Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,315 Reaction score 871,863 Oct 3, 2015 Thread starter #21 Dublin said: kwa ujumla amevunja kanuni za mtu mstaarabu!! na mtu ukiwa na manjonjo ya namna ile unaweza kujikuta umepiga mbizi ukiwa hata ndani ya kivuko! Click to expand... Na hata elimu yake ya kiwango cha udaktari
Dublin said: kwa ujumla amevunja kanuni za mtu mstaarabu!! na mtu ukiwa na manjonjo ya namna ile unaweza kujikuta umepiga mbizi ukiwa hata ndani ya kivuko! Click to expand... Na hata elimu yake ya kiwango cha udaktari
U Undu JF-Expert Member Joined May 18, 2013 Posts 3,525 Reaction score 1,904 Oct 3, 2015 #22 Wamekataa hat a hospitali za mikoa NA rufaa zisiwe NA viwanda VGA Dawa Lisa waagize Dawa toka India NA Kenya ccm hatari
Wamekataa hat a hospitali za mikoa NA rufaa zisiwe NA viwanda VGA Dawa Lisa waagize Dawa toka India NA Kenya ccm hatari
M Mouse3 JF-Expert Member Joined Oct 29, 2013 Posts 1,454 Reaction score 1,300 Oct 3, 2015 #23 mshana jr said: Na hata elimu yake ya kiwango cha udaktari Click to expand... Samahani! unamaanisha Udokita ule wa zahanati au wa zawadi!!?
mshana jr said: Na hata elimu yake ya kiwango cha udaktari Click to expand... Samahani! unamaanisha Udokita ule wa zahanati au wa zawadi!!?
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,315 Reaction score 871,863 Oct 3, 2015 Thread starter #24 Dublin said: Samahani! unamaanisha Udokita ule wa zahanati au wa zawadi!!? Click to expand... Hahahaaa
Dublin said: Samahani! unamaanisha Udokita ule wa zahanati au wa zawadi!!? Click to expand... Hahahaaa
mbinde JF-Expert Member Joined Mar 12, 2015 Posts 801 Reaction score 652 Oct 3, 2015 #25 Undu said: Wamekataa hat a hospitali za mikoa NA rufaa zisiwe NA viwanda VGA Dawa Lisa waagize Dawa toka India NA Kenya ccm hatari Click to expand... Dili za watu hizi, wenyewe wanakuangalia tu wao wajiita waagizaji bora wa dawa toka nchi walikotokea mababu zao enzi zile hujazaliwa.
Undu said: Wamekataa hat a hospitali za mikoa NA rufaa zisiwe NA viwanda VGA Dawa Lisa waagize Dawa toka India NA Kenya ccm hatari Click to expand... Dili za watu hizi, wenyewe wanakuangalia tu wao wajiita waagizaji bora wa dawa toka nchi walikotokea mababu zao enzi zile hujazaliwa.
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Oct 4, 2015 #26 Mhubiri 9:10 "
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,315 Reaction score 871,863 Sep 9, 2020 Thread starter #27 Amavubi said: Mhubiri 9:10 " Click to expand... Anasema...!?