DUBULIHASA
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 6,105
- 11,925
Arajiga ashaanza kujiona Pierluigi Collina... akae pembeni tumpe Tatu Malogo atafanya kazi vizuri..
Umeona sasa ushamuwaza mumeo.Hata mmeo ambaye ulisema hapa jukwaani ni mnyambo, naye hana akili?
Refa wa matokeo kwa ndunduka fc atafaa ila usafi kwanza pale tff na tplb ufanyikeNaunga mkono hoja
Ikishindikana wao wacopy tu kwa wazee wa WWE HEAVY WEIGHT CHAMPIONS,refa anatokea kisikojulikana anaipa 🦁 ushindiKefa Kayombo anatosha sana. Washika vibendera awe kayoko na Malogo 🤣🤣🤣🤣🤣
Safi sana..Ahmed Arajiga na set nzima ya waamuzi wametuma barua Kwa Bodi ya ligi kuwa hawako tayari kuchezesha Derby hiyo hadi Bodi ya ligi itakapoweka sawa mgogoro Yao na timu zinazoshiriki hiyo derby, maana ni wazi Yanga ameweka msimamo wao wazi kuwa hawachezi
Mwamuzi kama Arajiga amejitengezea CV kubwa kimataifa, hivo hayuko tayari kujichafua Kwa mpango wa kihuni uliopangwa na TFF, Bodi ya ligi pamoja na 5imba
Moto unawaka
Arajiga kama refarii HAWEZI kuiandikia TFF au Bodi ya Ligi kuhusu kukataa kuchekesha mechi. Mtoa post ana akili ya Mawakili wa YangaAhmed Arajiga na set nzima ya waamuzi wametuma barua Kwa Bodi ya ligi kuwa hawako tayari kuchezesha Derby hiyo hadi Bodi ya ligi itakapoweka sawa mgogoro Yao na timu zinazoshiriki hiyo derby, maana ni wazi Yanga ameweka msimamo wao wazi kuwa hawachezi
Mwamuzi kama Arajiga amejitengezea CV kubwa kimataifa, hivo hayuko tayari kujichafua Kwa mpango wa kihuni uliopangwa na TFF, Bodi ya ligi pamoja na 5imba
Moto unawaka
Lingekuwa jambo jema ukaulizia utaratibu wa kupatikana referii wa mchezo husika.Kwaiyo referee huwa analazimishwa kuchezesha mchezo, hana utashi wake
Hoja ni kukataa kuchezesha mechi ambayo Ina kupa wasiwasi,Arajiga kama refarii HAWEZI kuiandikia TFF au Bodi ya Ligi kuhusu kukataa kuchekesha mechi. Mtoa post ana akili ya Mawakili wa Yanga
Hata mimi ntachezesha😎Ahmed Arajiga na set nzima ya waamuzi wametuma barua Kwa Bodi ya ligi kuwa hawako tayari kuchezesha Derby hiyo hadi Bodi ya ligi itakapoweka sawa mgogoro Yao na timu zinazoshiriki hiyo derby, maana ni wazi Yanga ameweka msimamo wao wazi kuwa hawachezi
Mwamuzi kama Arajiga amejitengezea CV kubwa kimataifa, hivo hayuko tayari kujichafua Kwa mpango wa kihuni uliopangwa na TFF, Bodi ya ligi pamoja na 5imba
Moto unawaka
Blah blah za utopolo tu hizi! Ye huu mgogoro umamhusu nini? Kama ni kweli, anaweza kuwekwa benchi moja kwa moja!Arajiga ashaanza kujiona Pierluigi Collina... akae pembeni tumpe Tatu Malogo atafanya kazi vizuri..
Wampe magoli ili mfurahi zaidi.Kama arajiga hataki bs atachezesha TATU MALOGO kikubwa mbungi ipigwe..
Hapo ulipomtaja tatu malogo umesema kweli kwa atafanya kama kefa kayombo kwa mashuja fc.Arajiga ashaanza kujiona Pierluigi Collina... akae pembeni tumpe Tatu Malogo atafanya kazi vizuri..
Kweli mkuu km ambavyo GSM anavyomadhamini timu nyingi za ligi kuu wakati huo yeye ni mwana yanga... Mo Dewji/ Mangungu adhamamini timu nyingine za ligi kuu iyo ngoma unaioneje mzee baba! Hapa mwendo wa figusu tu kummammae..Hapo ulipomtaja tatu malogo umesema kweli kwa atafanya kama kefa kayombo kwa mashuja fc.