Afia Nyumba ndogo Kinondoni.....Uongo una mwisho

Afia Nyumba ndogo Kinondoni.....Uongo una mwisho

una matatizo gani?

Sina tatizo lolote kiafya. Tatizo nililonalo siioni tofauti kati ya mke wangu na hao wengine. Labda umbile la mwili na sura ndio tofauti, ila mengine yote ni sawa.
 
Michepuko siyo dili kabisa. Mwisho wake haujawahi kuwa mzuri hata kidogo. Kama hutakufa basi HIV, kama si HIV kuzaa watoto wasio na mpango, uhasama nyumba kubwa, malimbwata, you name all.
 
Siyo wanaume wote wanachekupa.mimi sijawai kuwa na uhusiono na wanawake wawili kwa wakati mmoja.
 
tatizo GUBU nyumbani
kwanini usiende mahali ambako mwanamke anakujali
unabebwa mgongoni na kuogeshwa kwa marashi ya Pemba
kweli KAFA KISHUJAA katika kuliongeza Taifa na Dunia

du ipo siku tu utachepuka.kama kweli hongera! maana wanaume wakikaa cku 3 hajaskia harufu ya papuch anaona mapichapicha
 
tatizo GUBU nyumbani
kwanini usiende mahali ambako mwanamke anakujali
unabebwa mgongoni na kuogeshwa kwa marashi ya Pemba
kweli KAFA KISHUJAA katika kuliongeza Taifa na Dunia

Kweli inawezekana mkeo ana gubu. Lkn utambue kuwa kuna wanaume ambao ni kero pia kwa wake zao. Sasa mke naye akichepuka inakuaje? Kaa ukijua kuwa km wewe unachepuka and the vice versa is also true!
 
Wazee nyumba ndogo inakwenda na afya bora ...... Acheni kwenda kupumua tu ....
 
So sad wapendwa,

Jirani yangu Mpendwa ambae ni dreva wa malori amefia kwa mwanamke ambaye ni hawara.
Ndugu yangu huyu ambaye amekuwa msaada kuniletea mkaa na nyanya.

Kijana huyu ambaye ameoa na ana watoto wawili. Amekuwa akimdanganya mkewe anasafiri kumbe alikuwa haendi safari zaidi ya kwenda kwa hawara yake Kinondoni.

Majuuzi ameaga anaenda kongo, Kila mtu akijua yuko kongo lakini leo mchana mdogo wake akapigiwa simu kuwa kaka yake kafariki, nae akampigia mama mwenye ndoa kwamba mumeo kafia Kinondoni.

Wakati wanaelekea kuchukua mwili wa marehemu wakiwa njiani wakampa ukweli mkewe kuwa jamaa afia kwa mwanamke ...Loh mama anajiuliza mbona aliaga anaenda Congo jamani!!

Habari ndiyo hiyo, mkiaga mjue Mungu anawaona so mkiwa na nyumba ndogo wapeni namba ya emergency ikitokea tatizo wajue wapi kuanzia.

pole sana kwa msiba, hii dhambi ndio inayotufanya tubaki wajane wengi na ndio inayoongeza idadi kubwa ya wanawake bila wanaume. Maana watu hatumuogopi Mungu tunaogopa binadamu huyo rafikiyo alifikiri anamdanganya mke kumbe Mungu anamuona looh!
 
Hata waruhusiwe kuoa wake 12 watachepuka tu. Vidudu vyao vinawasha muda wote. Na wana tamaa sana. Wasione kichaka lazima mavi yawabane

Hhahahahah kama nakuona vile ukilamba Dudu washa kwa mahaba ohhohh Baby da thing is so sweeeeeeeeet
 
Kweli inawezekana mkeo ana gubu. Lkn utambue kuwa kuna wanaume ambao ni kero pia kwa wake zao. Sasa mke naye akichepuka inakuaje? Kaa ukijua kuwa km wewe unachepuka and the vice versa is also true!
Aliyekwambia mwanaume mmoja anatosha ni nani?
Mawazo yako ni mazuri ila unaweza kukuta Si wanawake wote mna GUBUna uki
chepuka ndio kuzuri kwani utapata ujuzi huko wa chumvini na Kater**o
Na mm ntakuja na vitu ambavyo asilani siwezi vifanya kwa Mke ndio maana napenda nyumba ndogo
 
Is an accodent like any other!Angekufa hata km angekuwa kwa mama yake mzazi provided ilikuwa ndio siku yake ya kufa!Hlf suala la nyumba ndogo sidhani kama ni ishu kila mtu anapanga maisha yake yatakavyokuwa!You mist be master of your fate captain of your soul!!!!!


Sent from Banet Iphone!!
 
Kweli inawezekana mkeo ana gubu. Lkn utambue kuwa kuna wanaume ambao ni kero pia kwa wake zao. Sasa mke naye akichepuka inakuaje? Kaa ukijua kuwa km wewe unachepuka and the vice versa is also true!
Kwani na wewe my wife huwa unachepukaga?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom