Ahsante Kinana, nimeamini wewe ni kichwa

Ahsante Kinana, nimeamini wewe ni kichwa

Ungekuwa haumuungi mkono shetani usingeshadidia mtu anaepora mke wa mtu awe kiongozi wako na unamuona wa maana? kinyume na mafundisho ya dini zote na ni ushetani kwa dhanna yoyote ile.

Huko kama si kumfata shetani ni nini? Hivi hicho kichwa ulipewa kuwa ni mzigo tu juu ya kiwiliwiwli chako? Kitumia kwa kufikiri japo kiduchu.

=Kumfuata

Akili zako fupi kama mkia wa Sungura..!!!

Na kwa kukosa hoja mmegeuza suala la ndoa na maisha ya mtu kuwa ajenda zenu kisiasa, Ninachokifuata mimi si ndoa ya mtu, Siangalii nani kapora mke wa nani? Au nani kaporwa. Kama mwanaume Kamili siwezi kamwe kulalamika mwanzangu kupora mke wa mtu au mimi mwenyewe kuporwa Ni aibu..!! Hata kwa wewe Mwanamke kulalamika mwenzako kukimbilia kwa mwanaume mwingine ni ujinga, kama umetamani nenda nawe kajipitishe ikikunogea naye akanogewa nawe ruksa kupora/kuporwa..!! Hayo ni masuala ya maujuzi kitandani sisi wengine hayatuhusu..!!!

Hivi huo ubongo kichwani mwako umeingiliwa na funza..??

BACK TANGANYIKA
 
Inasikitisha si kidogo ila sana kugundua kuwa miaka zaidi ya 50 watanzania hatujui siasa, hatujui kutofautisha kati ya ukweli na uongo, ushabiki na utani mahitaji na matamanio. Naomba niwaambie kuwa hakuna chama kisafi au kichafu. Vyama vyote vina sera safi. Uchafu uko kwa wanachama. Hivi ni kwa nini mwanachama mchafu ujitokeze kuwadanganya watz kuwa unafaa? Tuache kuvikandia vyama na badala yake tuwaangalie watu.kwanza vyama vyote vilianzishwa na waliokuwa wanachama wa chama kimoja
 
= tunasubiria

Wewe nawe miaka 5 ndani ya JF mpaka leo haujui wapi pakuweka "R" na wapi pakuweka "L"? Darsa lote nnalokupa hapa JF kuhusu hili wewe bado tu?

Amma kwa hakika Mwalimu wako shule unamsikitisha sana akikusoma.

Yaani bi mkubwa miaka 52 yoote mliokaa madarakani hamna kitu bado mna kauthubutu ka kuomba eti miaka 5mpewe tena ridhaa ya wananchi huku mkijinasibu eti mtatupeleka kwenye ile nchi ya maziwa na asali mwee hamna haya nyie kweli mna mioyo ya chuma hivi huwa mnatuchukuliaje wananchi? Tuonane october poo hamna tutawakimbuza mpaka kwenye bahari.
 
Hapa Kinana amewapagawisha kama Ujerumani ilivyowapagawisha Brazil, mpaka sasa naona 5-0, mpaka mjipange lini tena? kawaulize Brazil watakueleza.

huyu bibi kizee kumbe ni pro tiba.maccm yote majizi
 
Wakuu nimeona clip ya kinana akitamka haya maneno kwenye mkutano wake wa Hadhara,Nimepata Mashaka makubwa kabisa kuwa kumbe tayari mgombea wanae ila wanakamilisha tu taratibu na kuhalalisha matumizi ya Ruzuku kwa wajumbe.

Sina hakika kama ni Homa ya kuweweseka kwa Uchaguzi au Kuna ukweli ndani yake.

 
  • Thanks
Reactions: Gor
CCM itakufa kifo cha mende maana wezi wote ndani,wahamiaji haramu wote ndani....yaani ukiwa mhaalifu sehemu pa kuficha uhalifu wako ni CCM.
 
We unaharisha bila shaka, kipi akichotamka ili nasi tuelewe, graduate majalala halafu mnataka kushindania ajira wakati kujieleza hujui, very poor guy.
 
kinanaaaa.jpghahahahaaaaa nae arudishe tembo wetu muuaji mkubwa
 

Attachments

  • mzee wenu kakumbuka shuka asubuhi.jpg
    mzee wenu kakumbuka shuka asubuhi.jpg
    12.9 KB · Views: 82
=Kumfuata

Akili zako fupi kama mkia wa Sungura..!!!

Na kwa kukosa hoja mmegeuza suala la ndoa na maisha ya mtu kuwa ajenda zenu kisiasa, Ninachokifuata mimi si ndoa ya mtu, Siangalii nani kapora mke wa nani? Au nani kaporwa. Kama mwanaume Kamili siwezi kamwe kulalamika mwanzangu kupora mke wa mtu au mimi mwenyewe kuporwa Ni aibu..!! Hata kwa wewe Mwanamke kulalamika mwenzako kukimbilia kwa mwanaume mwingine ni ujinga, kama umetamani nenda nawe kajipitishe ikikunogea naye akanogewa nawe ruksa kupora/kuporwa..!! Hayo ni masuala ya maujuzi kitandani sisi wengine hayatuhusu..!!!

Hivi huo ubongo kichwani mwako umeingiliwa na funza..??

BACK TANGANYIKA

Si ndoa, uzinzi. Kuwa mkweli.
 
Shida ni je wanaongelewa kwa mazuri yao au kwa mabaya yao????TAFAKARI!!!!
Katika hali ya kushangaza sana kisiasa Tanzania, nyimbo imegeuka ghafla.

Wiki mbili nyuma ilikuwa tukiwasikia UKAWA hapa na pale, sasa hivi kila mmoja, awe ni mwana CCM au mpinzani wa chama chochote kile, nyimbo ni CCM, CCM, CCM, CCM. Hakuna cha CHADEMA, CUF, NCCR wala ACT.

Kinachoongelewa kuanzia na washabiki wa mitaani, wana siasa waliobobea, magazeti, wachambuzi wa kisiasa, vijiweni, kwenye ma redio, ma TV, licha ya mtandaoni, bila kuisahau JF ni CCM. Ama kwa hakika, wataiongelea CCM wakitaka wasitake, umewaweza sana na hawana ujanja hata chembe. Halafu wewe kimya, baada ya kuwawachia kizungumkuti, umeingia kwenye basi lako jipya kabisa, huyooooo unakwenda kumwaga sera mikoani.

Kiingereza tunasema hii ni "Political Strategy" ya karne.

Kila nnapopita JF, gumzo ni wagombea nafasi ya kuwania Urais wa CCM, nani wa kubisha hilo? Kila mtu anaamini, awe wa chama chochote kile, kuwa Rais wa Tanzania bado ataendelea kutokea CCM uchaguzi huu na sasa nnaamini hata zijazo, na ulivyowaparaganisha hata ubunge na udiwani wameusahau.

Hii imenikumbusha ile nyimbo ya zamani "nimuokowe nani?".

Kinana ni Kichwa.


​
 
Back
Top Bottom