Aina 8 za wapangaji katika nyumba za kupanga

Aina 8 za wapangaji katika nyumba za kupanga

Mtoto Wa mwenye nyumba 4yrs,alikua mtundu balaaaa!!bhas Mzee baba nimejipinda nikajaza maji pipa akaja akatia sabuni!!daaah nilimvizia nikamkamata nikampa Yale makonzi ya kusugua kichwa na Bonge LA banzi mgongoni!!mamake kuja juu wapangaji wote wakamcharukia wakamwambia mwanao kazidi tumemchoka na wewe unamdekeza!!itabid awe mpole, na yule Mtoto alikua akijua nipo anakua km piritoni!!
"nikampa Yale makonzi ya kusugua kichwa na Bonge LA banzi mgongoni!"


nimependa hii
 
Juzi tu hapa nusu niharbu kazi za watu, mtoto wa mpangaji nusu aniharbie mahusiano, nmeleta demu kamuona, juzi nmeleta mwingine akamsalimia aunty, wew mbona sio wa siku zote, uncle kapata aunty mwingine.. Nmerudi kununua chips nakuta demu wangu kanuna.. Vipi kaanza kuniwakia.. Nilichofanya yule mtoto wa jirani. Nikataka nmsugue kwenzi nkakaonea huruma..
Huyo mtoto ni mzuri sana
 
Umesahau kundi moja muhimu sana, wazinifu. Hawa ni mwendo wa kuingiza lovers wao kwa kuwabadilisha kila kukicha. Pia, kama ni mwanaume, mtakoma, atatupia mademu zenu kimyakimya, kama ni wa kike, waume zenu watapangwa mstari balaa. Aidha, ukiwa na kibinti chako cha form two vititi vinachomoza, umekwisha. Lazima akitumbue. Madada wa kazi ndo usiseme.....kha!
Huo ndio ubaya wa kuishi nyumba za kupanga wakati watoto wako wa kike wameshakua.
 
hapo kwenye namba 6 ni mm mtupu. hata sasa nimehamia kwenye kakibanda kangu majirani wanaipata. na ndio naona raha hata kama nina stress nikiweka mziki mnene napata ahueni. majirani zangu mnisamehe
mkuu bado haujaacha hii tabia
 
Back
Top Bottom