuwa nakereka sana