AHSANTE MUNGU FOUNDATION COURSE NIMEPASUA TUKUTANE UDSM

advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
268
Points
225
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
268 225
Open uiversity of Tanzania(OUT) Chuo kikuu huria ndicho kilicho pewa mamlaka ya kutoa foundation
 
K

khalid Dijk

Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
6
Points
45
K

khalid Dijk

Member
Joined Jun 18, 2019
6 45
Mbona munapenda uzushi wa kijinga ukweli ni kwamba unaweza kuomba chuo chochote hapa Tanzania kama utakuwa umesoma foundation course na ukafaulu vizuri pale open. Musiwe munatoa majibu ambapo kitu hukijui
Huwezi kusoma shahada chuo kingine zaid ya OUT.
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,166
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,166 2,000
Huwezi pata medicine kwa foundation sahau kabisa nenda kaomba kozi za general science
Pia nimepata shida kidogo.. Medicine upate kwa shot cut za foundation kweli? mara ya kwanza nilidhan foundation ya NBAA kumbe wataka kwenda kusomea uhai wetu? Hapana kasome General Science huko.. Utatuuwa wewe medicine hapana
 
N

neurosurgeon

Senior Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
106
Points
195
N

neurosurgeon

Senior Member
Joined Sep 22, 2015
106 195
Pia nimepata shida kidogo.. Medicine upate kwa shot cut za foundation kweli? mara ya kwanza nilidhan foundation ya NBAA kumbe wataka kwenda kusomea uhai wetu? Hapana kasome General Science huko.. Utatuuwa wewe medicine hapana
Hahahaha
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,054
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,054 2,000
Foundation course ni nini wakuu?
 
M

MRI

Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
93
Points
125
M

MRI

Member
Joined Nov 25, 2016
93 125
Naona TCU wamekata mzizi wa FITINA walio soma FOUNDATION COURES wote mtabaki OPEN UNIVERSITY Ingawaje mwongozo ulikuwa unasema utasoma chuo chochote
 
M

MRI

Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
93
Points
125
M

MRI

Member
Joined Nov 25, 2016
93 125
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
Usome mwongozo wa TCU kama una ndoto ya Medicine rudi tena Form six,foundation wote OUT hakuna cha UDOM wala MUHAS
 
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Messages
2,077
Points
2,000
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2014
2,077 2,000
Usome mwongozo wa TCU kama una ndoto ya Medicine rudi tena Form six,foundation wote OUT hakuna cha UDOM wala MUHAS
Naona TCU wamekata mzizi wa FITINA walio soma FOUNDATION COURES wote mtabaki OPEN UNIVERSITY Ingawaje mwongozo ulikuwa unasema utasoma chuo chochote
Acha kupotosha
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,606
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,606 2,000
Inaweza aminishwa hivyo kwamba unaweza kuomba chuo chochote lakini ninawasiwasi na perceptions za vyuo vingine dhidi ya hiyo foundation course ya OUT. Jaribu kuomba kwingine lakini OUT iweke first choice to be in safe side.
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,234
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,234 2,000
ELIMU YETU BANA HUWA NASHIDWA KUILEWA HUU MFUMO UKIMALIZA DIPLOMA UNASOMA FOUNDATION NDO UNAJIUNGA NA DEGREE NAUONA KAMA HAUPO FAIR
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
924
Points
1,000
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
924 1,000
Awali ya yote naomba nimshukuru mungu kwa kupasua ile paper kwa maana UNIVERSITY ningeisikilizia redion tu na kidiploma changu cha ualimu

Sasa ndo muda wangu Wa kuacha fan ya ualimu na kwenda kusomea doctor of medicine

TCU funguen dirisha mapema tufanye yetu
UDSM haaaaa watu na ufaulu wao wameachwa mwaka jana wew na hicho ki foundation chako tayari unajiona UDSM Haaa watu watakuja kulia hapa
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top