Ahadi fake[emoji173]


twiny

twiny

Senior Member
Joined
Dec 8, 2018
Messages
162
Likes
84
Points
45
twiny

twiny

Senior Member
Joined Dec 8, 2018
162 84 45
Yuko wapi mzenzi wako uliye mpenda mlikuwa mkiahidia hmto achana mpk kufa,mnapanga kuzaa watoto mapacha mnaandaa na mjina ya hao watoto mnapnga mpk mtakavo vaa siku ya harusi yenu tukumbushane tu me wangu alienda na maji..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
469
Likes
533
Points
180
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
469 533 180
Hatimaye tumekutana huku
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
4,098
Likes
5,436
Points
280
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
4,098 5,436 280
Karibu jf Mkuu
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,483
Likes
37,205
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,483 37,205 280
Alikufanya matusi mara ngap?
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,723
Likes
21,647
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,723 21,647 280
alikudanganya ili apate anachokitaka
relax
utamu mlipata wote
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,414
Likes
4,470
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,414 4,470 280
wangu alienda na maji..
Je ni kwanini alienda zake na kuachana na wewe?

Je kuna kitu cha kujifunza kutokana na mahusiano uliyokuwa nayo?

Je unadhani wapi ulikosea??
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
849
Likes
830
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
849 830 180
Yupo SAUT pale mwaka wa pili

Sent Using Kitochi
 
twiny

twiny

Senior Member
Joined
Dec 8, 2018
Messages
162
Likes
84
Points
45
twiny

twiny

Senior Member
Joined Dec 8, 2018
162 84 45
Je ni kwanini alienda zake na kuachana na wewe?

Je kuna kitu cha kujifunza kutokana na mahusiano uliyokuwa nayo?

Je unadhani wapi ulikosea??
Kila mahusiano yana changamoto zake na maudhi yake so katika kukabiliana na hyo tuakajikuta hkuna mtu anaweza kuvumilia hatua ikachukuliwa kila mtu apite hv ivo yan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
twiny

twiny

Senior Member
Joined
Dec 8, 2018
Messages
162
Likes
84
Points
45
twiny

twiny

Senior Member
Joined Dec 8, 2018
162 84 45
Kudanganya kupo i hope ata wewe usha danganywa tena mara kibao tu but kama ananidanganya na mimi namdanganya so tunadanganyana sote coz mimi uwa nakuwa na mtu kutokana na yeye anavo nichukulia ndo na mimi nachukulia ivo ivo so kama yeye nanichukulia mimi kama mshauri katka kutengeneza maisha yake na mimi nachukulia ivo ivo tena mimi ni zaidi coz anatumia mpka gharama kama anaichukulia me wa starehe me ivo ivo naisi umenilewa
Kwahiyo sasa hivi unavyoliwa unapewa ahadi gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,483
Likes
37,205
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,483 37,205 280
Kudanganya kupo i hope ata wewe usha danganywa tena mara kibao tu but kama ananidanganya na mimi namdanganya so tunadanganyana sote coz mimi uwa nakuwa na mtu kutokana na yeye anavo nichukulia ndo na mimi nachukulia ivo ivo so kama yeye nanichukulia mimi kama mshauri katka kutengeneza maisha yake na mimi nachukulia ivo ivo tena mimi ni zaidi coz anatumia mpka gharama kama anaichukulia me wa starehe me ivo ivo naisi umenilewa

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo ww kuchukuliwa kama mtu wa starehe kwako sio tatizo?
 
twiny

twiny

Senior Member
Joined
Dec 8, 2018
Messages
162
Likes
84
Points
45
twiny

twiny

Senior Member
Joined Dec 8, 2018
162 84 45
Sio tabu ndio kitu unashindwa kujua wadada tuna tabia moja endapo ukija kwangu bila malengo na mimi ukanichukulia me mtu wa starehe yaan hyo ni nafas kubwa sana kuitumia ili kutimiza malengo coz hmn wanaume wanao jisahau kama wapnda starehe ujisahau sana ndo maan unakuta mtu ana mke lakin bdo ana mwanamke wa nje sasa mwanamke wa nje akijua wew ni mume wa mtu unazani atakuacha salama anaakikisha anakukwangua mpk hela ya kuacha matumizi nyumbn unakosa so ukiona mdada anatembea na mume wa mtu jua yuko kwa malngo yake binafs tia hakirini ilo lisikuponyoke enda nikawa nimekutibu
Kwahiyo ww kuchukuliwa kama mtu wa starehe kwako sio tatizo?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,483
Likes
37,205
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,483 37,205 280
Sio tabu ndio kitu unashindwa kujua wadada tuna tabia moja endapo ukija kwangu bila malengo na mimi ukanichukulia me mtu wa starehe yaan hyo ni nafas kubwa sana kuitumia ili kutimiza malengo coz hmn wanaume wanao jisahau kama wapnda starehe ujisahau sana ndo maan unakuta mtu ana mke lakin bdo ana mwanamke wa nje sasa mwanamke wa nje akijua wew ni mume wa mtu unazani atakuacha salama anaakikisha anakukwangua mpk hela ya kuacha matumizi nyumbn unakosa so ukiona mdada anatembea na mume wa mtu jua yuko kwa malngo yake binafs tia hakirini ilo lisikuponyoke enda nikawa nimekutibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Umetembea na waume za watu wangapi?
 

Forum statistics

Threads 1,262,330
Members 485,559
Posts 30,120,687