Agnes Marwa ang'aka, adai wanaomzushia wanampa 'Kick'

Agnes Marwa ang'aka, adai wanaomzushia wanampa 'Kick'

Ccm bana, haya bana, kwa hiyo ccm huyu mlimpa ubunge kwa sababu gani?
kwani Mr too, Sugu- tulimpa ubunge kwa sababu gani, au Kubenea. mbona na wao ni elimu za hapa na pale tuu. tuache ushenzi. wengine hapa mna comment wakati hata harufu ya sekondari hamjaiona
 
huyu na yule wa kombani..
khaa
uwakusanye elfu kama hao kutoka CCM wanaweza kufikia uwezo wa kufikiri wa Mbowe,Mdee au Mbatia..
 
Siwezi kujitoa uko mie serikali yngu ikiwa inakosea lazima niseme mbona kaka yngu mh nape alifikia hatua ya kusema baadhi ya mawaziri mizigo alikuwa mpinzani au alikuwa mtu kulalamika tu hapana unatakiwa pia kubadiliko au tubadilike
Haya kama kuwa huko kwa wanaojitoa akili kwa kulaumu kila kitu kinachoshindwa kufanikiwa kutokana na taratibu za sasa bila kutoa suluhu ni ushujaa na usasa, baki hukohuko.
 
Kama kuna mambo yananisikitisha ni kuongozwa na mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri,asiyechagua hata maneno ya kutumia awapo bungeni mbaya zaidi pamoja na ukakasi wa elimu yake alivoitumia kuudanganya umma wa watz kisha kujikuta yumo bungeni!!!!! Najiuliza hivi bunge ninalolifahamu Mimi lina watu kama hawa?? Aina ya watu kama hawa je wako wangapi humo mjengoni! Siamini kuwa hawa ndio wanajadili maendeleo ya nchi yangu, wanatunga sheria zinazotuongoza na kupitisha miswada mbalix2 na mengineyo! Pamoja na yooooote ya udanganyifu hakuna chombo chochote kinachochunguza udanganyifu unaotajwa hasa wa kielimu na kama alitumia elimu kama kigezo cha kuchaguliwa! Si bunge,serikali,vyombo vya dola hakuna mwenye habari! Jibu lililoturidhisha wote ni kwamba wanaomsema eti wamempa umaarufu? Kwa nchi makini hasa uongozi wa sasa hatuhitaji watu kama hawa! Vyombo vyote makini vifuatilie udanganyifu huu na kwa viongozi wengine pia na kuchukua hatua!
 
Ubunge Wa ccm sifa kubwa nihizo,oneni wabunge Wa chadema waliopikwa wakapikika hujenga hoja na so viroja

Mama Samoa kawaanbia waendelee kupigamakofi na kuzomea
 
hilo sio tatizo maana ni wengi wenye background kama hizo (mfano mh. waziri mwigulu wakati wa kampeni za kuomba kuteuliwa urais alikaririwa akisema aliwahi kuwa baba ntilie) lakini tatizo ni kile anacholilia na hali yake, haviendani.

tungetegemea wabunge ambao ni watoto wa vigogo ndo wawe na mawazo haya ili kulinda wazazi wao wasinangwe live bungeni kwa waliyofanya nyuma au wao wenyewe
 

Attachments

  • mwigulu.jpg
    mwigulu.jpg
    30.4 KB · Views: 57
Kama kuna mambo yananisikitisha ni kuongozwa na mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri,asiyechagua hata maneno ya kutumia awapo bungeni mbaya zaidi pamoja na ukakasi wa elimu yake alivoitumia kuudanganya umma wa watz kisha kujikuta yumo bungeni!!!!! Najiuliza hivi bunge ninalolifahamu Mimi lina watu kama hawa?? Aina ya watu kama hawa je wako wangapi humo mjengoni! Siamini kuwa hawa ndio wanajadili maendeleo ya nchi yangu, wanatunga sheria zinazotuongoza na kupitisha miswada mbalix2 na mengineyo! Pamoja na yooooote ya udanganyifu hakuna chombo chochote kinachochunguza udanganyifu unaotajwa hasa wa kielimu na kama alitumia elimu kama kigezo cha kuchaguliwa! Si bunge,serikali,vyombo vya dola hakuna mwenye habari! Jibu lililoturidhisha wote ni kwamba wanaomsema eti wamempa umaarufu? Kwa nchi makini hasa uongozi wa sasa hatuhitaji watu kama hawa! Vyombo vyote makini vifuatilie udanganyifu huu na kwa viongozi wengine pia na kuchukua hatua!

IIi uweze kuwa mbunge sifa ni kujua kusoma na kuandika!
 
Nimeangalia mahojiano yake na millard nimegundua vitu vingi juu yake
1. Uwezo wake wa kufikiri ni hafifu
2. Uelewa wake wa mambo ni mdogo mnoo (anaweka porojo kwenye maswala ya msingi mf. anaulizwa kuhusu elimu yake anaanza toa hotuba)
3. Ni wazi nafasi aliyonayo hajui uzito wake(hajajitambua yeye ni nani) kwani anatishia eti "AM A LEADER" kwani kuwa leader ndo kukufanye uende nje ya mstari?
4. Anaongea pasipo break anazidi cherehani spidi, akiulizwa swali moja yeye anatoa hotuba badala ya kujibu kwa hoja
5. Body language yake ni ushahidi kuwa something is behind(WATU WA PHYSIOLOGY WANAELEWA NACHOMAANISHA)
6. Ni mjanja mjanja ni aina ya watu flani ambao hupenda kujua vitu juu juu, mf. Kujua kwake maneno kadhaa ya kiingereza anadhani ni mwelevu kuliko (MACHO NA MDOMO ANAPOZUNGUMZA)
 
Nimesikia, Mbowe shule alilazimishwa tu, wakati mwingine alikuwa anakula nyara (anabana) alikuwa hapendi kabisa shule, yeye alipenda kuwa DJ tangu utoto hii ndio ilikuwa ndoto yake. Hata hii kuwa mwanasiasa sijui 'kaingia ingia' vipi kwenye siasa labda mkwe wake Mtei anaweza kuwa alimshawishi.
Kumbe umesikia mi nilijua una evidence
 
Huyu Agness kielimu amejitahidi Mbowe pamoja na kusoma shule nzuri alipata division zero form six
Acheni upumbavu, hivi watu wazima kila mjinga ni kumlinganisha na Mbowe inakuwa na maana gani? Kama mnakuwa hamna cha kupost si mkae kimya?
 
Kama anakubali cv ya bunge ni yake ila ya shule alizosoma anaikataa, naomba atuwekee yake hslali ndo tutakubali ipi ni ya uongo.
 
Kama kweli elimu yake ni kama ilivyo pitishwa mitandaoni basi binafsi nampongeza sana. Lazima ni mwanamke jasiri anayejiamini na kutetea hoja yake iliyoshindwa kukosolewa na wasomi wanaojiita wamebobea kwa kutumia busara na hekima zao.

Kutafuta namna ya kumdhoofisha mtu ambaye kwa maelezo si tishio ni kudhihirisha kwamba kweli ni tishio. Ni wangapi wana degree zao na busara kwao ni Sifuri?, wakianza kupayupa unatamani kuziba maskio. Ukweli lazima utatuweka huru na njia ya mwongo daima ni fupi.
Huyu mama hafai mzee mwenzangu...
 
Back
Top Bottom