TAJIRI MKUU WA MATAJIRI
JF-Expert Member
- Dec 1, 2010
- 11,437
- 23,066
AINA 4 ZA WANAWAKE 🔞
Unapokuwa na mke na unataka kumridhisha kimapenzi, hatua ya kwanza ni kujua yeye ni mwanamke wa aina gani...
Kwa ujumla kuna aina 4 za wanawake katika suala la furaha ya ngono:
1. Mwanamke clitoridian:
wanawake wa aina hii hawafiki kileleni kwa kupenya uume. Wanafika kileleni tu ukigusa kisimi kwa upole. Kwa hivyo, itakuwa muhimu kupitisha nafasi ya uzazi ili wakati huo huo mwanamume aweze kupenya na kuchochea kisimi kwa mkono wake.
2. Mwanamke G point:
G-spot ni eneo lisilo na unyevu sana lililoko kwenye sehemu ya juu ya uke, sentimita chache kutoka kwenye mlango. G-spot humpa mwanamke raha zaidi kuliko kisimi.
3. Mwanamke wa Uke:
hawawezi kustahimili msisimko wa kisimi. Raha yao husababishwa na uume kugusana na ukuta wa uke. Kwa hivyo, mwanamume lazima aepuke kuingia moja kwa moja. inabidi aelekeze 🍆 yake pande zote (kushoto-kulia, mbele-nyuma) ili uume uguse kuta za uke. Wanapenda sana wakati uume unakaa ndani ya uke kwa muda mrefu.
Wanapenda kusonga sana, suala la kuruhusu uume kugusa pembe zote za uke. Wanawake wa aina hii wanapenda wakubwa 🥒 na wanapenda sana kunusa uume ukiwa umebana sana.
4. Sehemu ya kina ya mwanamke:
wanapata raha ikiwa uume utagusa njia nzima (sentimita 2 kutoka kwa seviksi). Kwa hivyo kupenya kwa nguvu. Wanawake wa aina hii wanapenda muda mrefu sana 🥒.
Ikiwa mwanamume yuko juu, wanamshikilia mtu kwa nguvu zaidi ili kupata kupenya kwa nguvu.
Katika kila nyumba, mwanamume lazima aelewe mke wake yuko katika jamii gani, vinginevyo kushindwa kwa kijinsia kwa nyumba kunahakikishiwa
Unapokuwa na mke na unataka kumridhisha kimapenzi, hatua ya kwanza ni kujua yeye ni mwanamke wa aina gani...
Kwa ujumla kuna aina 4 za wanawake katika suala la furaha ya ngono:
1. Mwanamke clitoridian:
wanawake wa aina hii hawafiki kileleni kwa kupenya uume. Wanafika kileleni tu ukigusa kisimi kwa upole. Kwa hivyo, itakuwa muhimu kupitisha nafasi ya uzazi ili wakati huo huo mwanamume aweze kupenya na kuchochea kisimi kwa mkono wake.
2. Mwanamke G point:
G-spot ni eneo lisilo na unyevu sana lililoko kwenye sehemu ya juu ya uke, sentimita chache kutoka kwenye mlango. G-spot humpa mwanamke raha zaidi kuliko kisimi.
3. Mwanamke wa Uke:
hawawezi kustahimili msisimko wa kisimi. Raha yao husababishwa na uume kugusana na ukuta wa uke. Kwa hivyo, mwanamume lazima aepuke kuingia moja kwa moja. inabidi aelekeze 🍆 yake pande zote (kushoto-kulia, mbele-nyuma) ili uume uguse kuta za uke. Wanapenda sana wakati uume unakaa ndani ya uke kwa muda mrefu.
Wanapenda kusonga sana, suala la kuruhusu uume kugusa pembe zote za uke. Wanawake wa aina hii wanapenda wakubwa 🥒 na wanapenda sana kunusa uume ukiwa umebana sana.
4. Sehemu ya kina ya mwanamke:
wanapata raha ikiwa uume utagusa njia nzima (sentimita 2 kutoka kwa seviksi). Kwa hivyo kupenya kwa nguvu. Wanawake wa aina hii wanapenda muda mrefu sana 🥒.
Ikiwa mwanamume yuko juu, wanamshikilia mtu kwa nguvu zaidi ili kupata kupenya kwa nguvu.
Katika kila nyumba, mwanamume lazima aelewe mke wake yuko katika jamii gani, vinginevyo kushindwa kwa kijinsia kwa nyumba kunahakikishiwa