Ahadi fake[emoji173]


Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,687
Likes
5,659
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,687 5,659 280
mimi aliekua wangu amepewa uheshimiwa wilaya moja huko mkoani pwani
 
Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
2,330
Likes
1,978
Points
280
Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
2,330 1,978 280
Sio tabu ndio kitu unashindwa kujua wadada tuna tabia moja endapo ukija kwangu bila malengo na mimi ukanichukulia me mtu wa starehe yaan hyo ni nafas kubwa sana kuitumia ili kutimiza malengo coz hmn wanaume wanao jisahau kama wapnda starehe ujisahau sana ndo maan unakuta mtu ana mke lakin bdo ana mwanamke wa nje sasa mwanamke wa nje akijua wew ni mume wa mtu unazani atakuacha salama anaakikisha anakukwangua mpk hela ya kuacha matumizi nyumbn unakosa so ukiona mdada anatembea na mume wa mtu jua yuko kwa malngo yake binafs tia hakirini ilo lisikuponyoke enda nikawa nimekutibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakirini ndio wapi mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,699
Likes
1,898
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,699 1,898 280
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
287
Likes
144
Points
60
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
287 144 60
Nashukuru ni mzima wa afya.

Huwa natembelea majukwaa yote hapa JF.

Huwa nachangia pale inapobidi.
Sawa sawa mkuu, ni kwa sababu mimezoea kukuona kule kwenye jukwaa letu lile muhimu la kiteknolojia.

Siku si nyingi nitakuomba msaada wako wa huduma kule, kuna kifaa nakihitaji kutoka kule duniani. Ahsante na ubarikiwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613