Aibu kwetu Watanzania sisi ni wanafiki

Aibu kwetu Watanzania sisi ni wanafiki

Uzuri hakufa na anamjua kila aliyemfanyia hivyo kuanzia kubakwa hadi kumwagiwa petrol, sheria itachukua mkondo wake. Binaadam kama wanyama
 
Nimeiona hiyo video nikasikitika sana.

Nikaamini kweli Tanzania bado tuna safari ndefu sana ya kwenda.

bado tunasafari ndefu kweli. We ona mijizi ya escrow yote imetinga bungeni unategemea nini? Alaf cha kushangaza aliyefichua majizi kaonekana hafai katemwa na wananchi? Ccm ni ile ile
 
yes! thus on the other hand we still underdeveloped, as people take the action because no rights provided in our court
 
Yaani kuna kitu chochote cha thamani zaidi ya Roho ya binadamu. mashjirika ya kutetea haki za binadamu kama LHRC kazi yao kujihusisha na siasa sijawahi sikia wakikemea hili jambo la kuwahukumu wezi it is not fair not fai at all halafu Great Thinker mmoja anaandika hujawahi kuibiwa wewe, Kitu gani utafananisha na roho yas binadamu???!!??? Na baada ya kuachia hili sasa watu wanapigwa wakifanya kitu chochote ambacho na hawa wanaoshabikia wanaweza kutwa nacho kama: watu kutembea na mke/mume wa mtu kwa kujua au hata kwa kutokujua , kusababisha ajali( naamini mara zote huwa bahati mbaya). Tusipokemea hii tabia itaota mizizi! Mob Justice is Injustice!!
 
"All our social policies are based on the fact that their intelligence (Africans) is the same as ours?whereas all the testing says not really. There was no reason to think that races which had grown up in separate geographical locations should have evolved identically. I hoped everyone was equal, but people who have to deal with black employees find this not true. Stupidity is a genetic disease that should be cured." - Dr. James Watson, Geneticist & 1962 Nobel prize winner.
 
Tumeni link ya hiyo video tusikitike wote,,
 
Leo nimetumiwa video ya binti mtanzania aliyeiba akiwa anapigwa mawe. Niliishia pale wamemuwekea kuni. Sikuweza endelea angalia. Nilipofika kazini kuna swali moja likawa linakuja kichwani. Why we Africans, especially Tanzanians don't hold each other to the highest standards? Ingetokea Ulaya that would have been an outrage. Lakini pia juzi tumewakasirikia South Africa kwa kuchoma Waafrica wenzao. Sisi ni wanafiki. Na vyombo vya habari Tanzania ni vinafiki, vinaogopa kuwaambia Watanzania ukweli kwamba tuna psycho kwenye jamii yetu. Vinaogopa kuiambia serikali mihimili ya sheria nchini vimefeli kwenye wajibu wao. Vinaogopa kuwaambia wananchi wa Tanzania, haswa wale wanaoshangilia hawana tofauti na walioua Rwanda au waliokaa kimya ndani ya nazi Germany. They are all guilty. Ningeomba vyombo vya habari vilishikie njugu hili balaa ya hukumu za mitaani kama ambavyo vilitangaza taarifa za ESCROW. Wachomaji na wauwaji wa vibaka au wezi wadogo waone aibu na kujificha kama ambavyo wauwaji wa albino wanajificha sasa. Nakumbuka dunia ilipoanza kuonyesha mauaji ya albino tulisema hizo ni imani za vijijini. Ikachukua nguvu ya under the same sun project na kina Vic Mtetema kulazimisha serikali ikubali kuna tatizo nchini. Leo tena tumekamatwa na mifupa. Sisi ni fisi na tunaringa kuwa ni kondoo. Tusijione kutopigana baada ya uchaguzi kunamaanisha kuna amani nchini. Amani ya kweli ni ile inayomfikia hadi mnyonge.Shame on us.. again..Tata.
Mkuu, ndio maana mie NIMETOROKA kusikiliza/kuangalia Radio Free Africa (nadhani wanatudanganya tu hapa) na Star TV tokea kampeni zilipofika nusu yake kwani walikuwa hawatoi haki kwa vyama vingine pia si kwenye mikutano bali hata kwenye taarifa zao za habari!
 
Waafrika hawaamini kama elimu inaweza kuwasaidia.
Nguvu za giza zimetawala akili za waafrika.
Bora Mungu angeweka wanyama kwenye hili bara.
 
leo nimetumiwa video ya binti mtanzania aliyeiba akiwa anapigwa mawe. Niliishia pale wamemuwekea kuni. Sikuweza endelea angalia.

Nilipofika kazini kuna swali moja likawa linakuja kichwani. Why we africans, especially tanzanians don't hold each other to the highest standards? Ingetokea ulaya that would have been an outrage.

Lakini pia juzi tumewakasirikia south africa kwa kuchoma waafrica wenzao.

Sisi ni wanafiki. Na vyombo vya habari tanzania ni vinafiki, vinaogopa kuwaambia watanzania ukweli kwamba tuna psycho kwenye jamii yetu. Vinaogopa kuiambia serikali mihimili ya sheria nchini vimefeli kwenye wajibu wao. Vinaogopa kuwaambia wananchi wa tanzania, haswa wale wanaoshangilia hawana tofauti na walioua rwanda au waliokaa kimya ndani ya nazi germany. They are all guilty.

Ningeomba vyombo vya habari vilishikie njugu hili balaa ya hukumu za mitaani kama ambavyo vilitangaza taarifa za escrow. Wachomaji na wauwaji wa vibaka au wezi wadogo waone aibu na kujificha kama ambavyo wauwaji wa albino wanajificha sasa.

Nakumbuka dunia ilipoanza kuonyesha mauaji ya albino tulisema hizo ni imani za vijijini. Ikachukua nguvu ya under the same sun project na kina vic mtetema kulazimisha serikali ikubali kuna tatizo nchini.

Leo tena tumekamatwa na mifupa. Sisi ni fisi na tunaringa kuwa ni kondoo. Tusijione kutopigana baada ya uchaguzi kunamaanisha kuna amani nchini. Amani ya kweli ni ile inayomfikia hadi mnyonge.

Shame on us.. Again..

Tata.

daah umenena lililo dhahiri
 
nimeiona hiyo video nikasikitika sana.

Nikaamini kweli tanzania bado tuna safari ndefu sana ya kwenda.
ila wezi wanatia hasira sana ,mimi walinirudisha hatua 98 nyuma mpaka leo nimeichukia nyumba yangu walibeba kila kitu ni mwaka sasa hata tv sijaweza nunua tena,yaani siwezi sema nisahihi kuwaua au lah ila wanatia hasira sana
 
Kuwaua wezi au vibaka si tu mioyo ya watu inadhamiria kuwafanyia hivyo nonono ,ni kutokana na dhuluma na haki kutotendeka kila mahali hasa polisi,mahakamani kote.mimi niliwakamata wezi waioniibia ndani kwangu kwa silaha na ganda la risasi likapelekwa polisi,kwakutumia simu walizoiba tukamkamata mwizi kwa juhudi binafsi ,tukawapelekea polisi na vidhibiti vyoote vinavyoweza tusaidia kupata mali hata baadhi walivyoiba.polisi walilamba laki 3,wakawaachia watuhumiwa simu tulizokamata polisi wakaanza kutumia .
Hebu niambiaeni nikikamata mwizi si kumpiga mawe afe au uchome moto tu au utampeleka polisi???
 
Hakuna kitu kinauma kama mtu anapochukua kitu au mali yako ambayo umeiangaikia sana kwa kuamka na kwenda kazini giza na kurudia nyumbani giza haswa kwa sisi wa Dar. Weekdays kwa watoto ni kama baba au mama amesafiri. Ni mara million kuomba msaada kuliko kuiba.

Kuna watu wananunua silaha kwa ajili ya kujikinga na wezi, fikiria vibaka kumi au hao sijui panya road wanaingia nuymbani kwako, unafanyaje - ingawaje hawa labda ni tofauti na huyo dada kwa nguvu wanayotumia lakini wizi ni wizi tu. Na wizi hupo dunia nzima.
 
Mtoa mada umeongea kitu cha maana sana na wengi tu wameuwawa bila makosa,

Ni hivi karibuni nilisoma kwenye gazeti fulani, kuna mtu nae alikuwa anakimbiza mwizi aliyeiba Redio mitaa ya Kariakoo na baada ya mwizi kujichanganya na watu yule aliyekuwa anamkimbiza kwa bahati mbaya nguo zake zilifanana na yule kibaka na wananchi wakaanza kumshushia kichapo!!

Bahati tu hakufa.
 
ila wezi wanatia hasira sana ,mimi walinirudisha hatua 98 nyuma mpaka leo nimeichukia nyumba yangu walibeba kila kitu ni mwaka sasa hata tv sijaweza nunua tena,yaani siwezi sema nisahihi kuwaua au lah ila wanatia hasira sana

Nakubaliana na wewe 100% wanatia hasira si kidogo.

Maoni yangu ni kuwa, hata kama tunawaadhibu tusijidhalilishe kwa kuwatembeza uchi na kuwaua.

Wapelekwe kwenye vyombo va sheria na tupiganie kwa wabunge wetu, bungeni huko watunge kali zaidi kwa wezi na majambazi.

Kuna mtu niliona Kariakoo kapigiwa mayowe ya "mwiziiii" akala kichapo bahati kuna mtu maarufu kati ya waliomzunguka alikuwa anamjuwa akazuwia watu na ikaja kubainika aliyempigia mayowe ya mwizi alikuwa anadaiwa na huyo jamaa. kamsingizia tu ili akome kuja kumdai.
 
Mbona kuna adhabu nyingi tu,tofauti na kuua au kupeleka polisi!!!!

Kuna mmoja tulimpa chumvi kilo akala yote huku tunamsimamia.
 
Dhambi ya wizi ni sawa na dhambi ya uongo mbele za Mungu. Maana kwa Mungu hakuna dhambi kubwa au ndogo, na ndio maana hukumu ya Mungu ni ya haki siku zote.
Kama Mungu akituhukumu leo hii, ni nani atabaki?.
Dhambi zote ni sawa mmmhhh!!!!,hebu leta nukuu mkuu.
 
Back
Top Bottom