Ahsante Kinana, nimeamini wewe ni kichwa

Ahsante Kinana, nimeamini wewe ni kichwa

Siku zote huwa nakueleza jinsi ulivyo shallow kifikra, japo huyu bwana PPM utakuwa umemsoma lakini naamini unaweza kuwa haukumwelewa kabisaaa. Kwa kukusaidia tu, nime-mnukuu tena ili ujaribu kurudia kusoma si lazima uelewe anachomaanisha ila rudia tu kusoma.

Mfano ni kama ambavyo huwa threads zako zinapata responders wengi mf. wa hii lakini haimaanisha zina mantiki au unakubalika kwao.

Watu wengi kwenda chooni haimaanishi kuna mvuto au panapendeza zaidi kuliko sehemu zote ila ni kwa sababu ndo panapofaa kwenda kutupa uchafu. Sasa wewe jipime kwako watu wanatupa nini.......?? Sio lazima unipe jibu......

Kwa heri!!

Sasa nimeamini wewe ni wale ambao mlikulia kwenye nyumba ambayo choo ni sehemu chafu kuliko zote au hakuna kabisa.

Kuna chumba kizuri kwenye nyumba zaidi ya choo? Kuna mahala ambapo kwenye nyumba au kwenye kiwiliwiwli chako ambapo panatakiwa pawe pasafi zaidi ya chooni?

Au wewe ni katika wale ambao hamtumii maji kujisafisha choo chako? halafu mnajiona ndiyo wasafi? Fikiri.
 
hivi hata kitu kikiwa kibaya watu wakakichambua na kukijadili...maana yake wanakipenda??? Hata UKIMWI unajadiliwa na kila mtu....lakini sio kitu cha kukaribisha......we umerogwa tu!!!!!!!!! Na ndio maana ikija uchaguzi mkaona mambo yako tofauti mnakimbia na masanduku ya kura....Tambua kijana yeyote mwenye miaka chini ya 45 akiipigia sisiem either ni familia ya kibaka au karogwa.....na ndio 80% ya wapiga kura....labda aje Makongoro...ambae akiingia mtaona bora UKAWA wangechukua....atawabadilikia.....2016...utakuwa ukianzisha thread za kumsifia Mbatia,Slaa,Mbowe n.k

Uliona mti usio na matunda ukipopolewa? Fikiri.
 
Ukawa wameangukiakichwa hawa hemi hawapumui

UKAWA ni changa la macho la chadema kuwatapeli CUF na NCCR Kwa kuwahonga majimbo wenyeviti wa CUF na NCCR ili nafasi ya urais ichukuliwe na chadema, ila vijana na wanachama wa chini wameshtukia dili!
 
Kweli nimeamini ccm imechoka, yaani mama kama wewe kweli unaweza kuja ni miparagraph kibao ukatamba kwamba sasa hivi ccm inafunika kisa inatajwa kila mahali!! na huku ukujinasibu kama ndio ishara ya kukubalika kwake!!! Mimi nilidhani ungefanya tathmini ni kwanini inatajwa sana na kutajwa huko ni kwa mtazamo chanya ama vipi. Kwa maneno mengine unataka kusema hata Mungu amefunikwa na shetani kwakuwa shetani anatajwa sana kwenye nyumba za ibada? Hebu tuambie ni kipi kipya kilichosemwa na watia nia wote wa ccm zaidi ya porojo za miaka yote kwamba tutajenga barabara, tutaboresha afya, tutaleta umeme nk. Na aibu zaidi ni pale watia nia wengi wa ccm ambao wako ndani ya serekali kuongea kama wako nje ya mfumo huu hivyo mfumo uliopo ni mbovu na wao wakipata nafasi wataboresha!!!

Bado unaamini katika kutangazwa katika vichwa vya habari ukidhani ndio kukubalika? Hata kinachoendelea ndani ya Burundi kinatangazwa sana, je ni ishara kwamba ni kitu sahihi? Pole mama kwa mawazo hayo ya kizee.

Ukisoma huelewi basi hata picha hauoni?

 
Hapa CCM wanapima Upepo 😀
Site huku hali ni Mbaya, yan nakubali 100% kweli ninyi ndio GUMZO la nchi kwasasa, Lakini ukitaka kujua GUMZO lipoje rejea jana mjadala ITV wa Usiku kwenye Malumbano ya Hoja

Kweli mjadala ulikuwa ni CCM, lak swali wanaijadilije? :what:

Nawambia hapa Bila ushabiki, Mwaka Huu mkitoka, heee😕 sijui


Jengo jipya la CCM wilaya ya Siha.

Fananisha na makao makuu Ufipa.
​
 
We Faiza umelewa mleo uwe wa wanaccm wote. Usifikirie watu wakisema ccm ccm ccm, wanampango mzuri nanyi. By the way hao ccm wana lipi jipya! 30 years na story ni zilezile. Mmelewa na endeleeni kulewa hivyohivyo
Hahahahahahahaha nimecheka karibu ni paralize. Hivi unadhani watu wakiisema ccm ccm ccm hawaanishi? ? Wanamaanisha ndio maana wanaendelea kuiweka madarakani mpaka leo hii.
Usicheze na wananchi. Wewe umekaa na mkeo na watoto wako chumbani mnajipa moyo utadhani nyinyi ndio wawakilishi wa watanzania.
 
Kuna chumba kizuri kwenye nyumba zaidi ya choo? Kuna mahala ambapo kwenye nyumba au kwenye kiwiliwiwli chako amabapo panatakiwa pawe pasafi zaidi ya chooni?

Au wewe ni katika wale ambao hamtumii maji kujisafisha choo chako? halafu mnajiona ndiyo wasafi? Fikiri.

ambapo. Fikiri.
 
Mmezaliwa upya au mnakufa upya?mbona hata dalili za uzazi hakuna?

Chopa tatu kata tatu umesahau? Kalenga wala hauikumbuki? Chalinze usiseme!

Serikali za mitaa ndiyo hata sijui utajibu nini?

 
Nyimbo imegeuka au ''Wimbo umegeuka/Nyimbo zimegeuka''?. Naamini unafanya makusudi kuchangamsha baraza.
Wimbo ni umoja= Umegeuka na Nyimbo ni wingi = Zimegeuka.:confused2:
 
Wajinga ndiyo waliwao. Watu wanadanganywa na kuyumbishwa na maneno.ya wanasiasa wanaolea ufisadi.



Katibu mkuu wa chama chamapinduzi CCM Abdulrahmani Kinana akishiriki kupaka rangi jengo jipya la hospitali ya wilaya ya munduli kwa kushirikiana na mbunge ...

Kuna maneno hapo?
​
 
Binafsi navutiwa na sarakasi na usanii unaoendelea ndani ya ccm. Ndio maana namwomba Mungu nione zaidi ya haya.!


Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akisalimiana na Katibu wa CCM mkoa wa Kagera Ndugu Idd Ame wakati wa mapokezi katika mkoa wa Kagera.

Chanzo: FULL SHANGWE BLOG
 
ni kweli kinnana ni kichwa maji.mambo yote ni ukawa. tunaendelea kufuatilia mazingaombwe ya watangaza nia ndani ya ccm.
 
Nyimbo imegeuka au ''Wimbo umegeuka/Nyimbo zimegeuka''?. Naamini unafanya makusudi kuchangamsha baraza.
Wimbo ni umoja= Umegeuka na Nyimbo ni wingi = Zimegeuka.:confused2:

Ahsante sana, watu kama wewe ndiyo tunawahitaji, hamuoni tabu kutoa darsa kila inapobidi.

Mwenyeezi Mungu atakulipa kila la kheri katika kujitolea kwako huko. Ukiifanyia ubahili elimu basi huongezewi.
 
ni kweli kinnana ni kichwa maji.mambo yote ni ukawa. tunaendelea kufuatilia mazingaombwe ya watangaza nia ndani ya ccm.


Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi CCM Taifa Nape Nnauye akiwasalimia wakazi wa Nyakanazi waliojitokeza kwa wingi kwenye mapokezi ya Katibu Mkuu wa CCM na msafara wake mkoani Kagera.

Basi la Kinana lileeeeeeeee. Umeliona?
 
Back
Top Bottom