Afisa Muuguzi II natafuta kazi ni nipo Dar es Salaam

Doreen27

Member
May 9, 2021
8
75
Habari za wakati huu wanajamii?

Mimi ni muuguzi, jinsia Ke, umri miaka 28, naishi Mbezi beach Dar es Salaam, nina leseni ya uuguzi, nina uzoefu wa kazi hii ya uuguzi wa mwaka mmoja.

Naomba connection ya kazi kwenye hospitali, au kwenye mashirika ya Afya ya kiserikali na yasiyo ya kiserikali.

Naomba kama unaweza kuniunganisha na fursa ya kazi unicheki PM.

Natanguliza shukrani zangu za dhati.
 

Munari

Member
Jun 17, 2021
17
45
Habari za wakati huu wanajamii?

Mimi ni muuguzi, jinsia Ke, umri miaka 28, naishi Mbezi beach Dar es Salaam, nina leseni ya uuguzi, nina uzoefu wa kazi hii ya uuguzi wa mwaka mmoja.

Naomba connection ya kazi kwenye hospitali, au kwenye mashirika ya Afya ya kiserikali na yasiyo ya kiserikali.

Naomba kama unaweza kuniunganisha na fursa ya kazi unicheki PM.

Natanguliza shukrani zangu za dhati.
Tujaribu huku
IMG-20210804-WA0024.jpg
 

Guus

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
1,120
2,000
Australia na UK wanawataka sana wataalamu wa afya!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom