Afande Sirro tafadhali mtake radhi Afande Mambosasa

Afande Sirro tafadhali mtake radhi Afande Mambosasa

Ile clip ninayo hapa, nimetazama kwa umakini, Sirro anasema watu wanavaa Jango kila kona, kila muda utadhani muda wote wako operation, na kibaya zaidi wanavaa na staff shoes huu ni ushamba sana.

Sasa nenda kamwambie Mambo sasa aache ushamba wa kuvaa Jango na staff shoes.

Kama Sirro nae aliwahi kuvaa Jango na staff shoes leta picha hapa.

Kingine uwe na adabu huwezi kusema IGP amuombe samahani Mambo sasa, protocol ya jeshi gani hiyo? Au ukiwa na bando unaandika tu?
Mkubwa kijeshi huwa hakosei. Naona mtoa mada anachanganya maisha ya kiraia na maisha ya kijeshi
 
hajui maana ya jeshi, mkuu wako hata aseme nini lazima ufanye, yete anafikiri ni ctor za mtaani
Ile clip ninayo hapa, nimetazama kwa umakini, Sirro anasema watu wanavaa Jango kila kona, kila muda utadhani muda wote wako operation, na kibaya zaidi wanavaa na staff shoes huu ni ushamba sana.

Sasa nenda kamwambie Mambo sasa aache ushamba wa kuvaa Jango na staff shoes.

Kama Sirro nae aliwahi kuvaa Jango na staff shoes leta picha hapa.

Kingine uwe na adabu huwezi kusema IGP amuombe samahani Mambo sasa, protocol ya jeshi gani hiyo? Au ukiwa na bando unaandika tu?
 
Unamlaumu Afande Siro lakini unampongeza mwanahabari.

Kwani walikuwa na ulazima wa kuripoti kila alichokisema Kamanda Siro.

Hapa ndiyo huwa namuelewa Paschal Mayalla kwenye miiko ya kuripoti. Sio kila unachokisikia ama kukijua lazima ukiseme.
 
Tufike mahala tuseme ukweli hata kama ni mchungu, IGP Simon Sirro alijua fika kuwa mkutano wake umehudhuriwa na waandishi wa Habari na kwamba chochote akisemacho kitaufikia umma.

Yako mengi ameyasema ambayo ni ya maana sana but kuna moja nadhani kateleza. Ni kweli dressing code ya Polisi Tanzania inapashwa kufuatwa, Hata hivyo; kitendo cha IGP Sirro kumshambulia Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Afande Mambosasa, sio cha kiungwana.

Mavazi aliyomsema ndo na yeye amewahi kuyavaa na sio kwamba alikuwa porini au kwenye operation, aliyavaa kwenye “Press.” Swali je! Kajua umuhimu wa dress code leo, au ilikuwa ni nia ya kurudisha mashambulizi kwa Afande Mambosasa ambaye kimsingi ameonekana kufanya “vizuri” zaidi yake wakati akiwa Kamanda wa Kanda hiyo!

Nadhani kwa uungwana, ni vema na ni busara kwa Afande Sirro kumuomba msamaha Afande Mambosasa. Kama kweli anahuburi umoja ndani ya polisi, basi hakupaswa kutaja jina la Afande Mambosasa; angekemea kwa ujumla na ndo hapo nasema IGP Sirro kateleza.

Katika picha, ni vazi la kipolisi (jungle) ambalo ni maalum kwaajili ya oparesheni, na IGP Sirro kakemea kuwa halipaswi kuvaliwa wakati wa “press,” hata hivyo, katika uchunguzi wangu mdogo mitandaoni, umeonyesha kuwa yeye mwenyewe Afande Sirro, ni mvaaji mzuri wa vazi hilo nje ya oparesheni.View attachment 1216030View attachment 1216031View attachment 1216032View attachment 1216034View attachment 1216035
Sawa ndugu Mambosasa,au wewe utakuwa Bashite
 
Picha ambatanisho zote zimejurudia vipi uchunguzi wako umeshindwa kuonyesha viatu?
 
Tufike mahala tuseme ukweli hata kama ni mchungu, IGP Simon Sirro alijua fika kuwa mkutano wake umehudhuriwa na waandishi wa Habari na kwamba chochote akisemacho kitaufikia umma.

Yako mengi ameyasema ambayo ni ya maana sana but kuna moja nadhani kateleza. Ni kweli dressing code ya Polisi Tanzania inapashwa kufuatwa, Hata hivyo; kitendo cha IGP Sirro kumshambulia Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Afande Mambosasa, sio cha kiungwana.

Mavazi aliyomsema ndo na yeye amewahi kuyavaa na sio kwamba alikuwa porini au kwenye operation, aliyavaa kwenye “Press.” Swali je! Kajua umuhimu wa dress code leo, au ilikuwa ni nia ya kurudisha mashambulizi kwa Afande Mambosasa ambaye kimsingi ameonekana kufanya “vizuri” zaidi yake wakati akiwa Kamanda wa Kanda hiyo!

Nadhani kwa uungwana, ni vema na ni busara kwa Afande Sirro kumuomba msamaha Afande Mambosasa. Kama kweli anahuburi umoja ndani ya polisi, basi hakupaswa kutaja jina la Afande Mambosasa; angekemea kwa ujumla na ndo hapo nasema IGP Sirro kateleza.

Katika picha, ni vazi la kipolisi (jungle) ambalo ni maalum kwaajili ya oparesheni, na IGP Sirro kakemea kuwa halipaswi kuvaliwa wakati wa “press,” hata hivyo, katika uchunguzi wangu mdogo mitandaoni, umeonyesha kuwa yeye mwenyewe Afande Sirro, ni mvaaji mzuri wa vazi hilo nje ya oparesheni.View attachment 1216030View attachment 1216031View attachment 1216032View attachment 1216034View attachment 1216035

Ndugu haombwi Mtu Msamaha kwani huyo Mambosasa wako ana matatizo mengi mno halafu ni Mwongo na Mnafiki mno tu.
 
Tufike mahala tuseme ukweli hata kama ni mchungu, IGP Simon Sirro alijua fika kuwa mkutano wake umehudhuriwa na waandishi wa Habari na kwamba chochote akisemacho kitaufikia umma.

Yako mengi ameyasema ambayo ni ya maana sana but kuna moja nadhani kateleza. Ni kweli dressing code ya Polisi Tanzania inapashwa kufuatwa, Hata hivyo; kitendo cha IGP Sirro kumshambulia Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Afande Mambosasa, sio cha kiungwana.

Mavazi aliyomsema ndo na yeye amewahi kuyavaa na sio kwamba alikuwa porini au kwenye operation, aliyavaa kwenye “Press.” Swali je! Kajua umuhimu wa dress code leo, au ilikuwa ni nia ya kurudisha mashambulizi kwa Afande Mambosasa ambaye kimsingi ameonekana kufanya “vizuri” zaidi yake wakati akiwa Kamanda wa Kanda hiyo!

Nadhani kwa uungwana, ni vema na ni busara kwa Afande Sirro kumuomba msamaha Afande Mambosasa. Kama kweli anahuburi umoja ndani ya polisi, basi hakupaswa kutaja jina la Afande Mambosasa; angekemea kwa ujumla na ndo hapo nasema IGP Sirro kateleza.

Katika picha, ni vazi la kipolisi (jungle) ambalo ni maalum kwaajili ya oparesheni, na IGP Sirro kakemea kuwa halipaswi kuvaliwa wakati wa “press,” hata hivyo, katika uchunguzi wangu mdogo mitandaoni, umeonyesha kuwa yeye mwenyewe Afande Sirro, ni mvaaji mzuri wa vazi hilo nje ya oparesheni.View attachment 1216030View attachment 1216031View attachment 1216032View attachment 1216034View attachment 1216035
Hoja imekaa kiraia, jeshini mkubwa ni mkubwa tu. Hata akivaa sandals bado atasisitiza wote wavae buti na atakayekiuka hatua zitachukuliwa. Mambo ya kuomban misamaha ni ya huku uraiani, jeshini kuanzia juu kwenda chini hutoka amri, chini kwenda juu ni ushauri, zingatia hilo.
 
Tufike mahala tuseme ukweli hata kama ni mchungu, IGP Simon Sirro alijua fika kuwa mkutano wake umehudhuriwa na waandishi wa Habari na kwamba chochote akisemacho kitaufikia umma.

Yako mengi ameyasema ambayo ni ya maana sana but kuna moja nadhani kateleza. Ni kweli dressing code ya Polisi Tanzania inapashwa kufuatwa, Hata hivyo; kitendo cha IGP Sirro kumshambulia Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Afande Mambosasa, sio cha kiungwana.

Mavazi aliyomsema ndo na yeye amewahi kuyavaa na sio kwamba alikuwa porini au kwenye operation, aliyavaa kwenye “Press.” Swali je! Kajua umuhimu wa dress code leo, au ilikuwa ni nia ya kurudisha mashambulizi kwa Afande Mambosasa ambaye kimsingi ameonekana kufanya “vizuri” zaidi yake wakati akiwa Kamanda wa Kanda hiyo!

Nadhani kwa uungwana, ni vema na ni busara kwa Afande Sirro kumuomba msamaha Afande Mambosasa. Kama kweli anahuburi umoja ndani ya polisi, basi hakupaswa kutaja jina la Afande Mambosasa; angekemea kwa ujumla na ndo hapo nasema IGP Sirro kateleza.

Katika picha, ni vazi la kipolisi (jungle) ambalo ni maalum kwaajili ya oparesheni, na IGP Sirro kakemea kuwa halipaswi kuvaliwa wakati wa “press,” hata hivyo, katika uchunguzi wangu mdogo mitandaoni, umeonyesha kuwa yeye mwenyewe Afande Sirro, ni mvaaji mzuri wa vazi hilo nje ya oparesheni.View attachment 1216030View attachment 1216031View attachment 1216032View attachment 1216034View attachment 1216035
Wewe ni verified member!? Unazijua taratibu za jeshi? Na sheria zake?
 
Siro hakukosea kuita wanahabar Bali wanahabar wameshindwa kujua kipi kinapaswa kuandikwa na kipi hakipaswi kuandikwa au kusemwa.

Na ilipaswa kabla ya kutoa katika walipaswa wapitia kwa waandishi wa habar wa jeshi la polisi ili kuangalia kipi kilipaswa kuingia katika jamii husika.

Vingnevyo waandishi wa habar wasingepaswa kuwepo Bali wangeenda chukua habar kwa waandishi wa habari wa jeshi la polisi baada ya mkutano husika.

Ila mbwai mbwai tu yameshapita wacha niendeleee kubeba boks mtanijuza yanayoendelea nyumbani namsubiria mangekimambi nirudi nae [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Tufike mahala tuseme ukweli hata kama ni mchungu, IGP Simon Sirro alijua fika kuwa mkutano wake umehudhuriwa na waandishi wa Habari na kwamba chochote akisemacho kitaufikia umma.

Yako mengi ameyasema ambayo ni ya maana sana but kuna moja nadhani kateleza. Ni kweli dressing code ya Polisi Tanzania inapashwa kufuatwa, Hata hivyo; kitendo cha IGP Sirro kumshambulia Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Afande Mambosasa, sio cha kiungwana.

Mavazi aliyomsema ndo na yeye amewahi kuyavaa na sio kwamba alikuwa porini au kwenye operation, aliyavaa kwenye “Press.” Swali je! Kajua umuhimu wa dress code leo, au ilikuwa ni nia ya kurudisha mashambulizi kwa Afande Mambosasa ambaye kimsingi ameonekana kufanya “vizuri” zaidi yake wakati akiwa Kamanda wa Kanda hiyo!

Nadhani kwa uungwana, ni vema na ni busara kwa Afande Sirro kumuomba msamaha Afande Mambosasa. Kama kweli anahuburi umoja ndani ya polisi, basi hakupaswa kutaja jina la Afande Mambosasa; angekemea kwa ujumla na ndo hapo nasema IGP Sirro kateleza.

Katika picha, ni vazi la kipolisi (jungle) ambalo ni maalum kwaajili ya oparesheni, na IGP Sirro kakemea kuwa halipaswi kuvaliwa wakati wa “press,” hata hivyo, katika uchunguzi wangu mdogo mitandaoni, umeonyesha kuwa yeye mwenyewe Afande Sirro, ni mvaaji mzuri wa vazi hilo nje ya oparesheni.View attachment 1216030View attachment 1216031View attachment 1216032View attachment 1216034View attachment 1216035
Niliwahi hudhuria mkutano wako pale mwembeyanga ukigombea ubunge 2010 si kujuwa siku hizi umekuwa mjinga kiasi hicho
 
Back
Top Bottom