Aina 4 za wanawake ambao hawawezi kudumu katika ndoa

Aina 4 za wanawake ambao hawawezi kudumu katika ndoa

1. Wanawake wazuri (warembo)
Hawa ni wale wanatumia uzuri wao kama njia ya kujipatia kipato ukioa hawa, hakikisha unakua na fedha kila wakati

2. Wanawake waliosoma ngazi za juu za elimu mf. Masters, degree, nk.
Hawa watu ndugu yangu sijui utawambia nini au utawashauri nini, sasa Ole ukutane na masters ya sheria haha.

3. Wanawake waliotoka familia zenye kipato cha juu (matajiri)
Hawa ndugu wanataka mazingira yako yawe Kama ulikowatoa.. Kila kitu reference yao ni nyumbani kama huna kipato kaa pembeni.

4. Wanawake walioitwa kumtumikia Mungu.
Hawa hua hawasikilizi wanaume kila wakati wanasikiliza sauti ya Roho mtakatifu tu.
Chonde Chonde usitafute pressure za bure. Otherwise uwe umemshirikisha Mungu kweli kweli.
Mkuu vipi huyo MWANAMKE akawa
(i) Mzuri
(i)Ana masters
(iii)Kwao wana pesa
(iv)Alafu pia ana mpenda mungu ni mtu wa kanisani .Hapo si atakuwa shetani huyo.....
 
Ushawahi kua na demu aliyeenda JKT kujitolea then akakosa ajira[emoji848][emoji848][emoji848]au Mungu alinipa ili niwape ushuhuda ndugu zangu
[emoji12][emoji12][emoji12][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] pole ukishindana nae jua una pambana na Jeshi
 
Wakishua mbona fresh tu.

Ila hao wanaotoka familia za hali ya kawaida huwa wagumu sana kuwa nao.

Ukifanya jambo lolote anahisi unamdharau.
 
Mwanamke akiwa navyo hivyo plus ni wife material huyo kwangu nampa priority kuwa mke hata sijiulizi mara mbili

Kuliko awe wife material asiye na mvuto, asiye na elimu, asiye na hofu ya Mungu na kutokea familia ya kimasikini

Hakuna mwanamume asiyetaka kuoa mwanamke mzuri na mwenye mvuto tusidanganyane
Kabisa yaani nisioe mwanamkezuri kisa nitachapiwa...aisee hapa wacha waichape mbususu lakini mke mzuri bwana raha kuwa nae sema ndalama tuu zinapiga chenga
 
""4. Wanawake walioitwa kumtumikia Mungu.
Hawa hua hawasikilizi wanaume kila wakati wanasikiliza sauti ya Roho mtakatifu tu"".

😂😂😂😂
Daah naona unataka vita na Sir God mkuu sio
 
Hawa wenye elimu kubwa wakijakustuka wana 34yrs hawana mtoto wala mume na washang'ooka jino moja la pembeni huwa wanakuwa kama wamepatwa na wazimu.
 
""2. Wanawake waliosoma ngazi za juu za elimu mf. Masters, degree, nk.
Hawa watu ndugu yangu sijui utawambia nini au utawashauri nini, sasa Ole ukutane na masters ya sheria haha.""


Wa namna hii ndo wanaoongoza kuwa na sonona alafu wanakua na hasira sana sijui ni kwanini...!?

Ila kuna kipindi maisha ya upweke yanafanya wawe na uhitaji mkubwa wa men, hatimae..... ndo anakua mshangazi.
.😂😂🙌🙌🙌
 
"'"3. Wanawake waliotoka familia zenye kipato cha juu (matajiri)
Hawa ndugu wanataka mazingira yako yawe Kama ulikowatoa.. Kila kitu reference yao ni nyumbani kama huna kipato kaa pembeni.""


Na ndio wanawake wanaoongoza kutafuta mapenzi ya kweli, na mwisho wa siku huangukia pua.

Ni wachache sana huwa wanaelewa hustle..
 
Kabisa yaani nisioe mwanamkezuri kisa nitachapiwa...aisee hapa wacha waichape mbususu lakini mke mzuri bwana raha kuwa nae sema ndalama tuu zinapiga chenga
Mwanamke wa kuoa lazima awe yule anayekuvutia sio heshima na adabu tu peke yake
 
Ni hivi uhusiano wa binadam ni kama ule wa ndala au viatu unavyovivaa. Ili viatu au ndala viweze kuwa vya msaada ni lazima ile ya kushoto ivaliwe upande huo wa kushoto na ile ya kulia ivaliwe kulia. Sasa kwa binaadam ni vivyo hivyo.

Kila binadam ana pair yake. Part girl ana pair yake ya mwenzie ambaye ni part boy na kadhalika. Mdada wa kanisani ana mwenzie wa kanisani. Sasa ikitokea wew church boy umejimix na part girl hapo lazma moto uwake.

La msingi peaneni muda mfahamiane vizuri mtaona tu kama ni mnaangukia wapi. Ukilazimisha mambo haya lazma kuna mtu atanunuliwa mkaa apo mbeleni.
 
1: WANAWAKE WAZURI SANA
- Inahitajika roho mtakatifu tu kumfanya mwanamke mrembo adumu ndani ya ndoa.

- Wana matumizi makubwa sana (Wagharama sana) pia wengi wana tamaa kwa kujiona wanastahili kupata watu wenye hela zaidi na kutokana na kutamaniwa sana hujisahau na kuingia mtegoni

- Wengine Wanatumia uzuri wao kama mtaji wa kutengeneza pesa

2: WANAWAKE WENYE ELIMU ZAIDI
- Mwanamke akiwa na degree, Masters, PhD ilii abaki kwenye ndoa ni neema ya Mungu tu.

- Sifa zao huwafanya wawe Single.

- Tembelea ofisi katika makampuni, wanawake wengi walio na nafasi za juu na matajiri hawajaolewa au waliachika

Chanzo kikuu ni kujifanya wajuaji kuliko hata waume zao, anaamini kama anaongoza wanaume ofisini na amekuzidi elimu na hela kwanini wewe mume asikuongoze?

3: WANAWAKE KUTOKA FAMILIA TAJIRI
- Wanawake wanaolelewa chini ya familia za kitajiri ni ngumu kuolewa kwa sababu wanataka mazingira yale yale waliyokulia nayo.

- Hawataki kushauriwa
Hujikuta mameneja mpaka ndan ya ndoa wajuaji na jeuri mno

4: WANAWAKE WAPENDA DINI SANA
- Wanawake wengi walio na wito wa Mungu hawana waume, ama wameachika

- Hawana muda wa kufanya kazi za nyumbani

-Hawana muda wa kuwajali waume zao

- Waume zao hawawezi kuwashauri kwa sababu wanasikiliza tu kutoka kwa roho mtakatifu.

Kuna anaebisha haya?
 
Kuna mama mmoja hamfahamu amedumu kwenye ndoa ikiwa na furaha na amani isiyo kuficha.
Ambacho hana kati ya ulio orodhesha hapo ni uzuri.
Ametoka familia ya kitajiri.
Elimu ni Phd
Wakiitwa watu wenye fedha kwenye ule mkoa hakosekani.
Alikua mwenyekiti wa parokia, ni mratibu wa kasmatiki, ni mwalimu wa neno la Mungu pia ni mwana maombi na kiongozi wa maombi ngazi ya taifa kwa wakati ule, kwa hiyo kwenye dini ni mshika dini haswa.
 
1: WANAWAKE WAZURI SANA
- Inahitajika roho mtakatifu tu kumfanya mwanamke mrembo adumu ndani ya ndoa.

- Wana matumizi makubwa sana (Wagharama sana) pia wengi wana tamaa kwa kujiona wanastahili kupata watu wenye hela zaidi na kutokana na kutamaniwa sana hujisahau na kuingia mtegoni

- Wengine Wanatumia uzuri wao kama mtaji wa kutengeneza pesa

2: WANAWAKE WENYE ELIMU ZAIDI
- Mwanamke akiwa na degree, Masters, PhD ilii abaki kwenye ndoa ni neema ya Mungu tu.

- Sifa zao huwafanya wawe Single.

- Tembelea ofisi katika makampuni, wanawake wengi walio na nafasi za juu na matajiri hawajaolewa au waliachika

Chanzo kikuu ni kujifanya wajuaji kuliko hata waume zao, anaamini kama anaongoza wanaume ofisini na amekuzidi elimu na hela kwanini wewe mume asikuongoze?

3: WANAWAKE KUTOKA FAMILIA TAJIRI
- Wanawake wanaolelewa chini ya familia za kitajiri ni ngumu kuolewa kwa sababu wanataka mazingira yale yale waliyokulia nayo.

- Hawataki kushauriwa
Hujikuta mameneja mpaka ndan ya ndoa wajuaji na jeuri mno

4: WANAWAKE WAPENDA DINI SANA
- Wanawake wengi walio na wito wa Mungu hawana waume, ama wameachika

- Hawana muda wa kufanya kazi za nyumbani

-Hawana muda wa kuwajali waume zao

- Waume zao hawawezi kuwashauri kwa sababu wanasikiliza tu kutoka kwa roho mtakatifu.

Kuna anaebisha haya?
Acha kukariri....
 
Back
Top Bottom