Afande Sele: Nitapambana na Abood


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
Msanii wa kizazi kipya, mfalme wa rymes, Selemani msindi a.k.a baba tunda, simba dume, AFANDE SELE amesema sasa yupo tayari kwaajili ya mapambano ya kweli katika kuhakikisha jimbo la morogoro linapata kile walichokikosa kwa miaka 50 sasa.

Akizungumza ofisin ya chadema kata ya msufini, mkali huyo mwenye nyimbo za kuelimisha kasema sasa watanzania twahitaji kubadilika na kuangalia mbele kwani ni muda mrefu sasa tumechoshwa na unyanyasaji wa uongozi wa ccm, tumehaidiwa mengi na bwana mkuu lkn hakuna anachokitekeleza zaidi ya kutembea nchi za watu.

Anasema taifa haliwezi kuendelea kwa kuomba misaada nchi za nje bali kwa jasho la mtanzania mwenyewe ambaye atapata elimu bora itakayo mwezesha kujiajiri mwenyewe na sio mfumo wa sasa wa elimu unao tegemea ajira kutoka serikalini. Akiongeza kua nimejiunga chadema kupambana na wasiopenda haki na demokrasia, wasiojali utu na umasikini wa mtanzania, wasiojua shida ninin hasa, wasio jua uchungu wa vifo vya wa mama wajawazito na watoto wanaokufa kwa malari kutokana na huduma duni zinazo tolewa na serikali isiyowajali watu wake kwa mda mrefu tangu serikali ya awamu ya tatu.

Anasema sasa yupo fiti kuungana na watanzania wapenda haki na wanademokrasia kuzunguka nchi nzima kuelimisha jamii kuhusu serikali hii mbovu ya ccm.Akizungumzia mgoogoro unaokikumba chama anasema ni vema mh.zitto akawa mpole na kujishusha ilikufikisha chama salama,, anaongeza kuwa haoni sababu ya malumbano yasio kuwa ya msingi hasa wakati huu ambao tunaukaribia uchaguzi wa serikali za mtaa kwahiyo ni bora zitto akapatana na mwenyekiti wake ili tutimize ndoto ya watanzania 215.

Akizungumzia nia yake yakugombea ubunge jimbo la morogoro mjini anasema watakavyoona wananchi ndivyo atakavyo fanya yeye kwani anatamani jimbo hilo lisiwe chini ya ccm 2015 tena chini ya abood.Anasema abood kageuka kuwa mfazili na sio mbunge wakupeleka matatizo ya wananchi bungeni, wananchi wa morogoro hawataki msaada wa magari ya kusafirisha maiti kwakuwa hata iwevipi maiti haiwezi kuozea ndani kisa hakuna ufadhili wa magari ya abood na nitahakikisha abood analiacha jimbo hilo kwa watu wanaojali utu wa mtanzania, aliongeza afande sele.

piiipoooozzzzzz!!!,
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Safi sana tumechoka kuongozwa na hao wakina Abood ambaye tangu aingie bungeni hajawahi kufungua huo mdomo utafikiri umeshonwa yupo pale kutafuta zabuni lakini sio kusaidia wananchi wa morogoro mjini
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
Kila la kheri king of rhymes lakini msumeno wa mbunge awe na degree utakukata,mr 11 naye yuko kitanzini mbowe imemkosa kidogo........,lema ni muhanga pia
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Kila la kheri king of rhymes lakini msumeno wa mbunge awe na degree utakukata,mr 11 naye yuko kitanzini mbowe imemkosa kidogo........,lema ni muhanga pia
ndo sheria mpya ya mbunge kuwa na degree!mie hata sijui
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Kila la kheri king of rhymes lakini msumeno wa mbunge awe na degree utakukata,mr 11 naye yuko kitanzini mbowe imemkosa kidogo........,lema ni muhanga pia
Juma Nkamia vipi msumeno haumhusu? Ana degree ya nini vile?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Hongera sana kamanda kila la kheri.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Kila la kheri king of rhymes lakini msumeno wa mbunge awe na degree utakukata,mr 11 naye yuko kitanzini mbowe imemkosa kidogo........,lema ni muhanga pia
Wengi aisee, Profesa Maji Marefu, Jah People, Lukuvi na wengineo. Wagonga meza hawatakuwepo tena.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
He he he he, si unajua tukiwa gwandani we become saints.
Hapo ameshavaa

View attachment 123854

Haya bana!Kila la kheri mtupori! Lakini kauli zako zilenge zaidi jinsi gani utawaletea maendeleo wana morogoro ambayo Abood amekwama kuyatekeleza.
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Ongera sana Afande.
Kwa mwendo huu lazima Shetani ccm aanguke puuuuuuuuuuuuu...............
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Kila la kheri dume la simba,wana moro wanahitaji kisemeo bungeni sio huyo ponjoro asiyejua hata njaa ni nini...
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Afande akiwa Mbunge hapo moro, ganja itakuwa ruksa kuvutwa hadharani .
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,984
Likes
2,832
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,984 2,832 280
Kila la kheri king of rhymes lakini msumeno wa mbunge awe na degree utakukata,mr 11 naye yuko kitanzini mbowe imemkosa kidogo........,lema ni muhanga pia
Mbowe degree ameokota wapi?
 
SHEIKH FARID

SHEIKH FARID

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
281
Likes
1
Points
0
Age
40
SHEIKH FARID

SHEIKH FARID

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
281 1 0
Safi sana tumechoka kuongozwa na hao wakina Abood ambaye tangu aingie bungeni hajawahi kufungua huo mdomo utafikiri umeshonwa yupo pale kutafuta zabuni lakini sio kusaidia wananchi wa morogoro mjini
Lazima umsifie si mwehu mwenzako!
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
View attachment 123854

Haya bana!Kila la kheri mtupori! Lakini kauli zako zilenge zaidi jinsi gani utawaletea maendeleo wana morogoro ambayo Abood amekwama kuyatekeleza.
watu jamii ya sugu, lema, nyasari, kibajaji na huyo aitwaye sele aliyefukuzwa jeshini na mvua nguo sidhani kama pale bungeni panawafaa. hawana mchango wowote zaidi ya matusi tu. kwanini chadema et al. wasiteue watu wenye akili zao kuliko hizi takataka? au ndo masilahi ya chama kwanza taifa baadaye?
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241