njeeseka
JF-Expert Member
- Oct 19, 2012
- 1,374
- 985
Nimeiona taarifa ya habari ya channel 10 saa 1 jioni leo, nimefarijika kuona chombo hiki kinaunga mkono juhudi zote za maendeleo.
Huu ndio utaifa, eti kuna mgomo usioisha....
Ha ha haaaaa kwa maslahi ya nani?
Pongezi kwa channel 10, wengine fuateni achaneni na kuunga migomo yenye sura ya kisiasa na kuwanufaisha kundi fulani na sio wananchi.
Hongereni, mtakumbukwa kwa hili
sweeper
Huu ndio utaifa, eti kuna mgomo usioisha....
Ha ha haaaaa kwa maslahi ya nani?
Pongezi kwa channel 10, wengine fuateni achaneni na kuunga migomo yenye sura ya kisiasa na kuwanufaisha kundi fulani na sio wananchi.
Hongereni, mtakumbukwa kwa hili
sweeper