Tetesi: Ahmed Arajiga amekataa kuchezesha Derby ya June 15

Tetesi: Ahmed Arajiga amekataa kuchezesha Derby ya June 15

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,830
Reaction score
39,747
Ahmed Arajiga na set nzima ya waamuzi wametuma barua Kwa Bodi ya ligi kuwa hawako tayari kuchezesha Derby hiyo hadi Bodi ya ligi itakapoweka sawa mgogoro Yao na timu zinazoshiriki hiyo derby, maana ni wazi Yanga ameweka msimamo wao wazi kuwa hawachezi

Mwamuzi kama Arajiga amejitengezea CV kubwa kimataifa, hivo hayuko tayari kujichafua Kwa mpango wa kihuni uliopangwa na TFF, Bodi ya ligi pamoja na 5imba

Moto unawaka
 
Ahmed Arajiga na set nzima ya waamuzi wametuma barua Kwa Bodi ya ligi kuwa hawako tayari kuchezesha Derby hiyo hadi Bodi ya ligi itakapoweka sawa mgogoro Yao na timu zinazoshiriki hiyo derby, maana ni wazi Yanga ameweka msimamo wao wazi kuwa hawachezi

Mwamuzi kama Arajiga amejitengezea CV kubwa kimataifa, hivo hayuko tayari kujichafua Kwa mpango wa kihuni uliopangwa na TFF, Bodi ya ligi pamoja na 5imba

Moto unawaka
Ni kwamba ma refaa wameona wenzao, wanakula bila kunawa, wao wakifanyia hivyo wanafungiwa, Haki ipo wapi
 
Back
Top Bottom