Ahsante media kwa kumuunga mkono Makonda

Ahsante media kwa kumuunga mkono Makonda

Hakuna aliyevamiwa wale walipishana kimaslahi tu.

Nothing is easier than blaming others for your own problems
Hayo maslahi ni yapi?

Sent from my Diamond Crypto using JamiiForums mobile app
 
Me Nmoja Nliekua Napenda Uwanahabar Wkt Nakua Lkn Baba Alinikataza Nikiwa Bado. Lkn Toka Nlipo ifuatilia Issue Ya Makonda Na Claudz, Vyombo Vya Habar Nmevdharau Sn. Kujifanya Wamemuekea Vkwazo Makonda Wkt Dhahir Inaonyesha Wanaiadhib Serikali Ni Unafk. Km Serikali Haikutaka Kulizungumzia Hlo Swala, Je Makonda Angeweza? Wanahabar Wengi Ni Wzr Mdomoni Lkn Kichwan Wabovu. Lile Swala Litabak Kimya Hvo Hvo, Na Kila Mtu Aendelee Kuamini Upande Anao Amini.
 
Wameshapewa onyo hao Channel Ten na TEF kupitia kwa Neville Meena.
 
Wameshapewa onyo hao Channel Ten na TEF kupitia kwa Neville Meena.
Hao TEF wanatumika vibaya, hiyo Hukumu gani haina muda wa hukumu kutekelezwa? Sasa watafanyaje tathmini km hawajaweka ukomo?
Ni kutumika tu hamna jipya hapo.

sweeper
 
Nimeiona taarifa ya habari ya channel 10 saa 1 jioni leo, nimefarijika kuona chombo hiki kinaunga mkono juhudi zote za maendeleo.

Huu ndio utaifa, eti kuna mgomo usioisha....

Ha ha haaaaa kwa maslahi ya nani?
Pongezi kwa channel 10, wengine fuateni achaneni na kuunga migomo yenye sura ya kisiasa na kuwanufaisha kundi fulani na sio wananchi.

Hongereni, mtakumbukwa kwa hili

sweeper
ungesema hongera BASHITTE ningekuelewa
 
Badilisha heading, sema "Asante ch10....., blah blah..."
 
Niljuwa rjrd mengi ni kibaraka wa ccm! Ona sasa kawazunguka wenzake!

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Tujiulize tu swali rahisi kuna faida gani ambayo wananchi wamepata tangu wamezuia kumtaja Makonda?

Tuwe wakweli tukiitwa malofa tusikasirike

sweeper
Hii nimeipenda,[emoji106] [emoji106]

Sent from my SM-N9005 using JamiiForums mobile app
 
Kumuunga mkono bashite ni sawa na kuunga mkono uvamizi alioufanya clouds kwamba ni sawa...

Sent from my GT-N8000 using JamiiForums mobile app
Hakuna uvamizi uliofanyika zaidi ya kwenda akiwa na walinzi wake.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Tulifikiri kuna kesi ya uvamiz itafunguliwa, tumegundua zilikuwa propaganda za kundi fulani

sweeper
Watafunguaje kesi ya kitu ambacho hakijafanyika wala hakina ushahidi?

Post sent using JamiiForums mobile app
 
kwani bila media hafanyi kazi? kimbe mnapenda kuonekana eeeeeh
Kweli mkuu, wanadai vyombo vya habari viache siasa na kuangalia mambo ya maendeleo. Kwani bashite anatafuta kick ya wanahabari kwa ajili ya kufanya kazi zake za kila siku au ni siasa tu.

Sent from my GT-N8000 using JamiiForums mobile app
 
Ngoja nao watakavyovamiwa ndio watajua nini maana ya Bashaa ashite!

Sent from my Diamond Crypto using JamiiForums mobile app
Watavamiwa na nani?

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Kwel wasukuma mnatupeleka mwakaa huu? Duuuh tutakoma wallah

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Walishtaki wapi ili ku prove malalamiko yao

sweeper
Kama bashite ameishapata adhabu yake unataka kushtaki ili iweje. Walimshtaki kwa wanahabari wenzao. Kesi ya nyani iamuliwe na ngedele juu ya mahindi yanayoliwa. Mwenye akili timamu akisha ona yaliyompata waziri Nape haitaji tena kufuata matarajio ya adui yake.

Sent from my GT-N8000 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom