Mr Alpha
JF-Expert Member
- Jul 31, 2018
- 284
- 806
Unajua Mm nani? Kaa kwa kutuliaAkili yako ndogo sana kijana , hayo mawazo ya kizeee kuwa makini...
Unajua Mm nani? Kaa kwa kutuliaAkili yako ndogo sana kijana , hayo mawazo ya kizeee kuwa makini...
exactly 99.9 %Kwa hiyo mleta mada unamaanosha wanaume wanapotaka mke ambaye atadumu katika ndoa kuoa vigezo viwe
1. Mwanamke mbaya
2. Asiye na elimu
3. Aliyetokea familia masikini
4. Asiyependa dini sana
imeisha hiyoWe mbaba kunywa uji wa futari upumzike
Namba 1 mpaka 3 mke wangu anazo, leo ni zaidi ya miaka 10 na amekuwa mama bora sana. M/Mungu amtunze sana mama "B"1: WANAWAKE WAZURI SANA
- Inahitajika roho mtakatifu tu kumfanya mwanamke mrembo adumu ndani ya ndoa.
- Wana matumizi makubwa sana (Wagharama sana) pia wengi wana tamaa kwa kujiona wanastahili kupata watu wenye hela zaidi na kutokana na kutamaniwa sana hujisahau na kuingia mtegoni
- Wengine Wanatumia uzuri wao kama mtaji wa kutengeneza pesa
2: WANAWAKE WENYE ELIMU ZAIDI
- Mwanamke akiwa na degree, Masters, PhD ilii abaki kwenye ndoa ni neema ya Mungu tu.
- Sifa zao huwafanya wawe Single.
- Tembelea ofisi katika makampuni, wanawake wengi walio na nafasi za juu na matajiri hawajaolewa au waliachika
Chanzo kikuu ni kujifanya wajuaji kuliko hata waume zao, anaamini kama anaongoza wanaume ofisini na amekuzidi elimu na hela kwanini wewe mume asikuongoze?
3: WANAWAKE KUTOKA FAMILIA TAJIRI
- Wanawake wanaolelewa chini ya familia za kitajiri ni ngumu kuolewa kwa sababu wanataka mazingira yale yale waliyokulia nayo.
- Hawataki kushauriwa
Hujikuta mameneja mpaka ndan ya ndoa wajuaji na jeuri mno
4: WANAWAKE WAPENDA DINI SANA
- Wanawake wengi walio na wito wa Mungu hawana waume, ama wameachika
- Hawana muda wa kufanya kazi za nyumbani
-Hawana muda wa kuwajali waume zao
- Waume zao hawawezi kuwashauri kwa sababu wanasikiliza tu kutoka kwa roho mtakatifu.
Kuna anaebisha haya?
Akikujibu uni-tag mkuu.Kwa hiyo mleta mada unamaanosha wanaume wanapotaka mke ambaye atadumu katika ndoa kuoa vigezo viwe
1. Mwanamke mbaya
2. Asiye na elimu
3. Aliyetokea familia masikini
4. Asiyependa dini sana
Aseee wee jamaa umenigusa kabisa hz scenario nimeziface Sana1: WANAWAKE WAZURI SANA
- Inahitajika roho mtakatifu tu kumfanya mwanamke mrembo adumu ndani ya ndoa.
- Wana matumizi makubwa sana (Wagharama sana) pia wengi wana tamaa kwa kujiona wanastahili kupata watu wenye hela zaidi na kutokana na kutamaniwa sana hujisahau na kuingia mtegoni
- Wengine Wanatumia uzuri wao kama mtaji wa kutengeneza pesa
2: WANAWAKE WENYE ELIMU ZAIDI
- Mwanamke akiwa na degree, Masters, PhD ilii abaki kwenye ndoa ni neema ya Mungu tu.
- Sifa zao huwafanya wawe Single.
- Tembelea ofisi katika makampuni, wanawake wengi walio na nafasi za juu na matajiri hawajaolewa au waliachika
Chanzo kikuu ni kujifanya wajuaji kuliko hata waume zao, anaamini kama anaongoza wanaume ofisini na amekuzidi elimu na hela kwanini wewe mume asikuongoze?
3: WANAWAKE KUTOKA FAMILIA TAJIRI
- Wanawake wanaolelewa chini ya familia za kitajiri ni ngumu kuolewa kwa sababu wanataka mazingira yale yale waliyokulia nayo.
- Hawataki kushauriwa
Hujikuta mameneja mpaka ndan ya ndoa wajuaji na jeuri mno
4: WANAWAKE WAPENDA DINI SANA
- Wanawake wengi walio na wito wa Mungu hawana waume, ama wameachika
- Hawana muda wa kufanya kazi za nyumbani
-Hawana muda wa kuwajali waume zao
- Waume zao hawawezi kuwashauri kwa sababu wanasikiliza tu kutoka kwa roho mtakatifu.
Kuna anaebisha haya?
Unafeliexactly 99.9 %
Nilichokiandika nimekifanyia utafiti kupitia rafiki zangu wenye ndoa zenye migogoro.Hviii kweliii Kwa akili zako degree inamfanya mtu asidum kwenye ndoa... GROW UP
Hii ni kweli na ninaushahidi kama 10000!"Kuolewa sio lazima"
Haya ni maneno ambayo mara nyingi humtoka jinsia ya kike iliyojikatia tamaa ya kuolewa ili kujifariji.....wenyewe wanakwambia maneno ya mkosaji
Japo ni kweli kuolewa sio lazima
Sema Huwa ni kipndi tu Cha mpito hakidumu.Sidhani kama kuna ukweli,nahisi ni mawazo hasi tuliyonayo wanaume,kuna rafiki yangu anamjomba yake,na mjomba hana Kazi yoyote,mkewe ni boss mkubwa taasisi fulani lakini namna alivyoset standards,japo ndugu wote wa Pande zote mbili wanajua mwenye hela ni mke,wakimuomba anasema kaombeni kwa Baba mimi sina,so ni namna familia ilivyojengwa na msingi imara,hata uende pale unataka nini kama hujapita kwa Baba hakusaidii
MadesaAcha kukariri....
Nishakutana na binti maskini jeuri mkurya..🙌. Nilichoka !!Hahahahaha au maskin jeuri kutoka mwanza na musoma utaomba poo