Kuwaua wezi au vibaka si tu mioyo ya watu inadhamiria kuwafanyia hivyo nonono ,ni kutokana na dhuluma na haki kutotendeka kila mahali hasa polisi,mahakamani kote.mimi niliwakamata wezi waioniibia ndani kwangu kwa silaha na ganda la risasi likapelekwa polisi,kwakutumia simu walizoiba tukamkamata mwizi kwa juhudi binafsi ,tukawapelekea polisi na vidhibiti vyoote vinavyoweza tusaidia kupata mali hata baadhi walivyoiba.polisi walilamba laki 3,wakawaachia watuhumiwa simu tulizokamata polisi wakaanza kutumia .
Hebu niambiaeni nikikamata mwizi si kumpiga mawe afe au uchome moto tu au utampeleka polisi???