Agnes Marwa ang'aka, adai wanaomzushia wanampa 'Kick'

Agnes Marwa ang'aka, adai wanaomzushia wanampa 'Kick'

Acheni upumbavu, hivi watu wazima kila mjinga ni kumlinganisha na Mbowe inakuwa na maana gani? Kama mnakuwa hamna cha kupost si mkae kimya?

Sasa povu lanini Mkuu?Ukisoma maoni mengi ya makomando wenu kila mtu Ni Mjinga,Elimu ndogo Na mambo mengiiiii.Matatizo field Marshal Mbowe rekodi zake za shule Ni mbaya mpaka bunge limeamua kutozisajili kumuwekea heshima.
Ukweli Ni ukweli ingawa unachoma choma.
 
Acheni upumbavu, hivi watu wazima kila mjinga ni kumlinganisha na Mbowe inakuwa na maana gani? Kama mnakuwa hamna cha kupost si mkae kimya?
Huyu na mbowe hawana tofauti kabisa
 
E e eh..! Bungeni sasa kumekuwa kwa kupeana mipasho hahahah kazi Na dawa haujakosea Ni kweli ccm Ile ile
 
Huyu dada ni wa kudhibiti... Anaaibisha sana ccm
 
Wakati huo huo CCM haikuwahi kumkemea Msukuma.mlisema tunapiga viroba haya Kitwanga huyo
 
Aseme wakati anauza dagaa kwenye kambi za u uvuvi alilizwa mara ngapi na wavuvi aliowatapeli
 
Nimesikia, Mbowe shule alilazimishwa tu, wakati mwingine alikuwa anakula nyara (anabana) alikuwa hapendi kabisa shule, yeye alipenda kuwa DJ tangu utoto hii ndio ilikuwa ndoto yake. Hata hii kuwa mwanasiasa sijui 'kaingia ingia' vipi kwenye siasa labda mkwe wake Mtei anaweza kuwa alimshawishi.
Wewe inaonekana heshima huna kabisa, na sijui usipomtaja Mbowe waokutuma hawakulipi?
 
Back
Top Bottom