AHSANTE MUNGU FOUNDATION COURSE NIMEPASUA TUKUTANE UDSM

Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
81
Points
125
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined Oct 11, 2017
81 125
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,713
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,713 2,000
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
Foundation course inakuwaje hii
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,761
Points
2,000
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,761 2,000
Kaka Hongera, Lakini Awamu hii ya Profesa Ndalichako kafuta hiyo kitu, Kwahiyo umepigwa.
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
2,743
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
2,743 2,000
Huwezi kusoma shahada chuo kingine zaid ya OUT.
Acheni kukariri mambo! Wana ruhusiwa omba chuo chochote kile baada ya kufaulu iyo foundation.

Ata open bado ni chuo kizuri.
Tena hakikubani: unasoma uku unafanya mambo yako mengine.
 
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
81
Points
125
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined Oct 11, 2017
81 125
Aisee tunaruhusiwa kusoma Chuo chochote ninachokitaka na ndo muongozo unavyosema
 
P

paul2012

Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16
Points
45
P

paul2012

Member
Joined Jan 25, 2012
16 45
Hiyo foundation course unasomea wapi,tujuzane
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
 
I

ijoma

Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
46
Points
125
I

ijoma

Member
Joined Apr 2, 2019
46 125
Hiyo foundation course unasomea wapi,tujuzane
CHUO KIKUU HURIA CHA TANZANIA (OUT). Ukifanikiwa kupata ufaulu wa GPA ya kuanzia 3.0 unaruhusiwa kuomba chuo chochote hapa nchini kusomea shahada ya kwanza.
 
N

neurosurgeon

Senior Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
106
Points
195
N

neurosurgeon

Senior Member
Joined Sep 22, 2015
106 195
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
Huwezi pata medicine kwa foundation sahau kabisa nenda kaomba kozi za general science
 
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
235
Points
225
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2017
235 225
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
Ualimu mhimu mkuu
Bt kwa huu mteru kapambane coz disco zipo mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,316,019
Members 505,495
Posts 31,876,708
Top