... Agency...hazina Ubunifu..?

... Agency...hazina Ubunifu..?

Tresor Mandala

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Posts
47,468
Reaction score
101,398
...Advertising Agency...
zimekosa Ubunifu..katika matangazo yao hasa hizi Kampuni Za Simu
matangazo yao mengi siku hizi yanafanana kama si kuigana

.1..Tigo ..walikuja na wimbo wa Dully sykes..bongofleva
.2..Airtel..wana wimbo wa Dushelele. Ali kiba...na sasa wana Facebook wa Dj clueo
.3..Voda..wako na wimbo wa Diamond...Nimpende nani
.4..Zantel..wao na wimbo wa king kiki..kitoto cha anza tambaa

Kampeni zao
...Airtel.....SUPA 5
...Voda.....MJANJA
...Zantel...EPIQ NATION
...Tigo....

makosa ni mengi ila kama mtu ambaye nina Dili na Matangazo hasa ya Biashara..naona kama wamekosa UBUNIFU

huo ni wangu mtazamo..
nimeamua kuweka katika JUKWAA hili nikiamini humu ndiko nina MARAFIKI wengi tunaweza kujadili japo kidogo
 
bt c wanaigana kwa kutafuta soko tatzo wabongo 2kpenda k2 kmoja 2naking'ang'ania hkohko wao pia itabd waangalia wabongo wanafl nin ndio na wao wakifanye hchohcho hata kama mwngne kakfanya hawajal! Bt wao nao wavivu wa kuchanganua mibongo yao na kucreate somthng new
 
Na wote wanafanya road shows... Mkuu we unashauri lipi kwani? Watumie nyimbo tofauti kwa kutumia hao watu maarufu ama.. Miziki inayohit ni mizuri kwa advertising,ama wasanii pendwa ni wazuri kuuza kitu chako..Sioni tatizo kiukweli.. Mtu chake
 
Last edited by a moderator:
umesahau voda walikuja na kwaito, saiv wana wimbo wa juma nature - cujui unaimbwaje ila ktk tangazo unaimbwa - wajanja wote standup wajanja standup!
 
Na wote wanafanya road shows... Mkuu we unashauri lipi kwani? Watumie nyimbo tofauti kwa kutumia hao watu maarufu ama.. Miziki inayohit ni mizuri kwa advertising,ama wasanii pendwa ni wazuri kuuza kitu chako..Sioni tatizo kiukweli.. Mtu chake
...sawa unaweza usione tatizo kama mtazamaji..ila ukaona tattizo kama mtu unaye jua matangazo na wazo la tangazo
..kampuni zote hizo zimekuja na hiyo kampeni/promosheni..ina walenga vijana..ni sawa vijana wanapenda muziki..lkn ni vijana wote?...je hakuna angle nyingine ya kumgusa kijana..?

umesahau voda walikuja na kwaito, saiv wana wimbo wa juma nature - cujui unaimbwaje ila ktk tangazo unaimbwa - wajanja wote standup wajanja standup!
...sawa sawa@charminglady....lakini watu kama voda ambao wana hazina ya event kama Miss tanzania..ligi kuu tanzania bara amabyo inapendwa na vijana na watu wengi tu tz..kwanini wasitoe tangazo la aina hiyoo..
kuna vingi vya kuangalia kupata tangazo bora ..ila kwa hayo yanayoruka redioni hapana hawajanigusa...

nikiwa na muda nitakuja na makosa wanayofanya katika kurusha matangazo katika redio na Tv..hapa nitawagusa watu wanaoitwa Media planning and buyer..huko juu nimewagusa wale macopywriter na macreative director. Erickb52. gambachovu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom